LimeSurvey Develop - en to pa_IN translation catalogue (1771 entries)

en: %s cannot be left empty
pa_IN:  %s ਖਾਲੀ ਨਹੀਂ ਛੱਡਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: %s duplicate records removed
pa_IN:  %s ਹਟਾ ਰਿਕਾਰਡ ਨਕਲ ਹੈ

en: %s field(s) were successfully added.
pa_IN:  %s ਖੇਤਰ ( ਓਂ ) ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ .

en: %s lines had a mismatching number of fields.
pa_IN:  %s ਲਾਇਨਾਂ ਖੇਤਰ ਦੀ ਇੱਕ mismatching ਨੰਬਰ ਸੀ .

en: %s old response(s) and according timings were successfully imported.
pa_IN: %  s ਪੁਰਾਣੀ  ( ਓਂ )  ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਅਤੇ ਸਮਾਂ  ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਆਯਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: %s old response(s) were successfully imported.
pa_IN: %  s ਪੁਰਾਣੇ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ   ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਆਯਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: %s participants have been shared
pa_IN: ਟੋਕਨ ਈਮੇਲ ਸੇਟਿੰਗਸ %s ਸਹੇਜ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ .

en: %s records have incomplete or wrong attribute values
pa_IN: %  s ਰਿਕਾਰਡ ਅਧੂਰੀ ਜਾਂ ਗਲਤ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਮਾਨ  ਹੈ

en: %s records imported
pa_IN:  %s ਆਯਾਤੀਤ ਰਿਕਾਰਡ

en: %s records in CSV
pa_IN:  %s CSV ਵਿੱਚ ਰਿਕਾਰਡ ਹੈ

en: %s records with invalid email address removed
pa_IN:  %s ਅਮਾਨਿਏ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਹਟਾਇਆ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਕਾਰਡ ਦੀ

en: %s%% completed
pa_IN: %s%% ਗੈਰ ਸਾਰਾ

en: 'Other:' comment mandatory
pa_IN: ਹੋਰ : ਟਿੱਪਣੀ ਲਾਜ਼ਮੀ

en: (Autodetect)
pa_IN: ਗ੍uਰਮ੍uਖੀ

en: (Iconv Library not installed)
pa_IN:  ( ਸਥਾਪਤ ਨਹੀਂ Iconv ਲਾਇਬਰੇਰੀ )

en: (No target question)
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਜਾਓ

en: (Select multiple label sets by using the Ctrl key)
pa_IN: ( Ctrl ਕੁੰਜੀ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਕੇ ਏਕਾਧਿਕ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੀਏ )

en: 16 or up
pa_IN: 16 ਤੱਕ ਜਾਂ ਉੱਤੇ

en: 1st quartile (Q1)
pa_IN: 1 ਚਤੁਰਥਕ ( Q1 )

en: 1st time limit warning CSS style
pa_IN: 1 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ

en: 1st time limit warning message
pa_IN: 1 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: 1st time limit warning message display time
pa_IN: 1 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸਮਾਂ

en: 1st time limit warning message timer
pa_IN: 1 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਘੜੀ

en: 2nd quartile (Median)
pa_IN: 2 ਚਤੁਰਥਕ ( ਮਾਧਿਅ )

en: 2nd time limit warning CSS style
pa_IN: 2 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ

en: 2nd time limit warning message
pa_IN: 2 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: 2nd time limit warning message display time
pa_IN: 2 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸਮਾਂ

en: 2nd time limit warning message timer
pa_IN: 2 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਘੜੀ

en: 3rd quartile (Q3)
pa_IN: 3 ਚਤੁਰਥਕ ( Q3 )

en: 5 Point Choice
pa_IN: ੫ ਪਵਾਇੰਟ ਵਿਕਲਪ

en: 7bit Swedish
pa_IN: 7bit ਸਵੀਡਿਸ਼

en: <No default value>
pa_IN: <<ਕੁਰਿਦੁ ਪਸਕਪਕ>

en: A backup of this table has been made and can be accessed by your system administrator.
pa_IN: ਇਸ ਤਾਲਿਕਾ ਦੇ ਇੱਕ ਬੈਕਅਪ ਬਣਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਅੱਪੜਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: A backup of this table will be made if you proceed. Your system administrator will be able to access this table.
pa_IN: ਇਸ ਤਾਲਿਕਾ ਦੇ ਇੱਕ ਬੈਕਅਪ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਵੱਧਦੇ ਹੋ ਬਣਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ . ਆਪਣੇ ਸਿਸਟਮ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕਾ ਲਈ ਇਸ ਤਾਲਿਕਾ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਸਕਣਗੇ .

en: A database named "%s" already exists.
pa_IN: ਇੱਕ ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ "%s" ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ .

en: A deactivated survey is not accessible to participants (only a message appears that they are not permitted to see this survey).
pa_IN: ਅ ਡੇਅcਟਿਵਟੇਡ੍ ਸ੍uਰ੍ਵੇਯ੍ ਇਸ੍ ਨੋਟ੍ ਅccਏਸ੍ਸਿਬ੍ਲੇ ਟੋ ਪਰ੍ਟਿcਇਪਨ੍ਟ੍ਸ੍ (ਓਨ੍ਲ੍ਯ੍ ਅ ਮੇਸ੍ਸਗੇ ਅਪ੍ਪੇਅਰ੍ਸ੍ ਤਟ੍ ਤੇਯ੍ ਅਰੇ ਨੋਟ੍ ਪੇਰ੍ਮਿਟ੍ਟੇਡ੍ ਟੋ ਸੀ ਤਿਸ੍ ਸ੍uਰ੍ਵੇਯ੍).

en: A question index will be shown; participants will be able to jump between viewed questions.
pa_IN: ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਸੂਚਕਾਂਕ ਵਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ ;  ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਵੇਖੀ ਗਈ ਸਵਾਲਾਂ  ਦੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਦ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ .

en: A username was not supplied or the username is invalid.
pa_IN: ਇੱਕ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ ਨਹੀਂ ਦੀ ਆਪੂਰਤੀ ਕੀਤੀ ਸੀ .

en: AND/OR Date is
pa_IN: ਹੈਰ/ਯਾ ਤਾਰੀਖ ਹੈ

en: ARMSCII-8 Armenian
pa_IN: ARMSCII 8 ਅਰਮੇਨਿਆਈ

en: Ability to change of questions, groups and parameters is still limited.
pa_IN: ਅਬਿਲਿਟ੍ਯ੍ ਟੋ ਚਨ੍ਗੇ ਓਫ਼੍ ਖ਼੍uਏਸ੍ਟਿਓਨ੍ਸ੍, ਗ੍ਰੋuਪ੍ਸ੍ ਅਨ੍ਡ੍ ਪਰਮੇਟੇਰ੍ਸ੍ ਇਸ੍ ਸ੍ਟਿਲ੍ਲ੍ ਲਿਮਿਟੇਡ੍.

en: Absolute value
pa_IN: ਪੜਾਅ ਮੁੱਲ

en: Access
pa_IN: ਪਹੁੰਚ

en: Access denied!
pa_IN: ਪਹੁੰਚ ਨੂੰ ਇਨਕਾਰ !

en: Action
pa_IN: ਕਾੱਰਵਾਈ

en: Action to perform when time limit is up
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅੰਤ ਉੱਤੇ ਕਾੱਰਵਾਈ ਕਰਣ ਲਈ

en: Actions
pa_IN: ਕਾੱਰਵਾਈ

en: Activate Survey
pa_IN: ਸਰਗਰਮ ਕਰਣ ਦੇ ਸਰਵੇਖਣ

en: Activate this to show a map above the input field where the user can select a location
pa_IN: ਇਸ ਇਨਪੁਟ ਫੀਲਡ  ਦੇ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਨਕਸ਼ਾ ਵਿਖਾਉਣ ਲਈ ਜਿੱਥੇ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਕਿਸੇ ਸਥਾਨ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਸਰਗਰਮ

en: Active
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

en: Active surveys
pa_IN: ਸਰਗਰਮ

en: Add
pa_IN: ਜੋੜੇਂ

en: Add URL parameter
pa_IN: ਅਡ੍ਡ੍ Uੜ੍ਲ਼੍ ਪਰਮੇਟੇਰ੍

en: Add a language:
pa_IN: ਆਧਾਰ ਭਾਸ਼ਾ

en: Add a new question
pa_IN: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਜੋੜੇਂ

en: Add a prefix to the answer field
pa_IN: ਜਵਾਬ ਖੇਤਰ ਲਈ ਇੱਕ ਉਪਸਰਗ ਜੋੜੇਂ

en: Add a suffix to the answer field
pa_IN: ਜਵਾਬ ਖੇਤਰ ਲਈ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤਿਅਏ ਜੋੜੇਂ

en: Add and edit conditions
pa_IN: ਜੋੜੇਂ ਹੋਰ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਤ

en: Add condition
pa_IN: ਹਾਲਤ ਜੋੜੇਂ

en: Add fields
pa_IN: ਫੀਲਡਸ ਜੋੜੇਂ

en: Add group
pa_IN: ਸਮੂਹ ਜੋੜੇਂ

en: Add new user group
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਜੋੜੇਂ

en: Add or delete groups
pa_IN: ਜੋੜੇਂ ਜਾਂ ਸਮੂਹਾਂ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ

en: Add or delete questions
pa_IN: ਜੋੜਨ ਜਾਂ ਹਟਾਣ ਦੇ ਸਵਾਲ

en: Add or delete subquestions or change their codes
pa_IN: ਜੋੜਨ ਜਾਂ ਹਟਾਣ ਦੇ ਸਵਾਲ

en: Add question
pa_IN: ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਜੋੜੇਂ

en: Add question group
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ ਜੋੜੇਂ

en: Add scenario
pa_IN: ਪਰਿਦ੍ਰਸ਼ਿਅ ਜੋੜੇਂ

en: Add token entry
pa_IN: ਟੋਕਨ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਜੋੜੇਂ

en: Add user
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਜੋੜੇਂ :

en: Add user group
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਜੋੜੇਂ

en: Additional Languages
pa_IN: ਇਲਾਵਾਭਾਸ਼ਾਵਾਂ

en: Admin login name
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨਾਮ :

en: Admin login password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਭੁੱਲ ਗਏ

en: Administration
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ

en: Administrator credentials
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨਾਮ :

en: Administrator email
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨਾਮ :

en: Administrator name
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨਾਮ :

en: Administrator name:
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨਾਮ :

en: Administrator:
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ :

en: After
pa_IN: ਦੇ ਬਾਅਦ

en: After having clicked the save button you can either close this browser window or continue filling out the survey.
pa_IN: ਸਹੇਜੇਂ ਬਟਨ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਣ  ਦੇ ਬਾਅਦ ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਬਰਾਉਜਰ ਵਿੰਡੋ ਬੰਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਜਾਂ ਬਾਹਰ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਭਰਨੇ  ਦੇ ਜਾਰੀ ਹੈ .

en: Albanian
pa_IN: ਅਲਬਾਨਿਆਈ

en: All
pa_IN: ਸਾਰੇ

en: All answers are already selected in this quota.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਜਵਾਬ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਕੋਟੇ ਵਿੱਚ ਚਇਨਿਤ ਹਨ .

en: All answers meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਜਵਾਬ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All assessments meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਮੂਹ ਆਕਲਨ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All conditions in this survey have been deleted.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .

en: All conditions meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ

en: All default values meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸੰਕੇਤਕ ਟੇਬਲ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All groups meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਮੂਹਾਂ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All in one
pa_IN: ਸਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇੱਕ

en: All of the user's surveys were transferred to %s.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਰਵੇਖਣ  ਦੇ ਸਾਰੇ %s  ਕਰਣ ਲਈ ਹਸਤਾਂਤਰਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਏਸ

en: All old survey tables meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਟੇਬਲ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All participant information is lost.
pa_IN: ਅਲ੍ਲ੍ ਪਰ੍ਟਿcਇਪਨ੍ਟ੍ ਇਨ੍ਫ਼ੋਰ੍ਮਟਿਓਨ੍ ਇਸ੍ ਲੋਸ੍ਟ੍.

en: All question attributes meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਗੁਣ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All questions meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All questions, answers, etc for removed languages will be lost. Are you sure?
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ , ਜਵਾਬ , ਹਟਾਭਾਸ਼ਾਵਾਂਲਈ ਆਦਿ ਖੋਹ ਜਾਵੇਗਾ . ਤੈਨੂੰ ਭਰੋਸਾ ਹੈ ?

en: All questions, groups and parameters are editable again.
pa_IN: ਅਲ੍ਲ੍ ਖ਼੍uਏਸ੍ਟਿਓਨ੍ਸ੍, ਗ੍ਰੋuਪ੍ਸ੍ ਅਨ੍ਡ੍ ਪਰਮੇਟੇਰ੍ਸ੍ ਅਰੇ ਏਡਿਟਬ੍ਲੇ ਅਗੈਨ੍.

en: All quota language settings meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਰਵੇਖਣ ਸੇਟਿੰਗਸ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All quota quota members meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਜਵਾਬ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All quotas meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All responses
pa_IN: ਸਭੀ ਜਵਾਬ

en: All survey language settings meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਰਵੇਖਣ ਸੇਟਿੰਗਸ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All surveys meet consistency standards.
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸਰਵੇਖਣ ਸੇਟਿੰਗਸ ਲਗਾਤਾਰ ਮਾਨਕਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਦੇ ਹਨ

en: All tokens
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟੋਕਨ

en: Allow only numerical input
pa_IN: ਕੇਵਲ ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਓ

en: Allow only numerical input for 'Other' text
pa_IN: ਅੰਨਿਪਾਠ ਲਈ ਕੇਵਲ ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਓ

en: Allowed file types
pa_IN: ਰੱਖ ਸੱਕਦੇ ਫਾਇਲ ਪ੍ਰਕਾਰ

en: Allowed file types in comma separated format. e.g. pdf,doc,odt
pa_IN: ਅਲਪ ਵਿਰਾਮ ਵਿੱਚ ਰੱਖ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ਫਾਇਲ ਪ੍ਰਕਾਰ ਵੱਖ ਸਵਰੂਪ .  ਉਦਾਹਰਣ ਵਜੋਂ pdf ,  ਡਾਕਟਰ ,  odt

en: Always
pa_IN: ਹਮੇਸ਼ਾ

en: Always hide this question
pa_IN: ਹਮੇਸ਼ਾ ਇਹ ਸਵਾਲਛਿਪਾਵਾਂ

en: An email has been sent to the address you provided with access details for this survey. Please follow the link in that email to proceed.
pa_IN: ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਸਰਵੇਖਣ ਵਰਤੋ ਟੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਏ ਪਦੇ ਉੱਤੇ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹਨ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਉਸ ਈਮੇਲ ਵਿੱਚ ਕੜੀ ਦਾ ਨਕਲ ਕਰੋ .

en: An email has been sent with details about your saved survey
pa_IN: ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਆਪਣੇ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਟੀਕੇ ਦੇ ਨਾਲ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: An email with a generated password was sent to the user.
pa_IN: ਇੱਕ ਪੈਦਾ ਪਾਸਵਰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਵਰਤਣ ਵਾਲਾ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਸੀ .

en: An error occurred saving a response to survey id
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਆਈਡੀ ਲਈ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤਰੁਟੀ ਪਾਈ ਗਈਆਂ ਹਨ

en: An expired survey is not accessible to participants (they only see a message that the survey has expired).
pa_IN: ਇੱਕ ਦੀ ਮਿਆਦ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਸਰਵੇਖਣ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ  ( ਉਹ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਸੁਨੇਹਾ ਹੈ ਕਿ ਸਰਵੇਖਣ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਵੇਖ )  ਲਈ ਆਸਾਨ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: An unexpected error has occurred and your responses cannot be saved.
pa_IN: ਇੱਕ ਅਨਾਪੇਖਸ਼ਿਤ ਖਾਮੀਂ ਹੋਈ ਹੈ ਅਤੇ ਆਪਣੀਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: Anonymized responses
pa_IN: ਅਧੂਰਾ ਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂ:

en: Anonymized responses?
pa_IN: ਬੇਨਾਮਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂ?

en: Answer
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Answer options
pa_IN: ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ

en: Answer options were successfully saved.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਰਖ ਦਿਏ.

en: Answer prefix
pa_IN: ਜਵਾਬ ਉਪਸਰਗ

en: Answer suffix
pa_IN: ਜਵਾਬ ਪ੍ਰਤਿਅਏ

en: Answers
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Answers and tokens have been re-opened.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਅਤੇ ਟੋਕਨ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਫਿਰ ਤੋਂ ਖੋਲਿਆ ਗਿਆ .

en: Answers from this response
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਸਵਾਲਾਂ ਤੇ ਜਵਾਬ

en: Answers with a code of 0 (zero) or blank code are not allowed, and will not be saved
pa_IN: 0 ( ਸਿਫ਼ਰ ) ਜਾਂ ਖਾਲੀ ਕੋਡ ਦਾ ਇੱਕ ਕੋਡ ਦੇ ਨਾਲ ਜਵਾਬ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਸਹੇਜਾ ਨਹੀਂ ਜਾਵੇਗਾ

en: Answer|Left-slider-text|Right-slider-text separator character
pa_IN: ਜਵਾਬ | ਵਾਮ ਸਲਾਇਡਰ - ਪਾਠ | ਅਧਿਕਾਰ ਸਲਾਇਡਰ - ਪਾਠ ਵਿਭਾਜਕ ਚਿੰਨ੍ਹ

en: Apr
pa_IN: ਅਪ੍ਰੈਲ

en: Arabic
pa_IN: ਅਰਬੀ

en: Arc cosine
pa_IN: ਆਰਕ ਕੋਜਾ

en: Arc sine
pa_IN: ਆਰਕ ਸਾਇਨਆਰਕ ਸਾਇਨ

en: Arc tangent
pa_IN: ਆਰਕ ਸਪਰਸ਼ਰੇਖਾ

en: Arc tangent of two variables
pa_IN: ਦੋ ਚਰ  ਦੇ ਆਰਕ ਸਪਰਸ਼ਰੇਖਾ

en: Are you really sure you want to *delete* some incomplete answers and reset the completed state of both answers and tokens?
pa_IN: ਕੀ ਤੂੰ ਸੱਚ ਵਿੱਚ ਭਰੋਸਾ ਹੈ ਕਿ ਤੂੰ *  * ਕੁੱਝ ਅਧੂਰਾ ਜਵਾਬ ਹਟਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਦੋਨਾਂ ਜਵਾਬ ਅਤੇ ਟੋਕਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਰੀਸੇਟ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ?

en: Are you sure you want to delete all conditions set in this scenario?
pa_IN: ਤੁਸੀ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਸਾਰੇ ਇਸ ਪਰਿਦ੍ਰਸ਼ਿਅ ਵਿੱਚ ਨਿਰਧਾਰਤ ਸ਼ਰਤਾਂ ਵਿਡਾਰਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: Are you sure you want to delete the selected entries?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: Are you sure you want to delete this URL parameter?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰ  ਹੋ ?

en: Are you sure you want to delete this condition?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸਹੀ ਵਿੱਚ ਇਸ ਹਾਲਤ ਵਿਡਾਰਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: Are you sure you want to delete this entry?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਹੋ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: Arithmetic mean
pa_IN: ਗਣਿਤੀਏ ਮਾਧਿਅ

en: Array
pa_IN: ਅਰੇਯ

en: Array (10 Point Choice)
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ( ੧੦ ਪਵਾਇੰਟ ਵਿਕਲਪ )

en: Array (5 Point Choice)
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ( ੫ ਪਵਾਇੰਟ ਵਿਕਲਪ )

en: Array (Increase/Same/Decrease)
pa_IN: ਅਰੇਯ ( ਵਧਾਓ , ਉਹੀ , ਘਟਾਈਏ )

en: Array (Numbers)
pa_IN: ਅਰਯ ( ਗਿਣਤੀ )

en: Array (Texts)
pa_IN: ਅਰਯ ( ਲਚਕੀਲੇ ਲੇਬਲ )

en: Array (Yes/No/Uncertain)
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ( ਹਾਂ / ਨਹੀਂ / ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ )

en: Array by column
pa_IN: ਅਰੇਯ ਕੋਲਮ ਸੇ

en: Array dual scale
pa_IN: ਐਰੇ ਦੋਹਰੇ ਪੈਮਾਨੇ

en: Array filter
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਸਾਰਣੀ

en: Array filter exclusion
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ਫਿਲਟਰ ਅਪਵਰਜਨ

en: Arrays
pa_IN: ਅਰੇਯਸ

en: Assessment details
pa_IN: ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਟੀਕਾ

en: Assessment group score
pa_IN: ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਸਮੂਹ ਸਕੋਰ

en: Assessment heading
pa_IN: ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਸਿਰਲੇਖ

en: Assessment rules
pa_IN: ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਨਿਯਮ

en: Assessment value
pa_IN: ਆਕਲਨ ਮੁੱਲ

en: Assessment:
pa_IN: ਆਕਲਨ

en: Assessments
pa_IN: ਆਕਲਨ

en: At beginning
pa_IN: ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ

en: At end
pa_IN: ਅੰਤ ਵਿੱਚ

en: Attribute field
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਫੀਲਡ

en: Attribute name:
pa_IN: ਗੁਣ %s

en: Attribute settings
pa_IN: ਗੁਣ %s

en: Attribute type
pa_IN: ਗੁਣ %s

en: Attribute type:
pa_IN: ਗੁਣ %s

en: Attribute visible:
pa_IN: ਗੁਣ %s

en: Attributes to be created
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਫੀਲਡ

en: Aug
pa_IN: ਅਗਸਤ

en: Auto
pa_IN: ਆਟੋ

en: Auto Translate
pa_IN: Auਟੋ ਠ੍ਰਨ੍ਸ੍ਲਟੇ

en: Auto-check exclusive option if all others are checked
pa_IN: ਆਟੋ ਦੀ ਜਾਂਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਕਲਪ ਜੇਕਰ ਸਾਰੇ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ

en: Autoload URL
pa_IN: Autoload ਯੂਆਰਏਲ

en: Automatic
pa_IN: ਸਵੈਕਰ

en: Available languages:
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਸਹੇਜੇਂ

en: Average
pa_IN: ਔਸਤ

en: Average file size
pa_IN: ਔਸਤ ਸਰੂਪ ਫਾਇਲ

en: Average interview time:
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਸਮਾਂ :

en: Average no. of files per respondent
pa_IN: ਕੋਈ ਔਸਤ .  ਮੁਦਾਲੇ ਪ੍ਰਤੀ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ

en: Average size per respondent
pa_IN: ਮੁਦਾਲੇ ਪ੍ਰਤੀ ਔਸਤ ਸਰੂਪ

en: Back
pa_IN: ਪਿੱਛੇ

en: Back to Response Import
pa_IN: ਵਾਪਸ ਆਯਾਤ ਕਰਣ ਲਈ ਜਵਾਬ

en: Back to main menu
pa_IN: ਵਾਪਸ ਮੁੱਖ ਮੇਨੂ ਲਈ

en: Bar chart
pa_IN: ਬਾਇਨਰੀ ਛਦਮ ਚਾਰਸੇਟ

en: Base language
pa_IN: ਆਦਾਰ ਭਾਸ਼ਾ

en: Base language:
pa_IN: ਆਧਾਰ ਭਾਸ਼ਾ

en: Basic admin notification
pa_IN: ਬੇਸਿਕ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਅਧਿਸੂਚਨਾ

en: Basic email notification is sent to:
pa_IN: ਮੂਲ ਈਮੇਲ ਅਧਿਸੂਚਨਾ

en: Basque
pa_IN: ਬਾਸਕ

en: Before
pa_IN: ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Belarusian
pa_IN: ਬੇਲਾਰੁਸਿਅਨ

en: Big5 Traditional Chinese
pa_IN: Big5 ਪਾਰੰਪਰਕ ਚੀਨੀ

en: Binary pseudo charset
pa_IN: ਬਾਇਨਰੀ ਛਦਮ ਚਾਰਸੇਟ

en: Binary safe case-insensitive string comparison
pa_IN: ਬਾਇਨਰੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸਟਰਿੰਗ ਮਾਮਲੇ ਅਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਤੁਲਣਾ

en: Binary safe string comparison
pa_IN: ਬਾਇਨਰੀ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਸਟਰਿੰਗ ਤੁਲਣਾ

en: Blacklisted
pa_IN: ਪਕਰਬ

en: Blacklisted participants
pa_IN: ਕਾਲੀ ਸੂਚੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗਿਆਂ

en: Bosnian
pa_IN: ਬੋਸਨਿਆਈ

en: Bounce settings
pa_IN: ਸੇਟਿੰਗ ਸਹੇਜੇਂ

en: Bounce settings have been saved.
pa_IN: ਟੋਕਨ ਈਮੇਲ ਸੇਟਿੰਗਸ ਸਹੇਜ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਹੈ .

en: Browse
pa_IN: ਬਰਾਉਜ ਕਰੀਏ

en: Browse responses
pa_IN: ਬਰਾਉਜ ਜਵਾਬ

en: Buildnumber was successfully updated to %s.
pa_IN: Buildnumber ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਕਰਣ ਲਈ ਨਵੀਨੀਕ੍ਰਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ %s .

en: Bulgarian
pa_IN: ਬਲਗੇਰਿਆਈ

en: But this one isn't.
pa_IN: ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਨਹੀਂ ਇਸ ਇੱਕ .

en: CPDB CSV summary
pa_IN: CPDB ਸੀਏਸਵੀ ਸਾਰੰਸ਼

en: CSS Style for the message that displays in the countdown timer during the countdown
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ  ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ ਟਾਇਮਰ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰਦਾ ਹੈ ਲਈ ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ

en: CSS style for the 'time limit expiry message'
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅੰਤ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸਮਾਂ

en: CSS style used when the 'time limit warning' message is displayed
pa_IN: ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: CSS style used when the 2nd 'time limit warning' message is displayed
pa_IN: ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ ਦਾ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਜਦੋਂ 2 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ  ਦੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: CSV input format
pa_IN: CSV ਇਨਪੁਟ ਪ੍ਰਾਰੂਪ

en: Calculate the Sample Standard Deviation for the list of numbers
pa_IN: ਸੰਖਿਆਵਾਂਦੀ ਸੂਚੀ ਲਈ ਨਮੂਨਾ ਮਾਣਕ ਵਿਚਲਣ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Calculate the sum of values in an array
pa_IN: ਇੱਕ ਸਰਣੀ ਵਿੱਚ ਮੰਨੋ ਦਾ ਯੋਗ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Calculates the exponent of e
pa_IN: ਈ  ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਪਾਦਕ ਦਾ ਪਰਿਕਲਨ

en: Calculation
pa_IN: ਗਿਣਤੀ

en: Can't connect to the LDAP directory
pa_IN: LDAP ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ ਕਰਣ ਲਈ ਕਨੇਕਟ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ

en: Can't update labels because you are using duplicated codes
pa_IN: ਲੇਬਲ ਅਦਿਅਤਨ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਦੁਹਰਾਇਆ ਕੋਡ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਰਹੇ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ

en: Cancel
pa_IN: ਰੱਦ ਕਰੀਏ

en: Cannot be changed
pa_IN: ਬਦਲਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: Cannot import the VVExport file.
pa_IN: VVExport ਫਾਇਲ ਆਯਾਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ .

en: Case-insensitive strstr
pa_IN: ਮਾਮਲਾ ਅਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ strstr

en: Catalan
pa_IN: ਕਟਲਨ

en: Category separator
pa_IN: ਸ਼ੇ੍ਣੀ ਵਿਭਾਜਕ

en: Central participants database summary
pa_IN:  ਤੁਹਾਡੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਸਰਗਰਮ !

en: Change log
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ ਲਾਗ

en: Change the display style of the month when using select boxes
pa_IN: ਮਹੀਨੇ  ਦੇ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਸ਼ੈਲੀ ਬਦਲੀਆਂ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੀਏ ਬਕਸੀਆਂ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ

en: Character set of file:
pa_IN: ਫਾਇਲ ਦਾ ਕੈਰੇਕਟਰ ਸੇਟ :

en: Character set of the file:
pa_IN: ਫਾਇਲ ਦਾ ਕੈਰੇਕਟਰ ਸੇਟ :

en: Chart type
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ

en: Check again
pa_IN: ਫਿਰ ਤੋਂ ਜਾਂਚ ਕਰੀਏ

en: Check any that apply
pa_IN: ਜਾਂਚ ਕਰੀਏ ਜੋ ਕਿ ਲਾਗੂ ਹੋ

en: Checkbox layout
pa_IN: ਚੇਕਬਾਕਸ ਲੇਆਉਟ

en: Checked
pa_IN: ਹੁਣ ਜਾਂਚ ਕਰੀਏ

en: Checking basic requirements...
pa_IN: ਬੁਨਿਆਦੀ ਜਰੂਰਤਾਂ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ . . .

en: Checking existing LimeSurvey files...
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ LimeSurvey ਫਾਇਲਾਂ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ . . .

en: Chinese (Simplified)
pa_IN: ਚੀਨੀ ( ਸਰਲੀਕ੍ਰਿਤ )

en: Chinese (Traditional - Hong Kong)
pa_IN: ਚੀਨੀ ( ਪਾਰੰਪਰਕ - ਹਾਂਗਕਾਂਗ )

en: Chinese (Traditional - Taiwan)
pa_IN: 	ਚੀਨੀ ( ਪਾਰੰਪਰਕ - ਤਾਇਵਾਨ )

en: Choose one of the following answers
pa_IN: ਇੱਕ ਨਿਮਨ ਜਵਾਬ ਦੇ ਚੁਨੇਂ

en: Choose the CSV file to upload:
pa_IN: CSV ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰਣ ਲਈ ਚੁਨੇਂ :

en: Choose the file to upload:
pa_IN: CSV ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰਣ ਲਈ ਚੁਨੇਂ :

en: Choose your language
pa_IN: ਆਪਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਨੇਂ

en: Clear
pa_IN: ਸਪੱਸ਼ਟ

en: Click here to log in.
pa_IN:  ਇੱਥੇ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ ਲਾਗ ਇਸ

en: Click on the following button if you want to
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਬਟਨ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ

en: Close
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰਣਾ

en: Code
pa_IN: ਕੋਡ

en: Code filter
pa_IN: ਕੋਡ ਫਿਲਟਰ

en: Code:
pa_IN: ਕੋਡ :

en: Columns
pa_IN: ਕੌਲਮ

en: ComfortUpdate step %s
pa_IN: ComfortUpdate ਪੜਾਅ %s

en: Comma
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Comma (,)
pa_IN: ਕੋਮਾ

en: Comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Comments
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ

en: Compare a string to a regular expression pattern
pa_IN: ਗ਼ੇਨੇਰਟੇ ਅ ਰਨ੍ਡੋਮ੍ ਇਨ੍ਟੇਗੇਰ੍

en: Comparison operator
pa_IN: ਤੁਲਣਾ ਆਪਰੇਟਰ

en: Completed
pa_IN: ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਗਿਆ

en: Completed responses only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਪੂਰੇ ਜਵਾਬ

en: Completed?
pa_IN: ਪੂਰਾ ?

en: Conditional processing
pa_IN: ਸ਼ਰਤਾਂ ਡਿਜਾਇਨਰ

en: Conditions
pa_IN: ਸ਼ਰਤਾਂ

en: Conditions designer
pa_IN: ਸ਼ਰਤਾਂ ਡਿਜਾਇਨਰ

en: Configuration
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Configuration directory is not writable
pa_IN: ਕਰਸ ਤੁਸ  ਲਿਖਣ ਲਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Confirm your admin password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ :

en: Confirmation
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Confirmation email
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟਿਕਰਣ ਈਮੇਲ

en: Confirmation email subject:
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟਿਕਰਣ ਈਮੇਲ ਵਿਸ਼ਾ :

en: Confirmation of your participation in our survey
pa_IN: ਸੱਦਾ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ

en: Constant
pa_IN: ਕੰਸਟੰਟ

en: Continue
pa_IN: ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ

en: Convert a 8 bit string to a quoted-printable string
pa_IN: Fਓਰ੍ਮਟ੍ ਅ ਨ੍uਮ੍ਬੇਰ੍ wਇਤ੍ ਗ੍ਰੋuਪੇਡ੍ ਤੋuਸਨ੍ਡ੍ਸ੍Cਓਨ੍ਵੇਰ੍ਟ੍ ਅ 8 ਬਿਟ੍ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍ ਟੋ ਅ ਖ਼੍uਓਟੇਡ੍-ਪ੍ਰਿਨ੍ਟਬ੍ਲੇ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍Sਟ੍ਰਿਪ੍ wਹਿਟੇਸ੍ਪcਏ (ਓਰ੍ ਓਤੇਰ੍ ਚਰcਟੇਰ੍ਸ੍) ਫ਼੍ਰੋਮ੍ ਤੇ ਏਨ੍ਡ੍ ਓਫ਼੍ ਅ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍

en: Convert a quoted-printable string to an 8 bit string
pa_IN: ਗ਼ੇਟ੍ ਵਲ੍uਏ ਓਫ਼੍ ਪਿ

en: Convert all HTML entities to their applicable characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
pa_IN: ਉਨ੍ਹਾਂ  ਦੇ  ਲਾਗੂ ਵਰਣਾਂ ਤੱਕ ਸਾਰੇ HTML ਸੰਸਥਾਵਾਂ  ( ਹਮੇਸ਼ਾ ENT_QUOTES ਅਤੇ UTF - 8 ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦਾ ਹੈ )  ਨੂੰ ਕਨਵਰਟ

en: Convert all applicable characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
pa_IN: HTML ਸੰਸਥਾਵਾਂ  ( ਹਮੇਸ਼ਾ ENT_QUOTES ਅਤੇ UTF - 8 ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦਾ ਹੈ )  ਸਾਰੇ ਲਾਗੂ ਅੱਖਰ ਵਿੱਚ ਕਨਵਰਟ

en: Convert resource links?
pa_IN: ਸੰਸਾਧਨ ਲਿੰਕ ਵਿੱਚ ਕਨਵਰਟ ?

en: Convert special HTML entities back to characters (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
pa_IN: HTML ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਰਣ ਵਿੱਚ ਕਨਵਰਟ  ( ਹਮੇਸ਼ਾ ENT_QUOTES ਅਤੇ UTF - 8 ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦਾ ਹੈ )

en: Convert special characters to HTML entities (always uses ENT_QUOTES and UTF-8)
pa_IN: HTML ਸੰਸਥਾਵਾਂ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਰਣ ਵਿੱਚ ਕਨਵਰਟ  ( ਹਮੇਸ਼ਾ ENT_QUOTES ਅਤੇ UTF - 8 ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦਾ ਹੈ )

en: Copy
pa_IN: ਪਤਕ

en: Copy advanced settings?
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਸੇਟਿੰਗਸ ਉੱਨਤ

en: Copy answer options?
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਜਵਾਬ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Copy conditions
pa_IN: ਨਕਲ ਦੀ ਹਾਲਤ

en: Copy failed
pa_IN: ਨਕਲ ਨਾਕਾਮ

en: Copy of survey is completed.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਆਯਾਤ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Copy question
pa_IN: ਨਕਲ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Copy subquestions?
pa_IN: ਨਕਲ ਨਿਚ ਸਵਾਲ

en: Copy survey
pa_IN: ਮਾਰਨੇ ਕੀ ਨਕਲ ਕਰੇ

en: Cosine
pa_IN: ਬੰਦ ਕਰਣਾ

en: Could not delete user group.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ .

en: Could not delete user group. No group selected.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ . ਕੋਈ ਸਮੂਹ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕੀਤਾ .

en: Could not delete user. User was not supplied.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਮਿਟਾ ਨਹੀਂ ਸਕਿਆ . ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਹੀਂ ਦੀ ਆਪੂਰਤੀ ਕੀਤੀ ਸੀ .

en: Could not modify user data.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਡੇਟਾ ਨੂੰ ਸੰਸ਼ੋਧਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਿਆ .

en: Count
pa_IN: ਗਿਣਤੀ

en: Count stats for each question based only on the total number of responses for which the question was displayed
pa_IN: ਹਰ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਈ ਗਿਣਤੀ ਦੇ ਆਂਕੜੇਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਦੀ ਕੁਲ ਗਿਣਤੀ ਉੱਤੇ ਹੀ ਆਧਾਰਿਤ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ

en: Count the number of answered questions in the list
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਿਤ ਕਰੋ ( ਸੇਕੰਡ ਵਿੱਚ ) ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਲਈ

en: Create
pa_IN: ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Create a new question group inside your survey.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ ਬਨਾਓ

en: Create database
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਬਨਾਓ

en: Create one or more questions inside the new question group.
pa_IN: ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਬਨਾਓ .

en: Create or import new label set(s)
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ(ਸ) ਨਿਰਿਆਤ ਯਾ ਬਨਾਇੇ

en: Create tokens
pa_IN: ਟੋਕਨ ਬਨਾਓ

en: Create, import, or copy survey
pa_IN: ਸਰਵੇਯ ਬਣਾਓੋ, ਇਮ੍ਪੋਰਟ  ਯਾ ਨਕਲ ਕਰੋ

en: Created by
pa_IN: ਦੁਆਰਾ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ

en: Croatian
pa_IN: 	ਕਰੋਏਸ਼ਿਆਈ

en: Current
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ ਵਰਤਮਾਨ

en: Currently there are no additional languages configured for this survey.
pa_IN:  ਇਸ ਸਮੇਂ ਉੱਥੇ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਕਾਂਫਿਗਰ ਸ਼ ਤਾਂ ਰਹੇ ਹਨ .

en: Currently there are no conditions configured for this survey.
pa_IN:  ਇਸ ਸਮੇਂ ਉੱਥੇ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਕਾਂਫਿਗਰ ਸ਼ਰਤਾਂ ਰਹੇ ਹਨ .

en: Czech
pa_IN: ਚੇਕ

en: DATA TO BE ENTERED
pa_IN: ਡਾਟਾ ਪਰਵੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: DEC West European
pa_IN: ਦਿਸੰਬਰ ਪੱਛਮ ਯੂਰੋਪੀ

en: Danish
pa_IN: 	ਡੈਨਿਸ਼

en: Data consistency check
pa_IN: ਡਾਟਾ ਸੰਗਤ ਜਾਂਚ ਕਰੀਏ

en: Data entry
pa_IN: ਡਾਟਾ ਏੰਟਰੀ

en: Data entry screen
pa_IN: ਡਾਟਾ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਸਕਰੀਨ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ

en: Data redundancy check
pa_IN: ਡੇਟਾ ਅਤੀਰੇਕ ਦੀ ਜਾਂਚ

en: Data selection
pa_IN: ਡੇਟਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ

en: Data selection:
pa_IN: ਡੇਟਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ :

en: Data view control
pa_IN: ਡੇਟਾ ਦ੍ਰਿਸ਼ ਕਾਬੂ

en: Database
pa_IN: ਦੇਟਾਬੇਸ

en: Database %s has been successfully populated.
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ `%s` ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਆਬਾਦੀ .

en: Database configuration
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ ਹਾਲਤ

en: Database doesn't exist!
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ

en: Database has been created.
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Database has been successfully upgraded to version %s
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੰਸਕਰਣ %s ਕਰਣ ਲਈ ਉੱਨਤ ਹੈ

en: Database location
pa_IN: ਡੇਟਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ

en: Database name
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ

en: Database password
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ

en: Database settings
pa_IN: ਸੇਟਿੰਗ ਸਹੇਜੇਂ

en: Database type
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ

en: Database upgrade
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਨਾਮ

en: Database user
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਖਾਮੀਂ :

en: Date
pa_IN: ਤਾਰੀਖ

en: Date (YYYY-MM-DD) equals
pa_IN: ਤਾਰੀਖ਼ (YYYY-MM-DD) ਬਰਾਬਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

en: Date format:
pa_IN: ਤਾਰੀਖ ਪ੍ਰਾਰੂਪ :

en: Date is
pa_IN: ਤਾਰੀਖ

en: Date last action
pa_IN: ਤਾਰੀਖ਼ ਅੰਖਰੀ ਕਾਮ

en: Date stamp?
pa_IN: ਤਾਰੀਖ ਸਟਾੰਪ ?

en: Date started
pa_IN: ਤਾਰੀਖ ਸ਼ੁਰੂ

en: Date submitted
pa_IN: ਤਾਰੀਖ ਡਾਲੀ

en: Date/Time
pa_IN: ਤਾਰੀਖ

en: Date/Time format
pa_IN: ਤਾਰੀਖ਼ ਸਵਰੂਪ

en: Day
pa_IN: ਦਿਨ

en: Deactivate Survey
pa_IN: ਅਕਰਮਕ ਸਰਵੇਖਣ

en: Deactivate survey
pa_IN: ਅਕਰਮਕ ਸਰਵੇਖਣ

en: Deactivated result tables
pa_IN: ਅਕਰਮਕ ਨਤੀਜਾ ਤਾਲਿਕਾਵਾਂ

en: Deactivation
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਨੂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਿਯੇ

en: Dear {FIRSTNAME},
    
    Recently we invited you to participate in a survey.
    
    We note that you have not yet completed the survey, and wish to remind you that the survey is still available should you wish to take part.
    
    The survey is titled:
    "{SURVEYNAME}"
    
    "{SURVEYDESCRIPTION}"
    
    To participate, please click on the link below.
    
    Sincerely,
    
    {ADMINNAME} ({ADMINEMAIL})
    
    ----------------------------------------------
    Click here to do the survey:
    {SURVEYURL}
pa_IN: ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME}, 
     ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME}, 
    
    ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਸੱਦਿਆ ਕੀਤਾ . 
    
    ਅਸੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਅਤੇ ਕਿ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਹੁਣੇ ਵੀ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਦ ਦਵਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹਾਂ ਤੂੰ ਹਿੱਸਾ ਲੈਣ ਲਈ ਇੱਛਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਧਿਆਨ ਦਿਓ . 
    
    ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਸਿਰਲੇਖ ਹੈ: 
    "{SURVEYNAME} " 
    
    "{SURVEYDESCRIPTION} " 
    
    , ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਲਿੰਕ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ ਕ੍ਰਿਪਾ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ. 
    
    ਸਾਭਾਰ, 
    
    {ADMINNAME} ({ADMINEMAIL}) 
    
    ---------------------------------------------- 
    ਇੱਥੇ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ ਸਰਵੇਖਣ ਕਰਣ ਲਈ: 
    {SURVEYURL}

en: Dear {FIRSTNAME},
    
    You, or someone using your email address, have registered to participate in an online survey titled {SURVEYNAME}.
    
    To complete this survey, click on the following URL:
    
    {SURVEYURL}
    
    If you have any questions about this survey, or if you did not register to participate and believe this email is in error, please contact {ADMINNAME} at {ADMINEMAIL}.
pa_IN: ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME},
     ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME},
    
    ਤੁਸੀ, ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਪਦੇ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਕਿਸੇ ਨੂੰ, ਲਈ ਇੱਕ ਆਨਲਾਇਨ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਸਿਰਲੇਖ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਕੀਤਾ ਹੈ {SURVEYNAME}.
    
    ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਅੰਤ ਦੇ ਲਈ, ਨਿਮਨ URL ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋਏ:
    
    {SURVEYURL}
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਹੋ, ਜਾਂ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦੇ ਰਜਿਸਟਰ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਸੀ ਅਤੇ ਇਸ ਈਮੇਲ ਖਾਮੀਂ ਵਿੱਚ ਹੈ ਵਿਸ਼ਵਾਸ, ਕ੍ਰਿਪਾ ਸੰਪਰਕ ਕਰੋਏ {ADMINNAME} ਉੱਤੇ{ADMINEMAIL}.

en: Dear {FIRSTNAME},
    
    this email is to confirm that you have completed the survey titled {SURVEYNAME} and your response has been saved. Thank you for participating.
    
    If you have any further questions about this email, please contact {ADMINNAME} on {ADMINEMAIL}.
    
    Sincerely,
    
    {ADMINNAME}
pa_IN: ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME},
     ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME},
    
    ਇਹ ਈਮੇਲ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਤੁਸੀ ਸਿਰਲੇਖ ਸਰਵੇਖਣ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ {SURVEYNAME} ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .  ਤੂੰ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ .
    
    ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਈਮੇਲ  ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਹੋ ,  ਕ੍ਰਿਪਾ ਸੰਪਰਕ ਕਰੀਏ{ADMINNAME} ਉੱਤੇ {ADMINEMAIL}.
    
    ਨਿਸ਼ਠਾ ਤੋਂ ,
    
    {ADMINNAME}

en: Dear {FIRSTNAME},
    
    you have been invited to participate in a survey.
    
    The survey is titled:
    "{SURVEYNAME}"
    
    "{SURVEYDESCRIPTION}"
    
    To participate, please click on the link below.
    
    Sincerely,
    
    {ADMINNAME} ({ADMINEMAIL})
    
    ----------------------------------------------
    Click here to do the survey:
    {SURVEYURL}
pa_IN: ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME},
     ਪਿਆਰਾ {FIRSTNAME},
    
    ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਸੱਦਿਆ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .
    
    ਸਰਵੇਖਣ ਸਿਰਲੇਖ ਹੈ :
    "{SURVEYNAME}"
    
    "{SURVEYDESCRIPTION}"
    
    ਭਾਗ ਲੈਣ  ਦੇ ਲਈ , ਕ੍ਰਿਪਾ ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਲਿੰਕ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ .
    
    ਨਿਸ਼ਠਾ ਤੋਂ ,
    
    {ADMINNAME} ({ADMINEMAIL})
    
    ----------------------------------------------
    ਇੱਥੇ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ ਸਰਵੇਖਣ ਕਾਰਜ ਕਰੋ :
    {SURVEYURL}

en: Dec
pa_IN: ਦਿਸੰਬਰ

en: Decimal mark:
pa_IN: ਦਸ਼ਮਲਵ ਚਿਹਨ :

en: Decrease
pa_IN: ਘਟਾਈਏ

en: Default
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ

en: Default HTML editor mode:
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ HTML ਸੰਪਾਦਕ ਮੋਡ :

en: Default answer for scale %s:
pa_IN: ਪੈਮਾਨੇ ਉੱਤੇ %  s ਲਈ ਡਿਫਾਲਟ ਜਵਾਬ :

en: Default answer value:
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ

en: Default answers
pa_IN: ਦਿਫ਼ੋਲਟ ਜਵਾਬ

en: Default coordinates of the map when the page first loads. Format: latitude [space] longtitude
pa_IN: ਨਕਸ਼ਾ ਡਿਫਾਲਟ ਨਿਰਦੇਸ਼ਾਂਕ ਜਦੋਂ ਵਰਕੇ ਪਹਿਲੀ ਵਾਰ ਲੋਡ .  ਪ੍ਰਾਰੂਪ :  ਅਕਸ਼ਾਂਸ਼  [ ਆਕਾਸ਼ ]  longtitude

en: Default language
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ

en: Default position
pa_IN:                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                  ਡਿਫਾਲਟ ਜਗਹ

en: Default scenario
pa_IN:                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                                  ਡਿਫਾਲਟ ਪਰਿਦ੍ਰਸ਼ਿਅ

en: Default site admin email:
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਸਾਇਟ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਈਮੇਲ :

en: Default site bounce email:
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਸਾਇਟ ਉਛਾਲ ਈਮੇਲ :

en: Default site language:
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਭਾਸ਼ਾ

en: Default value for option 'Other':
pa_IN: ਤਚਰ ਪਦਕ ਕਰੁਕੁਕਜ ਤਪਚਕ ਛ

en: Default value settings were successfully saved.
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਮਾਨ  ਸੇਟਿੰਗ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਹੇਜੇ ਗਏ .

en: Delete
pa_IN: ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete User
pa_IN: ਉਪਯੋਕਤਾਮਿਟਾਵਾਂ

en: Delete all conditions
pa_IN: ਸਾਰੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨੂੰ ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete all incomplete answers that correspond to a token for which a completed answers is already recorded
pa_IN: ਸਾਰੇ ਹਟਾਵਾਂ ਅਧੂਰਾ ਜਵਾਬ ਹੈ ਕਿ ਇੱਕ ਟੋਕਨ ਜਿਸਦੇ ਲਈ ਇੱਕ ਪੂਰਾ ਜਵਾਬ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਦਰਜ ਹੈ ਦੇ ਸਮਾਨ

en: Delete checked items!
pa_IN: ਜਾਂਚੇ ਗਏ ਆਇਟਮ ਨੂੰ ਹਟਾਵਾਂ !

en: Delete current question group
pa_IN: ਹਟਾਵਾਂ ਮੌਜੂਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Delete current user group
pa_IN: ਹਟਾਵਾਂ ਵਰਤਮਾਨ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ

en: Delete label set
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete marked responses
pa_IN: ਜਵਾਬ ਮਿਟਾਏ

en: Delete survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete the selected entries
pa_IN: ਸਾਰੇ ਟੋਕਨ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਨੂੰ ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete this entry
pa_IN: ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਵਿਡਾਰਨ

en: Delete this response
pa_IN: ਇਸ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete this user
pa_IN: ਇਸ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਹਟਾਵਾਂ

en: Delete user
pa_IN: ਉਪਯੋਕਤਾਮਿਟਾਵਾਂ

en: Deleting User
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਵਿਡਾਰਨ

en: Deleting answers: %u answers deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਜਵਾਬ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %u

en: Deleting assessments: %u assessment entries deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਆਕਲਨ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %u

en: Deleting conditions: %u conditions deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %u

en: Deleting groups: %u groups deleted
pa_IN: ਸਵਾਲ ਦਾ ਸਮੂਹ ਹਟਾ ਦਿਯਾ %u

en: Deleting question attributes: %u attributes deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਵਾਲ ਗੁਣ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %u

en: Deleting questions: %u questions deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ  %u

en: Deleting survey languagesettings: %u survey languagesettings deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %u

en: Deleting surveys: %u surveys deleted
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ %u

en: Deleting this group will also delete any questions and answers it contains. Are you sure you want to continue?
pa_IN: ਇਸ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਵੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਹੋਵੇਗਾ ਹੋਰ ਜਵਾਬ ਇਹ ਹੁੰਦਾ ਹੈ . ਕੀ ਤੁਸੀ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: Demo mode only: Uploading files is disabled in this system.
pa_IN: ਡੇਮੋ ਮੋੜ ਕੇਵਲ : ਅਪਲੋਡ ਫਾਇਲ ਇਸ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਅਕਸ਼ਮ ਹੈ .

en: Demo mode: Uploading templates is disabled.
pa_IN: ਡੇਮੋ ਮੋਡ : ਅਪਲੋਡ ਅਕਸ਼ਮ ਹੈ ਟੇੰਪਲੇਟਸ .

en: Description of the survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ ਟੀਕਾ

en: Description:
pa_IN: ਟੀਕਾ :

en: Detailed Error
pa_IN: ਕੁਲ ਤਰੁਟਿਆਂ

en: Detailed admin notification
pa_IN: ਫੈਲਿਆ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਅਧਿਸੂਚਨਾ

en: Detailed admin notification subject:
pa_IN: ਫੈਲਿਆ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਅਧਿਸੂਚਨਾ ਵਿਸ਼ਾ :

en: Detailed email notification with response data is sent to:
pa_IN: ਨਤੀਜਾ ਕੋਡ ਦੇ ਨਾਲ ਫੈਲਿਆ ਈਮੇਲ ਅਧਿਸੂਚਨਾ

en: Determine whether a variable is considered to be empty
pa_IN: ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰੀਏ ਕਿ ਕੀ ਇੱਕ ਚਰ ਲਈ ਖਾਲੀ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Did Not Save
pa_IN: ਬਚਾਇਆ ਨਹੀਂ ਗਿਆ

en: Directory with the name `%s` already exists - choose another name
pa_IN: ਨਾਮ ਦੇ ਨਾਲ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ `%s` ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਹੈ - ਦੂਜਾ ਨਾਮ ਚੁਨੇਂ

en: Disable only
pa_IN: ਅਕਸ਼ਮ ਕੇਵਲ

en: Disable the next button until time limit expires
pa_IN: ਅਗਲਾ ਬਟਨ ਅਕਰਮਕ ਕਰੀਏ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅੰਤ ਤੱਕ

en: Disable the prev button until the time limit expires
pa_IN: ਅਗਪਿੱਛਲਾ ਬਟਨ ਨੂੰ ਅਕਸ਼ਮ ਕਰੀਏ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਖ਼ਤਮ ਹੋ

en: Disabled
pa_IN: ਅਕਸ਼ਮ ਕੇਵਲ

en: Display
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾ

en: Display a 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
pa_IN: ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਜਦੋਂ ਉੱਥੇ ਇਸ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸੇਕੰਡ ਬਾਕੀ ਹਨ ਨੁਮਾਇਸ਼  ( ਚਿਤਾਵਨੀ ਜੇਕਰ ਛੱਡ ਖਾਲੀ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ )

en: Display a chart in the statistics?
pa_IN:  ਆਂਕੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਚਾਰਟ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ?

en: Display chart
pa_IN: ਨੁਮਾਇਸ਼ ਸਤਰਾਂ

en: Display columns
pa_IN: ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਾਲਮ

en: Display dropdown boxes
pa_IN: ਦ੍ਰੋਪ੍ਦੋਵ੍ਨ ਬਕਸੋ ਕੋ ਦੇਖੇ

en: Display map
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾ

en: Display min and max value under the slider
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਅਤੇ ਅਧਿਕਤਮ ਮੁੱਲ ਸਲਾਇਡਰ ਦੇ ਹੇਠਾਂ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰੀਏ

en: Display rows
pa_IN: ਨੁਮਾਇਸ਼ ਸਤਰਾਂ

en: Display slider min and max value
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਹੇਠਲਾ ਅਤੇ ਅਧਿਕਤਮ ਮੁੱਲ ਨੁਮਾਇਸ਼

en: Display the 'time limit expiry message' for this many seconds before performing the 'time limit action' (defaults to 1 second if left blank)
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਕਾੱਰਵਾਈ  ( ਜੇਕਰ ਛੱਡ ਖਾਲੀ ਚੂਕ 1 ਸੇਕੰਡ  ਦੇ ਲਈ )  ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਕਈ ਸੇਕੰਡ ਲਈ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅੰਤ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ

en: Display the 2nd 'time limit warning' when there are this many seconds remaining in the countdown (warning will not display if left blank)
pa_IN: 2 ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਜਦੋਂ ਉੱਥੇ ਇਸ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਕਈ ਸੇਕੰਡ ਬਾਕੀ ਹਨ  ( ਚਿਤਾਵਨੀ ਜੇਕਰ ਛੱਡ ਖਾਲੀ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ )  ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ

en: Display:
pa_IN: ਨੁਮਾਇਸ਼ :

en: Do you really want to delete all marked responses?
pa_IN: ਕੀ ਤੂੰ ਸੱਚ ਵਿੱਚ ਇਸ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ?

en: Do you really want to delete this label set?
pa_IN: ਕੀ ਤੂੰ ਸੱਚ ਵਿੱਚ ਇਸ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ?

en: Do you really want to delete this response?
pa_IN: ਕੀ ਤੂੰ ਸੱਚ ਵਿੱਚ ਇਸ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ?

en: Do you want to populate that database now by creating the necessary tables?
pa_IN: ਕੀ ਤੁਸੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਟੇਬਲ ਬਣਾਕੇ ਉਸ ਡੇਟਾਬੇਸ ਹੁਣ ਆਬਾਦ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: Don't import if label set already exists:
pa_IN: ਆਯਾਤ ਜੇਕਰ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ :

en: Done. Test your survey using the %s icon.
pa_IN: ਠੀਕ ਹੈ . ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਟੇਸਟ ਕਰਣ ਲਈ %s ਚਿਹਨ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰੋ .

en: Dot (.)
pa_IN: ਬਿੰਪੀ

en: Download all files in this response as a zip file
pa_IN: ਇੱਕ ਜਿਪ ਫਾਇਲ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਇਸ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋਏ

en: Download marked files
pa_IN: ਕੁਲ ਆਯਾਤੀਤ ਫਾਇਲਾਂ

en: Download the data and the syntax file.
pa_IN: ਡੇਟਾ ਅਤੇ ਵਾਕਿਅਵਿੰਨਿਆਸ ਫਾਇਲ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰੋ .

en: Drag and drop the pin to the desired location. You may also right click on the map to move the pin.
pa_IN: ਏਖੀਂਚੇਂ ਅਤੇ ਇੱਛਤ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਪਿਨ ਡਰਾਪ .  ਤੁਸੀ ਇਹ ਵੀ ਠੀਕ ਨਕਸ਼ੇ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਪਿਨ ਕਦਮ   .

en: Drop-down list
pa_IN: ਦੋਹਰੀ ਡਰਾਪਡਾਉਨ

en: Dropdown prefix/suffix
pa_IN: ਡਰਾਪਡਾਉਨ ਉਪਸਰਗ  /  ਪ੍ਰਤਿਅਏ

en: Dropdown separator
pa_IN: ਡਰਾਪਡਾਉਨ ਵਿਭਾਜਕ

en: Duplicate codes found, these entries won't be updated
pa_IN: ਨਕਲ ਕੋਡ ਪਾਇਆ , ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਨੂੰ ਅਦਿਅਤਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: Duplicate records removed
pa_IN: ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਰਿਕਾਰਡ ਹਟਾਇਆ

en: Duplicates are determined by:
pa_IN: ਡੁਪਲਿਕੇਟ ਦੁਆਰਾ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ :

en: Dutch
pa_IN: ਡਚ

en: ERROR MESSAGE
pa_IN: ਖਾਮੀਂ ਸੁਨੇਹਾ

en: EUC-JP Japanese
pa_IN: ਈਊਸੀ - ਜੇਪੀ ਜਾਪਾਨੀ

en: EUC-KR Korean
pa_IN: ਈਊਸੀ - KR ਕੋਰਿਆਈ

en: Earlier than:
pa_IN: ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ :

en: Edit
pa_IN: ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit Group
pa_IN: ਸਮੂਹ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit URL parameter
pa_IN: URL ਪੈਰਾਮੀਟਰ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋਏ

en: Edit answer options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਜਵਾਬ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit answer options for this question
pa_IN: ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋ / ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਈ ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ ਜੋੜੇਂ

en: Edit condition
pa_IN: ਹਾਲਤ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit current question group
pa_IN: ਵਰਤਮਾਨ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit current user group
pa_IN: ਵਰਤਮਾਨ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit default answer values
pa_IN: ਡਿਫਾਲਟ ਜਵਾਬ ਮਾਨ  ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋਏ

en: Edit email templates
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੰਪਾਦਤ ਟੇੰਪਲੇਟਸ

en: Edit label set
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਸੰਪਾਦਨ

en: Edit label sets
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਸੰਪਾਦਨ

en: Edit permissions
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਅਨੁਮਤੀਯਾਂ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit question
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋਏ

en: Edit quota
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋਏ

en: Edit response URL
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ( ਆਈਡੀ %s )

en: Edit subquestions
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋਏ

en: Edit subquestions for this question
pa_IN: ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋ / ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਈ ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ ਜੋੜੇਂ

en: Edit survey permissions
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਅਨੁਮਤੀਯਾਂ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit survey permissions for group %s
pa_IN: ਵਰਤਮਾਨ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ %s

en: Edit survey permissions for user %s
pa_IN: ਸੇਟ ਇਸ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਲਈ ਟੇੰਪਲੇਟ ਦੀ ਆਗਿਆ %s

en: Edit survey settings
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਸੇਟਿੰਗ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit this entry
pa_IN: ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit this response
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਇਸ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ

en: Edit this token
pa_IN: ਇਸ ਟੋਕਨ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Edit this user
pa_IN: ਇਸ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Editing
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ

en: Editing %s
pa_IN: %s ਦੇ ਸੰਪਾਦਨ

en: Editing response (ID %s)
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ( ਆਈਡੀ %s )

en: Editing user
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ

en: Editing user group (Owner: %s)
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ( ਸਵਾਮੀ : %s )

en: Either you have been inactive for too long, you have cookies disabled for your browser, or there were problems with your connection.
pa_IN: ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਅਕਰਮਕ ਹੋ , ਤੁਹਾਡੇ ਆਪਣੇ ਬਰਾਉਜਰ ਲਈ ਕੁਕੀਜ ਅਕਸ਼ਮ ਹੋ , ਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਨੇਕਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਸਨ .

en: Email
pa_IN: ਈਮੇਲ

en: Email address
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email address is not valid.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਦੇ ਆਦਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: Email address of the survey administrator
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਈਮੇਲ ਪਤਾ

en: Email batch size:
pa_IN: ਬੈਚ ਦਾ ਸਰੂਪ ਈਮੇਲ :

en: Email from the token
pa_IN: ਟੋਕਨ ਤੋਂ ਈਮੇਲ

en: Email method:
pa_IN: ਢੰਗ ਈਮੇਲ :

en: Email settings
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੇਟਿੰਗਸ

en: Email status
pa_IN: ਹਾਲਤ ਈਮੇਲ

en: Email templates
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੰਪਾਦਤ ਟੇੰਪਲੇਟਸ

en: Email templates successfully saved.
pa_IN: ਏਮਿਲ ਤੇਮ੍ਪ੍ਲੇਟ ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: Email to %s failed. Error Message:
pa_IN:  %s ਕਰਣ ਲਈ ਈਮੇਲ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ ਹੈ . ਖਾਮੀਂ ਸੁਨੇਹਾ :

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) delayed: Token is not yet valid.
pa_IN: ਨੂੰ ਈਮੇਲ { FIRSTNAME }  { LASTNAME }  ( { EMAIL } ) ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ : ਟੋਕਨ ਹੁਣੇ ਆਦਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: Email to {FIRSTNAME} {LASTNAME} ({EMAIL}) skipped: Token is not valid anymore.
pa_IN:  { FIRSTNAME }  { LASTNAME }  ਦੇ ਅੰਤਮ ਨਾਮ ਈਮੇਲ ( { EMAIL } ) ਨੂੰ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ : ਟੋਕਨ ਆਦਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: Email to {NAME} ({EMAIL}) failed.
pa_IN: ਨੂੰ ਈਮੇਲ {NAME} ਅਸਫਲ ({EMAIL}) .

en: Email was not sent because demo-mode is activated.
pa_IN: ਈ ਮੇਲ ਭੇਜਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਕਿਉਂਕਿ ਡੇਮੋ ਮੋਡ - ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Email:
pa_IN: ਈਮੇਲ :

en: Encryption type:
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਕਾਰ :

en: End URL:
pa_IN: ਅੰਤ URL :

en: End message:
pa_IN: ਅੰਤ ਸੁਨੇਹਾ :

en: English
pa_IN: ਅੰਗਰੇਜ਼ੀ

en: Ensure a minimum number of possible answers (0=No limit)
pa_IN: ਸੰਭਵ ਉੱਤਰਾਂ ਦੀ ਇੱਕ ਹੇਠਲਾ ਗਿਣਤੀ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਕਰੋ ( 0 = ਕੋਈ ਸੀਮਾ ਨਹੀਂ )

en: Enter a header text for the first scale
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਕਾ ਪਸਲਾ ਪੈਮਾਨਾ ਡਾਸੇ

en: Enter a header text for the second scale
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਕਾ ਦੂਚਾ ਪੈਮਾਨਾ ਡਾਸੇ

en: Enter a name and password for this survey and click save below.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਦਰਜ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਸਹੇਜਨੇ ਲਈ ਹੇਠਾਂ save ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ

en: Enter question ID to get subquestion order from a previous question
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਆਈਡੀ ਦਰਜ ਕਰਣ ਲਈ ਪਿਛਲੇ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਵਲੋਂ ਉਪ ਸਵਾਲ ਆਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤਪ੍ਰਸ਼ਨ ਆਈਡੀ ਦਰਜ ਕਰਣ ਲਈ ਪਿਛਲੇ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਵਲੋਂ ਉਪ ਸਵਾਲ ਆਦੇਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ

en: Enter your details below, and an email containing the link to participate in this survey will be sent immediately.
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਆਪਣੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਰਜ ਕਰੋ , ਅਤੇ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਵਾਲੇ ਨੂੰ ਲਿੰਕ ਈਮੇਲ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਰੰਤ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ .

en: Enter your hostname and port, e.g.: imap.gmail.com:995
pa_IN: my.smtp.com:25 ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਸਟਨਾਮ ਅਤੇ ਬੰਦਰਗਾਹ , ਜਿਵੇਂ ਦਰਜ

en: Enter your labels:
pa_IN: ਆਪਣੇ ਜਵਾਬ ਮੁਦਰਿਤ ਕਰੋ .

en: Equals
pa_IN: ਮੁਕਾਬਲਾ

en: Equals sum value
pa_IN: ਮੁੱਲ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਰਾਸ਼ੀ

en: Equals:
pa_IN: ਬਰਾਬਰ ਹੁੰਦੀ ਹੈ :

en: Equation
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੋਏ

en: Error
pa_IN: ਖਾਮੀਂ

en: Error Files List
pa_IN: ਖਾਮੀਂ ਫਾਇਲਾਂ ਸੂਚੀ

en: Error saving results
pa_IN: ਖਾਮੀਂ ਨਤੀਜਾ ਬਚਾਉਣ ਵਿੱਚ

en: Error: 'other' is a reserved keyword.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : ਹੋਰ ਇੱਕ ਰਾਖਵੀਂਆਂ ਕੀਵਰਡ ਹੈ .

en: Error: There are no answer options for this question and/or they don't exist in this language.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ :  ਇਸ ਸਵਾਲ ਲਈ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ  ਹਨ ,  ਜਾਂ ਉਹ ਇਸ ਭਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: Error: There are no answers defined for this question.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹਨ .

en: Error: You are trying to use duplicate answer codes.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : ਤੁਸੀ ਜਵਾਬ ਕੋਡ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਵਰਤੋ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ .

en: Error: You are trying to use duplicate label codes.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : ਤੂੰ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਲੇਬਲ ਕੋਡ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ

en: Error: You are trying to use duplicate subquestion codes.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : ਤੂੰ ਡੁਪਲੀਕੇਟ ਲੇਬਲ ਕੋਡ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ

en: Error: You have to enter a group title for each language.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : ਤੁਸੀ ਹਰ ਇੱਕ ਭਾਸ਼ਾ ਲਈ ਇੱਕ ਸਮੂਹ ਸਿਰਲੇਖ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਹੈ .

en: Error: You have to enter a name for this label set.
pa_IN: ਖਾਮੀਂ : . ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਲੇਬਲ ਦੇ ਸੇਟ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਮ ਦਰਜ ਕਰਣਾ ਹੈ

en: Estonian
pa_IN: ਏਸਟੋਨਿਆਈ

en: Everything looks alright. Please proceed to the next step.
pa_IN: ਸਭ ਕੁੱਝ ਠੀਕ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਅਗਲੇ ਪੜਾਅ ਉੱਤੇ ਜਾਓ .

en: Example data
pa_IN: ਉਦਾਹਰਣ ਡੇਟਾ

en: Exclude answers?
pa_IN: ਜਵਾਬ ਅਪਵਰਜਿਤ ?

en: Exclude quotas?
pa_IN: ਕੋਟਾ ਅਪਵਰਜਿਤ ?

en: Exclude record IDs?
pa_IN: ਬਹਿਸ਼ਕ੍ਰਿਤ ਰਿਕਾਰਡ ਆਈਡੀ ?

en: Exclusive option
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਵਿਕਲਪ

en: Existing LID: %s
pa_IN: ਸੰਪਾਦਨ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ( ਆਈਡੀ %s )

en: Expiration
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Expire survey
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਸਰਵੇਖਣ

en: Expired
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਖ਼ਤਮ

en: Expiry date/time:
pa_IN: ਅੰਤ ਤਾਰੀਖ / ਸਮਾਂ :

en: Exponential expression
pa_IN: ਨੇਮੀ ਪਰਕਾਸ਼ਨ

en: Export
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ

en: Export VV file
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਫਾਇਲ ਵੀ . ਵੀ .

en: Export a VV survey file
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਇੱਕ ਵੀ . ਵੀ . ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ

en: Export data
pa_IN: ਡੇਟਾ ਨਿਰਿਆਤ ਕਰੀਏ

en: Export multiple label sets
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਨਿਰਿਆਤ ਕਰੀਏ

en: Export results
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਨਤੀਜਾ

en: Export selected label sets
pa_IN: ਚਨੈ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਬਾਹਰ ਨਿੌਕਾਲੇ

en: Export syntax
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਸਿੰਟੇਕਸ

en: Export this label set
pa_IN: ਇਸ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਨਿਰਿਆਤ

en: Export this question group
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਮੌਜੂਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Export tokens
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਟੋਕਨ

en: Failed
pa_IN: ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to add user
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to add user group.
pa_IN: ਕਰਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ .

en: Failed to add user.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ .

en: Failed to create token entries
pa_IN: ਟੋਕਨ ਲਈ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to delete answer
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦੇਣ ਲਈ ਹਟਾਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Failed to edit user group!
pa_IN: ਕਰਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ .

en: Failed to open the uploaded file!
pa_IN: ਕਰਣ ਲਈ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਖੋਲ੍ਹਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ !

en: Failed to remove user.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ .

en: Failed to update answers
pa_IN: ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਅਦਿਅਤਨ

en: Failed to update survey permissions!
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਅਦਿਅਤਨ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ !

en: Failed.
pa_IN: ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ

en: Fax to:
pa_IN: ਫੈਕਸ ਟੂ :

en: Feb
pa_IN: ਫਰਵਰੀ

en: Female
pa_IN: ਮਾਦਾ

en: Field caption
pa_IN: ਖੇਤਰ ਵਰਣਨ

en: Field description
pa_IN: ਖੇਤਰ ਵਰਣਨ

en: File
pa_IN: ਫਾਇਲ

en: File %s deleted
pa_IN: ਫਾਇਲ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਹੈ : %s

en: File metadata
pa_IN: ਫਾਇਲ ਮੇਟਾਡਾਟਾ

en: File upload
pa_IN: ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ

en: File upload succeeded.
pa_IN: ਫਾਇਲ ਸਫਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ .

en: Files
pa_IN: ਫਾਇਲ

en: Filter HTML for XSS:
pa_IN: XSS ਲਈ ਫਿਲਟਰ HTML :

en: Filter blank email addresses:
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਖਾਲੀ ਈਮੇਲ ਪਦੇ :

en: Filter duplicate records:
pa_IN: ਅਭਿਲੇਖ ਫਿਲਟਰ ਡੁਪਲਿਕੇਟ :

en: Filter the available answers by this value
pa_IN: ਫਿਲਟਰ ਉਪਲੱਬਧ ਜਵਾਬ ਇਸ ਮੁੱਲ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ

en: Filtered from statistics script
pa_IN: ਆਂਕੜੇ ਸਕਰਿਪਟ ਤੇ ਛਨਿਤ

en: Finalize response submission
pa_IN: ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਦੇਣ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਸਬਮਿਸ਼ਨ

en: Find first occurrence of a string
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਘਟਨਾ ਦਾ ਪਤਾ ਗੱਡੀਏ

en: Find highest value
pa_IN: ਉੱਚਤਮ ਮੁੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਗੱਡੀਏ

en: Find lowest value
pa_IN: ਸਭਤੋਂ ਘੱਟ ਮੁੱਲ ਦਾ ਪਤਾ ਗੱਡੀਏ

en: Find position of first occurrence of a case-insensitive string
pa_IN: ਇੱਕ ਕੇਸ  -  ਅਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲ ਸਟਰਿੰਗ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦਾ ਪਤਾ ਗੱਡੀਏ

en: Find position of first occurrence of a string
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਘਟਨਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਦਾ ਪਤਾ ਗੱਡੀਏ

en: Find whether the type of a variable is string
pa_IN: ਲਗਾਓ ਕਿ ਕੀ ਇੱਕ ਚਰ  ਦੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਸਟਰਿੰਗ ਹੈ

en: Finds whether a value is not a number
pa_IN: ਢੂੰਢਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਮਾਨ ਮਾਨ ਗਿਣਤੀ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Finds whether a variable is NULL
pa_IN: ਢੂੰਢਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਇੱਕ ਚਰ ਨਲ ਹੈ

en: Finds whether a variable is a number or a numeric string
pa_IN: ਢੂੰਢਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਇੱਕ ਚਰ  ਦੇ ਇੱਕ ਨੰਬਰ ਜਾਂ ਇੱਕ ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਸਟਰਿੰਗ ਹੈ

en: Finds whether the type of a variable is float
pa_IN: ਢੂੰਢਤਾ ਹੈ ਕਿ ਕੀ ਇੱਕ ਚਰ  ਦੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਕਿਸ਼ਤੀ ਹੈ

en: Finnish
pa_IN: ਫਿਨਿਸ਼

en: First name
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਨਾਮ

en: First name from token
pa_IN: ਟੋਕਨ ਤੋਂ firstname

en: Flash
pa_IN: ਫਲੈਸ਼

en: Follow the following link to update it
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਇਸਨੂੰ ਅਦਿਅਤਨ ਲਿੰਕ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੀਏ

en: Following survey(s) are not yet active but you can register for them.
pa_IN: ਦੇ ਬਾਅਦ ਸਰਵੇਖਣ  ( ਓਂ )  ਨੂੰ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹਨ ,  ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ  ਦੇ  ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: For easy opening in MS Excel, change the extension to 'tab' or 'txt'
pa_IN: ਏਮਏਸ ਏਕਸੇਲ ਵਿੱਚ ਆਸਾਨ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਲਈ , ਪੱਟੀ ਜਾਂ txt ਕਰਣ ਲਈ ਏਕਸਟੇਂਸ਼ਨ ਤਬਦੀਲੀ

en: Forbidden Extension
pa_IN: ਮਨਾ ਏਕਸਟੇਂਸ਼ਨ

en: Force HTTPS:
pa_IN: ਜੋਰ HTTPS:

en: Forgot your password?
pa_IN:  ਆਪਣਾ ਪਾਸਵਰਡ ਭੁੱਲ ਗਏ ?

en: Format
pa_IN: ਪ੍ਰਾਰੂਪ

en: Format a GMT date/time
pa_IN: ਸਮਾਂ / ਤਾਰੀਖ਼ ਸ਼ੁਰੂ :

en: Format a local date/time
pa_IN: ਸਮਾਂ / ਤਾਰੀਖ਼ ਸ਼ੁਰੂ :

en: Format a local time/date as integer
pa_IN: ਪੂਰਣਾਂਕ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਮਾਂ  /  ਤਾਰੀਖ ਮਕਾਮੀ ਸਵਰੂਪ

en: Format a number with grouped thousands
pa_IN: ਸਮੂਹੀਕ੍ਰਿਤ ਹਜਾਰਾਂ  ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਗਿਣਤੀ ਸਵਰੂਪ

en: Format:
pa_IN: ਪ੍ਰਾਰੂਪ :

en: Format: %s
pa_IN: ਪ੍ਰਾਰੂਪ : %s

en: Found
pa_IN: ਗਿਣਤੀ

en: Found & writable
pa_IN: ਮਿਲਿਆ ਅਤੇ ਲੇਖਨਯੋਗਿਅ

en: French
pa_IN: 	ਫਰੇਂਚ

en: Full
pa_IN: ਪੂਰਾ ਨਾਮ

en: Full name
pa_IN: ਪੂਰਾ ਨਾਮ

en: Full names
pa_IN: ਪੂਰਾ ਨਾਮ

en: Full template editor
pa_IN: ਖਾਕਾ ਸੰਪਾਦਕ

en: GB2312 Simplified Chinese
pa_IN: GB2312 ਚੀਨੀ ਸਰਲੀਕ੍ਰਿਤ

en: GBK Simplified Chinese
pa_IN: GBK ਚੀਨੀ ਸਰਲੀਕ੍ਰਿਤ

en: GEOSTD8 Georgian
pa_IN: GEOSTD8 ਜਾਰਜਿਆਈ

en: GNU General Public License:
pa_IN: GNU ਜਨਰਲ ਪਬਲਿਕ ਲਾਇਸੇਂਸ :

en: Galician
pa_IN: ਗੇਲਿਕਾਈ

en: Gender
pa_IN: ਲਿੰਗ

en: General
pa_IN: ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ

en: General filters
pa_IN: ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਫਿਲਟਰ

en: General settings
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸੇਟਿੰਗਸ

en: Generate a random integer
pa_IN: Cਓਨ੍ਵੇਰ੍ਟ੍ ਅ 8 ਬਿਟ੍ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍ ਟੋ ਅ ਖ਼੍uਓਟੇਡ੍-ਪ੍ਰਿਨ੍ਟਬ੍ਲੇ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍

en: Generate tokens
pa_IN: ਪੈਦਾ ਟੋਕਨ

en: German
pa_IN: ਜਰਮਨ

en: Get UNIX timestamp for a date (each of the 6 arguments are optional)
pa_IN: ਗ਼ੇਟ੍ Uਣ੍IX ਟਿਮੇਸ੍ਟਮ੍ਪ੍ ਫ਼ੋਰ੍ ਅ ਡਟੇ (ਏਅਚ੍ ਓਫ਼੍ ਤੇ 6 ਅਰ੍ਗ੍uਮੇਨ੍ਟ੍ਸ੍ ਅਰੇ ਓਪ੍ਟਿਓਨਲ੍)

en: Get order from previous question
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਸਵਾਲਾਂ ਤੇ ਜਵਾਬ

en: Get string length
pa_IN: ਸੇਟ ਕਰਣ ਲਈ ਟੋਕਨ ਦੀ ਲੰਮਾਈ :

en: Get the default location using the user's IP address?
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ  ਦੇ ਆਈਪੀ ਪਦੇ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਡਿਫਾਲਟ ਸਥਾਨ ਹੋ ਜਾਓ ?

en: Get the integer value of a variable
pa_IN: ਇੱਕ ਚਰ  ਦੇ ਪੂਰਣਾਂਕ ਮਾਨ  ਜਾਓ

en: Get value of pi
pa_IN: Fਓਰ੍ਮਟ੍ ਅ ਨ੍uਮ੍ਬੇਰ੍ wਇਤ੍ ਗ੍ਰੋuਪੇਡ੍ ਤੋuਸਨ੍ਡ੍ਸ੍

en: Global settings
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸੇਟਿੰਗਸ

en: Global settings were saved.
pa_IN: ਸੰਸਾਰਿਕ ਸੇਟਿੰਗਸ ਸਹੇਜੇ ਗਏ ਸਨ .

en: Go to question
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਜਾਓ

en: Go to question group
pa_IN: ਆਯਾਤ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Go to survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਜਾ

en: Google Maps
pa_IN: ਗੂਗਲ ਮਕਖਸ਼ੇ

en: Google Maps API key:
pa_IN: ਗੂਗਲ ਮਕਖਸ਼ੇ ਅ ਪੀ ਆਈ ਕੀ

en: Greater than
pa_IN: ਇਸਤੋਂ ਬਹੁਤ

en: Greater than (Strings)
pa_IN: ਇਸਤੋਂ ਬਹੁਤ

en: Greater than or equal to
pa_IN: ਇਸਤੋਂ ਛੋਟਾ ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਬਰਾਬਰ

en: Greater than or equal to (Strings)
pa_IN: ਇਸਤੋਂ ਛੋਟਾ ਜਾਂ ਇਸਦੇ ਬਰਾਬਰ

en: Greater than:
pa_IN: ਇਸਤੋਂ ਬਹੁਤ :

en: Greek
pa_IN: ਯੂਨਾਨੀ

en: Group
pa_IN: ਸਮੂਹ

en: Group 1: The first lot of questions
pa_IN: ਸਮੂਹ 1 : ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਪਹਿਲੇ ਬਹੁਤ ਕੁੱਝ

en: Group by Group
pa_IN: ਸਮੂਹ ਦੁਆਰਾ ਸਮੂਹ

en: Group could not be deleted
pa_IN: ਸਮੂਹ ਨਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Group description
pa_IN: ਰਕੁਪਕ ਪਕਬਸ

en: Group member can only see own group:
pa_IN: ਸਮੂਹ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਕੇਵਲ ਆਪ ਦੇ ਸਮੂਹ ਵੇਖ ਸੱਕਦੇ ਹਨ :

en: Group members
pa_IN: ਸਮੂਹ ਸਮਯ

en: Group not found.
pa_IN: ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: Group of checkboxes
pa_IN: ਜਾਂਚਪੇਟੀ ਦਾ ਸਮੂਹ

en: Group time
pa_IN: ਸਮੂਹ ਸਮਯ

en: HP West European
pa_IN:  ਹਿਮਾਚਲ ਪ੍ਰਦੇਸ਼ ਦੇ ਪੱਛਮ ਯੂਰੋਪੀ

en: Header for first scale
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਕਾ ਪਸਲਾ ਪੈਮਾਨਾ

en: Header for second scale
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ ਕਾ ਦੂਚਾ ਪੈਮਾਨਾ

en: Heading
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: Hebrew
pa_IN: 	ਹਿਬਰੂ

en: Hello %s,
pa_IN: ਨਮਸਤੇ %s ,

en: Help about this question
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਮਦਦ

en: Help:
pa_IN: ਸਹਾਇਤਾ :

en: Hide advanced settings
pa_IN: ਛਿਪਾਵਾਂਸੇਟਿੰਗਸ ਉੱਨਤ

en: Hide both
pa_IN: ਦੋਨੋ ਛੁਪਾਓ

en: Hide both (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਦੋਨੋ ਛੁਪਾਓ ( ਸਿਸਟਮ ਅਦ੍ਮਿਨਿਸ੍ਤ੍ਰਾਟਰ ਕੇ ਦਵਾਰਾ ਮਜਬੂਰਮ )

en: Hide the tip that is normally shown with a question
pa_IN: ਛਿਪਾਵਾਂਟਿਪ ਜੋ ਕਿ ਆਮ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਨਾਲ ਵਖਾਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

en: Hide this question at any time. This is useful for including data using answer prefilling.
pa_IN: ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮਾਂ ਇਸ ਸਵਾਲਛਿਪਾਵਾਂ. prefilling ਜਵਾਬ ਦਾ ਵਰਤੋ ਡੇਟਾ ਸਹਿਤ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ .

en: Hide tip
pa_IN: ਛਿਪਾਵਾਂਟਿਪ

en: Hindi
pa_IN:  ਹਿੰਦੀ

en: How many rows to display
pa_IN: ਕਿੰਨੀ ਸਤਰਾਂ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰਣ ਲਈ

en: Huge Free Text
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾਲ ਨਿ : ਸ਼ੁਲਕ ਪਾਠ

en: Hungarian
pa_IN: 	ਹੰਗਰਿਅਨ

en: I accept
pa_IN: ਮੈਂ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਦਾ ਹਾਂ

en: ID
pa_IN: ਆਈਡੀ

en: ID:
pa_IN: ਆਈਡੀ

en: ID: %s
pa_IN: ਆਈਡੀ: %s

en: IMAP
pa_IN: ਇਮਾਪ

en: IP Addresses will be logged
pa_IN: ਆਈਪੀ ਪਦੇ ਲਾਗ ਇਸ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: IP Info DB API Key:
pa_IN: ਆਈਪੀ ​​ਜਾਣਕਾਰੀ DB ਏਪੀਆਈ ਕੁੰਜੀ :

en: IP address
pa_IN: IP ਪਤਾ

en: IP as default location
pa_IN: IP ਨੂ ਡਿਫਾਲਟ ਜਗਹ ਬਨਾਏ

en: ISO 8859-7 Greek
pa_IN: 8859 - 7 ਆਈਏਸਓ ਯੂਨਾਨੀ

en: ISO 8859-8 Hebrew
pa_IN: 8859 - 8 ਆਈਏਸਓ ਹਿਬਰੂ

en: Icelandic
pa_IN: ਆਇਸਲੈਂਡਿਕ

en: Identifier
pa_IN: ਪਹਚਾਨਕਰਤਾ

en: Identifier:
pa_IN: ਪਹਚਾਨਕਰਤਾ :

en: If errors are showing up you might have to execute this script repeatedly.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤਰੁਟੀਆਂ ਵਿੱਖ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੂੰ ਵਾਰ ਵਾਰ ਇਸ ਪਟਕਥਾ ਨੂੰ ਅੰਜਾਮ ਦਿੱਤਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹਨ .

en: If necessary the database will be updated.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋ ਡੇਟਾਬੇਸ ਅਦਿਅਤਨ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ .

en: If one of the subquestions is marked then for each marked subquestion this value is added as assessment.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਇੱਕ ਤਾਂ ਉਪ ਸਵਾਲਾਂ  ਦੇ ਹਰ ਇੱਕ ਚਿਹਨਿਤ subquestion ਲਈ ਚਿਹਨਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਇਸ ਮੁੱਲ ਆਕਲਨ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਜੋੜਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ .

en: If the link does not work and you turn on HTTPS, LimeSurvey will break and you won't be able to access it.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਇਹ ਲਿੰਕ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀ HTTPS ਉੱਤੇ ਵਾਰੀ ਹੈ ,  LimeSurvey ਤੋਡ਼ਨ ਲਈ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ .

en: If the participant marks all options, uncheck all and check the option set in the "Exclusive option" setting
pa_IN: ਜੇਕਰ ਭਾਗੀਦਾਰ ਸਾਰੇ ਵਿਕਲਪਾਂ  ਦੇ ਨਿਸ਼ਾਨ ,  ਅਨਚੇਕ ਸਾਰੇ ਅਤੇ ਵਿਕਲਪ  "ਸੇਟਿੰਗ ਵਿਸ਼ੇਸ਼"  ਵਿਕਲਪ ਵਿੱਚ ਸੇਟ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੀਏ

en: If tokens are used, the public may register for this survey
pa_IN: ਜੇਕਰ ਟੋਕਨ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਹੈ , ਜਨਤਾ ਦੇ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ

en: If you delete this table tokens will no longer be required to access this survey.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਿਡਾਰਨ ਇਸ ਤਾਲਿਕਾ ਟੋਕਨ ਹੁਣ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ ਵਰਤੋ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੋਗੇ .

en: If you do not want to participate in this survey and don't want to receive any more invitations please click the following link:
    {OPTOUTURL}
pa_IN: ਸੱਦਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕ੍ਰਿਪਾ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਲਿੰਕ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ:

en: If you give an email address, an email containing the details will be sent to you.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਦਿਓ , ਇੱਕ ਬਯੋਰਾ ਯੁਕਤ ਈਮੇਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭੇਜ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ .

en: If you have any questions regarding this mail please do not hesitate to contact the site administrator at %s. Thank you!
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਇਸ ਮੇਲ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸੰਕੋਚ ਉੱਤੇ ਸਾਇਟ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੀਏ ਮਤ ਕਰੋ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਹੋ %s . ਧੰਨਵਾਦ !

en: If you have been issued a token, please enter it in the box below and click continue.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਟੋਕਨ ਜਾਰੀ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਨ , ਤਾਂ ਕ੍ਰਿਪਾ ਹੇਠਾਂ ਬਾਕਸ ਵਿੱਚ ਦਰਜ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰੋ .

en: If you switch email mode, you'll have to review your email templates to fit the new format
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਈਮੇਲ ਮੋੜ ਸਵਿਚ , ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਈਮੇਲ ਦੀ ਸਮਿਖਿਅਕ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਰਣ ਲਈ ਨਵੇਂ ਪ੍ਰਾਰੂਪ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਟੇੰਪਲੇਟਸ

en: If you turn on the -Anonymized responses- option and create a tokens table, LimeSurvey will mark your completed tokens only with a 'Y' instead of date/time to ensure the anonymity of your participants.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਵਿਕਲਪ  -  ਬੇਨਾਮ ਉੱਤੇ ਵਾਰੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਟੋਕਨ ਤਾਲਿਕਾ ਬਣਾਉਣ  ਦੇ ਲਈ ,  LimeSurvey ਤਾਰੀਖ਼  /  ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਦੀ ਗੁੰਮਨਾਮੀ ਨੂੰ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਕਰਣ  ਦੇ ਬਜਾਏ ਇੱਕ ਵਾਈ  ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਟੋਕਨ ਨਿਸ਼ਾਨ ਹੋਵੇਗਾ .

en: If you wish, you may upload %s more file(s); else you may return back to survey.
pa_IN: ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਚਾਹੀਆਂ ,  ਤਾਂ ਤੁਸੀ %s  ਜਿਆਦਾ ਫਾਇਲ  ( ਓਂ )  ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ,  ਅਤੇ ਤੂੰ ਵਾਪਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਵਾਪਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: If your database is shared, recommended prefix is "lime_" else you can leave this setting blank.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਡੇਟਾਬੇਸ ਸਰਵਰ ਦਾ ਆਈਪੀ  /  ਸ਼ੁੱਧ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਸੇਟ ਕਰੋ . ਜਿਆਦਾਤਰ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ  " ਲੋਕਲਹੋਸਟ  "  ਕੰਮ ਕਰਣਗੇ .

en: Images
pa_IN: ਛਵਿਆ

en: Import
pa_IN: ਆਯਾਤ

en: Import CSV
pa_IN: ਆਯਾਤ

en: Import Label Set
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਆਯਾਤ ਕਰੀਏ

en: Import VV file
pa_IN: ਆਯਾਤ ਵੀ . ਵੀ . ਫਾਇਲ

en: Import a VV response data file
pa_IN: ਆਯਾਤ ਇੱਕ ਵੀ . ਵੀ . ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ

en: Import a VV survey file
pa_IN: ਆਯਾਤ ਇੱਕ ਵੀ . ਵੀ . ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ

en: Import as not finalized answers?
pa_IN: ਆਯਾਤ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਅੰਤਮ ਰੂਪ ਨਹੀਂ ਜਵਾਬ ?

en: Import label set(s)
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਅੰਦਰ ਲਾਏ

en: Import of label set(s) is completed.
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਦੇ ਆਯਾਤ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Import of survey is completed.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਆਯਾਤ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Import old tokens
pa_IN: ਆਯਾਤ ਪੁਰਾਣੇ ਟੋਕਨ

en: Import question group
pa_IN: ਆਯਾਤ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Import responses from a deactivated survey table
pa_IN: ਇੱਕ ਅਕਰਮਕ ਸਰਵੇਖਣ ਤਾਲਿਕਾ ਵਲੋਂ ਆਯਾਤ ਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਓਂ

en: Import survey
pa_IN: ਜਰੂਰੀ ਸਰਵੇਯ

en: Import survey data
pa_IN: ਜਰੂਰੀ ਸਰਵੇਯ

en: Import survey resources
pa_IN: ਆਯਾਤ ਸਰਵੇਖਣ ਸੰਸਾਧਨ

en: Important instructions
pa_IN: ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਨਿਰਦੇਸ਼

en: Imported Files List
pa_IN: ਆਯਾਤੀਤ ਫਾਇਲਾਂ ਸੂਚੀ

en: Impossible to delete this group because there is at least one question having a condition on its content
pa_IN: ਇਸ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਨਾਮੁਮਕਿਨ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉੱਥੇ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਪਣੀ ਸਾਮਗਰੀ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਸ਼ਰਤ ਵਾਲੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Inactive
pa_IN: ਅਕਰਮਕ

en: Include:
pa_IN: ਸ਼ਾਮਿਲ ਹਨ :

en: Incomplete responses only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਆਧੂਰੇ ਜਵਾਬ

en: Incorrect permissions in your %s folder.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ %s ਫੋਲਡਰ ਵਿੱਚ ਅਨੁਮਤੀਯਾਂ ਗਲਤ .

en: Incorrect username and/or password!
pa_IN: ਗਲਤ ਉਪਯੋਕਤਾ ਨਾਮ ਅਤੇ / ਜਾਂ ਪਾਸਵਰਡ !

en: Increase
pa_IN: ਵਾਧਾ

en: Indonesian
pa_IN: 	ਇੰਡੋਨੇਸ਼ਿਆਈ

en: Initial Superadmin cannot be deleted!
pa_IN: ਅਰੰਭ ਦਾ Superadmin ਨਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ !

en: Inline HTML editor
pa_IN: HTML ਸੰਪਾਦਕ ਇਨਲਾਇਨ

en: Input
pa_IN: ਇਨਪੁਟ

en: Insert a page break before this question in printable view by setting this to Yes.
pa_IN: Printable ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਇਸ ਸਵਾਲ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇੱਕ ਹਾਂ ਇਸ ਸੇਟਿੰਗ ਦੇ ਵਰਕੇ ਤੋਡ਼ ਪਾਉਣ ਦੇ ਲਈ .

en: Insert page break in printable view
pa_IN: Printable ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਵਰਕੇ ਤੋਡ਼ ਪਾਓ

en: Inserts HTML line breaks before all newlines in a string
pa_IN: Iਨ੍ਸੇਰ੍ਟ੍ਸ੍ Hਠ੍Mਲ਼੍ ਲਿਨੇ ਬ੍ਰੇਅਕ੍ਸ੍ ਬੇਫ਼ੋਰੇ ਅਲ੍ਲ੍ ਨੇwਲਿਨੇਸ੍ ਇਨ੍ ਅ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍

en: Instructions for the impatient
pa_IN: ਅਧੀਰ ਲਈ ਨਿਰਦੇਸ਼

en: Integer only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਪੂਰਣਾਨਕ

en: Interfaces
pa_IN: ਇੰਟਰਫੇਸ ਭਾਸ਼ਾ

en: Interview time
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਸਮਾਂ :

en: Invitation
pa_IN: ਬੁਲਾਓੁ

en: Invitation email
pa_IN: ਸੱਦਾ ਈਮੇਲ :

en: Invitation email subject:
pa_IN: ਸੱਦਾ ਈਮੇਲ ਵਿਸ਼ਾ :

en: Invitation email:
pa_IN: ਸੱਦਾ ਈਮੇਲ :

en: Invitation sent date
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜਣ ਦੀ ਤਾਰੀਖ

en: Invitation sent to:
pa_IN: ਸੱਦਾ ਲਈ ਭੇਜਿਆ :

en: Invitation sent?
pa_IN: ਸੱਦਾ ਲਈ ਭੇਜਿਆ :

en: Invitation status:
pa_IN: ਸੱਦਾ ਹਾਲਤ :

en: Invitation to participate in a survey
pa_IN: ਸੱਦਾ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ

en: Invited
pa_IN: ਸੱਦਿਆ

en: Irish
pa_IN: ਇਰਿਸ਼

en: Is the participant required to give a comment to the uploaded file?
pa_IN: ਭਾਗੀਦਾਰ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫਾਇਲ ਲਈ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਦੇਣ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ?

en: Is the participant required to give a title to the uploaded file?
pa_IN: ਭਾਗੀਦਾਰ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫਾਇਲ ਲਈ ਇੱਕ ਸਿਰਲੇਖ ਦੇਣ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ ?

en: It is missing a quota message for the following languages:
pa_IN: ਕੋਟਾ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ.\n ਕੋਟਾ ਜੋੜਿਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ.\n\nਇਸ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ ਲਈ ਇੱਕ ਕੋਟਾ ਸੁਨੇਹਾ ਦੀ ਕਮੀ ਹੈ .

en: It is presented group by group.
pa_IN: ਇਹ ਸਮੂਹ ਦੁਆਰਾ ਸਮੂਹ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ .

en: It is presented on one single page.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਹੀ ਵਰਕੇ ਉੱਤੇ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ .

en: It is presented question by question.
pa_IN: ਇਹ ਸਵਾਲ ਕਰਕੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੇਸ਼ ਕੀਤਾ ਹੈ .

en: It uses cookies for access control.
pa_IN: ਇਹ ਅਭਿਗਮ ਕਾਬੂ ਲਈ ਕੁਕੀਜ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦਾ ਹੈ .

en: It will also delete any resources/files that have been uploaded for this survey.
pa_IN: ਇਹ ਵੀ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਹੈ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸੰਸਾਧਨਾਂ  /  ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਵਿਡਾਰਨ ਹੋਵੇਗਾ .

en: It's still possible to perform statistics on responses using LimeSurvey.
pa_IN: ਇਹ ਹੁਣੇ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ LimeSurvey ਦਾ ਵਰਤੋਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਉੱਤੇ ਆਂਕੜੇ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਹੈ .

en: Italian
pa_IN: ਇਤਾਲਵੀ

en: Iterate survey
pa_IN: ਅਰੰਭ ਕਰਣ ਲਈ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਉੱਤੇ

en: Jan
pa_IN: ਜਨਵਰੀ

en: Japanese
pa_IN: ਜਾਪਾਨੀ

en: Join array elements with a string
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ  ਦੇ ਨਾਲ ਸਰਣੀ ਤਤਵੋਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ

en: Jul
pa_IN: ਜੁਲਾਈ

en: Jun
pa_IN: ਜੂਨ

en: KOI8-R Relcom Russian
pa_IN: KOI8 - R Relcom ਰੂਸੀ

en: KOI8-U Ukrainian
pa_IN: KOI8 - U ਯੂਕਰੇਨੀ

en: Korean
pa_IN: 	ਕੋਰਿਆਈ

en: LDAP is disabled or no LDAP query defined.
pa_IN: ਏਲਡੀਏਪੀ ਅਕਸ਼ਮ ਹੈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਏਲਡੀਏਪੀ ਕਵੇਰੀ ਨੂੰ ਪਰਿਭਾਸ਼ਿਤ ਕੀਤਾ .

en: Label
pa_IN: ਲੇਬਲ

en: Label %s
pa_IN: ਲੇਬਲ %s

en: Label for 'Other:' option
pa_IN: ਲੇਬਲ ਹੋਰ ਦੇ ਲਈ : ਵਿਕਲਪ

en: Label set browser
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸਮੂਹ

en: Label set import summary
pa_IN: ਲੇਬਲ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼ ਸੇਟ

en: Label set was not imported because the same label set already exists.
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹੀ labelset ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਆਯਾਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ .

en: Label sets
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ

en: Label:
pa_IN: ਲੇਬਲ :

en: Labels
pa_IN: ਲੇਬਲ

en: Labels sucessfully updated
pa_IN: Buildnumber ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਕਰਣ ਲਈ ਨਵੀਨੀਕ੍ਰਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਸੀ %s .

en: Language
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ

en: Language Switch
pa_IN: 	ਭਾਸ਼ਾ ਬਦਲੀਆਂ

en: Language code
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ ਕੋਡ

en: Language selection
pa_IN: ਡੇਟਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ

en: Languages
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂ

en: Languages:
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾਏ

en: Last name
pa_IN: ਅੰਤਮ ਨਾਮ

en: Last name from token
pa_IN: ਟੋਕਨ ਤੋਂ ਅੰਤਮ ਨਾਮ

en: Last page
pa_IN: ਆਖਰੀ ਪਨਾ

en: Later than:
pa_IN:  ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੀ ਤੁਲਣਾ :

en: Latvian
pa_IN: 	ਲਾਤਵਿਆਈ

en: Less than
pa_IN: ਤੋਂ ਘੱਟ

en: Less than (Strings)
pa_IN: ਤੋਂ ਘੱਟ ਗਰਕ ਪਸਕਕ

en: Less than or equal to
pa_IN: ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਜਾਂ ਬਰਾਬਰ

en: Less than or equal to (Strings)
pa_IN: ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਜਾਂ ਬਰਾਬਰ

en: Less than:
pa_IN: ਤੋਂ ਘੱਟ :

en: License
pa_IN: ਲਾਇਸੇਂਸ

en: LimeSurvey can attempt to create this database for you.
pa_IN: LimeSurvey ਡੇਟਾਬੇਸ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦਾ ਹੈ.

en: LimeSurvey has been installed successfully.
pa_IN: ਸਰਵੇਯ ਸੇਤ੍ਤਿੰਗ੍ਸ  ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: LimeSurvey installer
pa_IN: LimeSurvey ਛੋਟੀ ਪੁਸਤਕ

en: LimeSurvey online manual
pa_IN: LimeSurvey ਆਨਲਾਇਨ ਮੈਨੁਅਲ

en: Limit
pa_IN: ਸੀਮਾ

en: Limit the number of possible answers
pa_IN: ਸੰਭਵ ਜਵਾਬ ਦੇ ਸੀਮਿਤ ਗਿਣਤੀ

en: Limit time to answer question (in seconds)
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਿਤ ਕਰੋ ( ਸੇਕੰਡ ਵਿੱਚ ) ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਲਈ

en: List
pa_IN: ਸੂਚੀ

en: List (Dropdown)
pa_IN: ਸੂਚੀ ( ਡਰਾਪਡਾਉਨ )

en: List (Radio)
pa_IN: ਸੂਚੀ ( ਰੇਡੀਓ )

en: List survey publicly:
pa_IN: ਸੂਚੀ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਰੂਪ ਤੋਂ ਸਰਵੇਖਣ :

en: List with comment
pa_IN: ਸੂਚੀ ਟਿੱਪਣੀ ਦੇ ਨਾਲ

en: Lithuanian
pa_IN: ਲਿਥੁਆਨਿਆਈ

en: Loading translations
pa_IN: ਲ਼ੋਡਿਨ੍ਗ੍ ਟ੍ਰਨ੍ਸ੍ਲਟਿਓਨ੍ਸ੍

en: Loading...
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ . . .

en: Location
pa_IN: ਜਗਹ

en: Logic
pa_IN: ਦਲੀਲ਼

en: Logout
pa_IN: ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਾਂ

en: Logout successful.
pa_IN: ਸਫਲ ਲਾਗਆਉਟ .

en: Long Free Text
pa_IN: ਵ੍ਰਹਦ ਨਿ : ਸ਼ੁਲਕ ਪਾਠ

en: Mac Central European
pa_IN: ਮੈਕ ਵਿਚਕਾਰ ਯੂਰੋਪੀ

en: Mac West European
pa_IN: ਮੈਕ ਪੱਛਮ ਯੂਰੋਪੀ

en: Macedonian
pa_IN: ਮਕਦੂਨਿਆਈ

en: Mail to all Members
pa_IN: ਸਾਰੇ ਮੈਬਰਾਂ ਨੂੰ ਮੇਲ

en: Main Admin Screen
pa_IN: ਮੁੱਖ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਸਕਰੀਨ

en: Make a comment on your choice here:
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਪਸੰਦ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਇੱਥੇ ਕਰੋ :

en: Make a string lowercase
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਲੋਅਰਕੇਸ ਕਰੋਏ

en: Make a string uppercase
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਅਪਰਕੇਸ ਕਰੀਏ

en: Make the 'Other:' comment field mandatory when the 'Other:' option is active
pa_IN: ਹੋਰ ਬਨਾਓ : ਟਿੱਪਣੀ ਲਾਜ਼ਮੀ ਜਦੋਂ ਹੋਰ ਖੇਤਰ ਵਿਕਲਪ ਸਰਗਰਮ ਹੈ

en: Malay
pa_IN: ਮਲਯ

en: Male
pa_IN: ਨਰ

en: Maltese
pa_IN: ਮਾਲਟੀਸ

en: Mandatory Question
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Mandatory fields:
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Mandatory:
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ :

en: Mandatory?
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ :

en: Map height
pa_IN: ਨਕਸ਼ੇ ਦੀ ਲਮਬਾਈ

en: Map width
pa_IN: ਨਕਸ਼ੇ ਦੀ ਚੋੜਾਈ

en: Map zoom level
pa_IN: ਨਕਸ਼ੇ ਦੀ ਜੂਮ ਲੈਵਲ

en: Mar
pa_IN: ਮਾਰਚ

en: Mask questions
pa_IN: ਸਵਾਲੋ ਕੋ ਨਕਾਬ ਕਰੇ

en: Max number of files
pa_IN: ਜਯਾਦਾ ਤੇ ਜਯਾਦਾ ਗਿਨਤੀ ਫਾਇਲ ਦੀ

en: Maximum
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ

en: Maximum answers
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਜਵਾਬ

en: Maximum characters
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਅੱਖਰ

en: Maximum characters allowed
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਅੱਖਰ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Maximum file size allowed (in KB)
pa_IN: ਜਯਾਦਾ ਤੇ ਜਯਾਦਾ ਫਾਇਲ ਕਦ ਡਾਲ ਸਕਤੇ ਹੈ ( ਕੇ ਬੀ ਵਿਚ )

en: Maximum number of files that the participant can upload for this question
pa_IN: ਫਾਇਲਾਂ ਕਿ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀ ਇਸ ਸਵਾਲ ਲਈ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਗਿਣਤੀ

en: Maximum sum value
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਰਾਸ਼ੀ ਮੁੱਲ

en: Maximum sum value of multiple numeric input
pa_IN: ਕਈ ਨਿਊਮੇਰਿਕ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਰਾਸ਼ੀ ਮੁੱਲ

en: Maximum value
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਮੁੱਲ

en: Maximum value for array(mult-flexible) question type
pa_IN: ਸਰਣੀ ਲਈ ਅਧਿਕਤਮ ਮੁੱਲ ( ਮਲਟੀ - ਲਚਕੀਲਾ ) ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਕਾਰ

en: Maximum value of the numeric input
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਮੂਲਯ ਸਾਖਯਿਕ ਨਿਵੇਸ਼

en: May
pa_IN: ਮਈ

en: Maybe you don't have permission.
pa_IN: ਸ਼ਾਇਦ ਤੁਹਾਡੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: Median:
pa_IN: ਮਾਧਿਅ ਮੁੱਲ

en: Message
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ

en: Message:
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ :

en: Min number of files
pa_IN: ਕਮ ਸੇ ਕਮ ਗਿਨਤੀ ਫਾਇਲ ਦੀ

en: Minimum
pa_IN: ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ

en: Minimum answers
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਜਵਾਬ

en: Minimum number of files that the participant must upload for this question
pa_IN: ਫਾਇਲਾਂ ਕਿ ਭਾਗੀਦਾਰ ਇਸ ਸਵਾਲ ਲਈ ਅਪਲੋਡ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਦੀ ਹੇਠਲਾ ਗਿਣਤੀ

en: Minimum requirements
pa_IN: ਰਿਕਾਰਡ minumum ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ

en: Minimum sum value
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਮੁੱਲ

en: Minimum value
pa_IN: ਹੇਠਲਾ ਮੁੱਲ

en: Minimum value for array(multi-flexible) question type
pa_IN: ਸਾਰਣੀ ਹੇਠਲਾ ਮੁੱਲ ਦੇ ਲਈ ( ਬਹੁ ਲਚਕੀਲਾ ) ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Minimum value of the numeric input
pa_IN: ਕਮ ਸੇ ਕਮ ਮੂਲਯ ਸਾਖਯਿਕ ਨਿਵੇਸ਼

en: Minute step interval
pa_IN: ਮਿੰਟ ਕਦਮ   ਅੰਤਰਾਲ

en: Month
pa_IN: ਮਹੀਨਾ

en: Month display style
pa_IN: ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਨਹੀਂ

en: Move on without warning
pa_IN: ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਚਿਤਾਵਨੀ ਦੇ ਅੱਗੇ ਵਧੋ

en: Moving user templates to new location at %s...
pa_IN:  %s ਉੱਤੇ ਨਵੇਂ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਟੇੰਪਲੇਟਸ ਚੱਲਦੀ ਹੈ  .  .

en: Multiple Numerical Input
pa_IN: ਇੱਕ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਆਂਕਿਕ ਇਨਪੁਟ

en: Multiple Short Text
pa_IN: ਕਈ ਲਘੂ ਆਲੇਖ

en: Multiple choice
pa_IN: ਕਈ ਜਵਾਬ

en: Multiple choice questions
pa_IN: ਕਈ ਜਵਾਬ ਵਾਲੇ ਸਵਾਲ

en: Multiple choice with comments
pa_IN: ਏਕਾਧਿਕ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਕਲਪ

en: Multiple numeric inputs sum must equal this value
pa_IN: ਮਲਟੀਪਲ ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਸ ਮੁੱਲ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਬਰਾਬਰ ਹੋਵੇਗਾ

en: Name
pa_IN: ਨਾਮ

en: Name [ID]
pa_IN: ਨਾਮ

en: Name of the survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ ਨਾਮ

en: Name of the survey administrator
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕਾ ਦਾ ਨਾਮ

en: Name:
pa_IN: ਨਾਮ :

en: Navigation delay (seconds):
pa_IN: ਨੇਵਿਗੇਸ਼ਨ ਦੇਰੀ  ( ਸੇਕੰਡ )  :

en: New answer option
pa_IN: ਨਵੀਂ ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ ਜੋੜੇਂ

en: New files were successfully installed.
pa_IN: ਨਵੀਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: New files will be downloaded and installed.
pa_IN: ਨਵੀਂ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਡਾਉਨਲੋਡ ਅਤੇ ਸਥਾਪਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ .

en: New password: %s
pa_IN: ਨਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ %s

en: New question group was saved.
pa_IN: ਨਵਾ ਸਵਾਲ ਦਾ ਸਮੂਹ ਰਖ ਦਿਯਾ

en: New quota
pa_IN: ਨਵਾਂ ਕੋਟਾ

en: New survey title:
pa_IN: ਨਵਾ ਸਰਵੇਯ ਸ਼ੀਰਸ਼ਕ

en: Next
pa_IN: ਅਗਲਾ

en: No
pa_IN: ਨਹੀਂ

en: No (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਨਾ ( ਸਿਸਟਮ ਅਦ੍ਮਿਨਿਸ੍ਤ੍ਰਾਟਰ ਕੇ ਦਵਾਰਾ ਮਜਬੂਰਮ )

en: No CFIELDNAME field set!
pa_IN:  ਕੋਈ "CFIELDNAME" ਖੇਤਰ ਸੇਟ ਨਹੀਂ !

en: No GID (Group) has been provided. Cannot import question
pa_IN: ਕੋਈ GID ( ਸਮੂਹ ) ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ . ਸਵਾਲ ਆਯਾਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ

en: No HTML editor
pa_IN: ਕੋਈ HTML ਸੰਪਾਦਕ

en: No SID (Survey) has been provided. Cannot import question.
pa_IN: ਕੋਈ ਸਿਡ ( ਸਰਵੇਖਣ ) ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ . ਸਵਾਲ ਆਯਾਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ .

en: No Username selected.
pa_IN: ਕੋਈ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕੀਤਾ .

en: No answer
pa_IN: ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ

en: No available surveys
pa_IN: ਕੋਈ ਸਰਵੇਖਣ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ

en: No conditions could be copied (due to duplicates)
pa_IN: ਕੋਈ ਸ਼ਰਤਾਂ ( ਵਜ੍ਹਾ ਤੋਂ ਡੁਪਲਿਕੇਟ ) ਨਕਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: No database action required!
pa_IN: ਕੋਈ ਡੇਟਾਬੇਸ ਕਾੱਰਵਾਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਨਹੀਂ

en: No invitation code is needed to complete the survey.
pa_IN: ਕੋਈ ਸੱਦਾ ਕੋਡ ਲਈ ਸਰਵੇਖਣ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ .

en: No matching CFIELDNAME group!
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ CFIELDNAME ਸਮੂਹ ਨਹੀਂ !

en: No matching CQID
pa_IN:  ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ Cqid ਨਹੀਂ

en: No matching group
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਸਮੂਹ ਨਹੀਂ

en: No matching question
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਸਵਾਲ ਨਹੀਂ

en: No matching survey
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਸਰਵੇਖਣ ਨਹੀਂ

en: No of surveys
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਜਾ

en: No participant information lost.
pa_IN: ਕੋਈ ਭਾਗੀਦਾਰ ਜਾਣਕਾਰੀ ਖੋਹ ਦਿੱਤਾ ਹੈ .

en: No question index will be shown with this format.
pa_IN: ਕੋਈ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸੂਚਕਾਂਕ ਵਿੱਚ ਇਸ ਪ੍ਰਾਰੂਪ  ਦੇ ਨਾਲ ਵਖਾਇਆ ਜਾਵੇਗਾ .

en: No quotas have been set for this survey
pa_IN: ਕੋਈ ਕੋਟਾ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: No reminder(s) sent
pa_IN: ਕੋਈ ਅਨੁਸਮਾਰਕ ( ਓਂ ) ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ

en: No replacement variable available for this field
pa_IN: ਕੋਈ ਜਗ੍ਹਾ ਇਸ ਖੇਤਰ ਲਈ ਉਪਲੱਬਧ ਚਰ

en: No responses are lost.
pa_IN: ਵੇਖੋ ਰਿਸਪਾਂਸ

en: No survey ID has been provided. Cannot copy survey
pa_IN: ਕੋਈ ਸਿਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਗਈ ਹੈ . ਸਰਵੇਖਣ ਡੰਪ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ

en: No, thanks.
pa_IN: ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ

en: Nominal
pa_IN: ਨਾਮਮਾਤਰ

en: None
pa_IN: ਕੋਈ ਨਹੀਂ

en: Norwegian (Bokmal)
pa_IN: ਨਾਰਵੇਜਿਅਨ ( Bokmål )

en: Norwegian (Nynorsk)
pa_IN: 	ਨਾਰਵੇਜਿਅਨ ( ਨਾਇਨੋਰਸਕ )

en: Not Selected
pa_IN: ਨਹੀਂ ਚੁਣੇ ਗਏ

en: Not completed or Not displayed
pa_IN: ਅਧੂਰਾ ਯਾ ਨਾ ਦਿਖਾਯਾ ਹੁਆ

en: Not displayed
pa_IN: ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਨਹੀਂ

en: Not enough values for calculation
pa_IN: ਗਿਣਤੀ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਮੁੱਲ ਨਹੀਂ

en: Not equal to
pa_IN: ਨਹੀਂ ਬਰਾਬਰ

en: Not found
pa_IN: ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: Not imported label sets
pa_IN: ਆਯਾਤ ਨਹੀਂ ਲੇਬਲ ਸਮੂਹ

en: Not invited
pa_IN: ਸੱਦਿਆ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: Not started
pa_IN: ਅਰੰਭ ਤਾਰੀਖ

en: Note that this assessment section will only show if assessment rules have been set and assessment mode is activated.
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਕਿ ਇਸ ਆਕਲਨ ਖੰਡ ਉਦੋਂ ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਨਿਯਮ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਮੋੜ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਦਿਖਾਏਗਾ .

en: Note that you cannot undo a delete if you proceed. The data will be gone.
pa_IN: ਨੋਟ : ਤੁਸੀ ਪੂਰਵਵਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਵੱਧਦੇ ਹੋ . ਡੇਟਾ ਚਲਾ ਜਾਵੇਗਾ .

en: Note: All fields marked with (*) are required.
pa_IN: ਨੋਟ :  ਸਾਰੇ  (  *  )  ਚਿਹਨਿਤ ਫੀਲਡ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ .

en: Note: Demo mode is activated. Marked (*) settings can't be changed.
pa_IN: ਨੋਟ : ਡੇਮੋ ਮੋੜ ਸਰਗਰਮ ਹੈ . ਚਿਹਨਿਤ ਸੇਟਿੰਗਸ ( * ) ਸਹੇਜਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ .

en: Note: If you deactivated this survey in error, it is possible to restore this data easily if you do not make any changes to the survey structure. See the LimeSurvey documentation for further details
pa_IN: ਨੋਟ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਖਾਮੀਂ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਅਕਰਮਕ , ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਇਸ ਡੇਟਾ ਨੂੰ ਸੌਖ ਨਾਲ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਰਵੇਖਣ ਸੰਰਚਨਾ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਤਬਦੀਲੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਬਹਾਲ . ਜਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ LimeSurvey ਦਸਤਾਵੇਜੀਕਰਣ ਵੇਖੋ

en: Nothing to translate on this page
pa_IN: ਣੋਤਿਨ੍ਗ੍ ਟੋ ਟ੍ਰਨ੍ਸ੍ਲਟੇ ਓਨ੍ ਤਿਸ੍ ਪਗੇ

en: Notification & data management
pa_IN: ਅਧਿਸੂਚਨਾ ਅਤੇ ਡੇਟਾ ਪਰਬੰਧਨ

en: Nov
pa_IN: ਨਵੰਬਰ

en: Null values are ignored in calculations
pa_IN: Null ਮੁੱਲਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਅਨਦੇਖੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ

en: Number greater than
pa_IN: ਜਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਗਿਣਤੀ

en: Number less than
pa_IN: ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ

en: Number of attribute fields to add:
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਫੀਲਡਸ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਜੋੜਨ ਦੇ ਲਈ :

en: Number of cases
pa_IN: ਮਾਮਲੀਆਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ

en: Number of files greater than
pa_IN: ਜਿਆਦਾ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਗਿਣਤੀ

en: Number of files less than
pa_IN: ਤੋਂ ਵੀ ਘੱਟ ਗਿਣਤੀ

en: Number of records in this query:
pa_IN: ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਅਭਿਲੇਖੋਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ :

en: Numbers
pa_IN: ਗਿਣਤੀ ਕੇਵਲ

en: Numbers only
pa_IN: ਗਿਣਤੀ ਕੇਵਲ

en: Numbers only for 'Other'
pa_IN: ਹੋਰ ਲਈ ਨੰਬਰ ਕੇਵਲ

en: Numerical Input
pa_IN: ਆਂਕਿਕ ਇਨਪੁਟ

en: OK
pa_IN: ਠੀਕ ਹੈ

en: OR
pa_IN: ਜਾਂ

en: Oct
pa_IN: ਅਕਤੂਬਰ

en: Off
pa_IN: ਬੰਦ

en: Off (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਆਫ  ( ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਜਬਰਿਆ )

en: On
pa_IN: ਉੱਤੇ

en: On (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਸਾ ( ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਜਬਰਿਆ )

en: On errors
pa_IN: ਤਰੁਟੀਆਂ ਉੱਤੇ

en: On requesting the update information from limesurvey.org there has been an error:
pa_IN: limesurvey.org ਤੋਂ ਅਦਿਅਤਨ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਾ ਅਨੁਰੋਧ ਉੱਤੇ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਖਾਮੀਂ ਹੋਈ :

en: Once a survey is activated you can no longer:
pa_IN: ਇੱਕ ਵਾਰ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਤੂੰ ਹੁਣ ਹੋਰ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਸਰਗਰਮ ਹੈ :

en: One or more file have either exceeded the filesize/are not in the right format or the minimum number of required files have not been uploaded. You cannot proceed until these have been completed
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਫਾਇਲ ਜਾਂ ਤਾਂ filesize ਨੂੰ ਪਾਰ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ  /  ਠੀਕ ਸਵਰੂਪ ਜਾਂ ਜ਼ਰੂਰੀ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਹੇਠਲਾ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਹੈ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ .  ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਨਹੀਂ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਸ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

en: One or more mandatory questions have not been answered. You cannot proceed until these have been completed.
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਂ ਜਿਆਦਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ . ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਹ ਪੂਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅੱਗੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ

en: One or more questions have not been answered in a valid manner. You cannot proceed until these answers are valid.
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਿਯਮਕ ਤਰੀਕੇ ਤੋਂ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹੈ . ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਨ੍ਹਾਂ  ਦੇ ਜਵਾਬ ਆਦਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਨਹੀਂ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: One or more uploaded files are not in proper format/size. You cannot proceed until these files are valid.
pa_IN: ਇੱਕ ਜਾਂ ਇੱਕ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਿਯਮਕ ਤਰੀਕੇ ਤੋਂ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਹੈ . ਜਦੋਂ  ਤੱਕ ਇਨ੍ਹਾਂ  ਦੇ ਜਵਾਬ ਆਦਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੋ ਅੱਗੇ ਵੱਧ ਨਹੀਂ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: Online Manual
pa_IN: ਆਨਲਾਇਨ ਮੈਨੁਅਲ

en: Only answer this if the following conditions are met:
pa_IN: ਕੇਵਲ ਇਸ ਜਵਾਬ ਜੇਕਰ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਪੂਰੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ :

en: Only answer this question if the following conditions are met:
pa_IN: ਕੇਵਲ ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਜਵਾਬ ਜੇਕਰ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਪੂਰੀ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ :

en: Oops, There was an error deleting the file
pa_IN: ਓਹ ,  ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਨੂੰ ਹਟਾਣ ਵਿੱਚ ਖਾਮੀਂ ਸੀ

en: Option 'Other':
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਹੋਰ :

en: Optional Question
pa_IN: ਵਿਕਲਪਿਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Optional fields:
pa_IN: ਵਿਕਲਪਿਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Optional modules
pa_IN: ਵਿਕਲਪਿਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Ordinal
pa_IN: ਕਰਮਸੰਖਿਆ

en: Organize question groups/questions
pa_IN: ਸਹੇਜੇਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Other
pa_IN: ਹੋਰ

en: Other comment
pa_IN: ਹੋਰ ਟਿੱਪਣੀ

en: Other files:
pa_IN: ਹੋਰ ਫਾਇਲਾਂ :

en: Other:
pa_IN: ਹੋਰ :

en: Outdated
pa_IN: ਪੁਰਾਨਾ

en: Output options
pa_IN: ਆਉਟਪੁਟ ਵਿਕਲਪ

en: Overall assessment score
pa_IN: ਸਾਰਾ ਲੇਖਾ ਜੋਖਾ ਸਕੋਰ

en: Owner
pa_IN: ਮਾਲਿਕ

en: PDF export
pa_IN: PDF ਨਿਰਿਆਤ

en: PHP version
pa_IN: PHP ਸੰਸਕਰਣ :

en: POP
pa_IN: ਪੋਪ

en: Pad a string to a certain length with another string
pa_IN: ਪੈਡ ਇੱਕ ਅਤੇ ਸਟਰਿੰਗ  ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਲੰਮਾਈ ਲਈ ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ

en: Panel integration
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Parameter
pa_IN: ਵਤਪਕ

en: Parameter name:
pa_IN: ਸੇਟ ਨਾਮ

en: Partial
pa_IN: ਭੋਰਾਕੁ

en: Partial (saved) responses
pa_IN: ਭੋਰਾਕੁ ਜਵਾਬ

en: Participants can save partially finished surveys
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਨੂੰ ਬਚਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਭੋਰਾਕੁ ਰੂਪ ਤੋਂ ਸਰਵੇਖਣ ਖ਼ਤਮ

en: Participants owned by you
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਸਵਾਮਿਤਵ

en: Participants shared with you
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਨੂੰ ਜਵਾਬ ਪ੍ਰਿੰਟ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ?

en: Participants you have shared
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ?

en: Password
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ

en: Password:
pa_IN: ਪਾਸਵਰਡ :

en: Passwords do not match!
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਹੈ

en: Percentage
pa_IN: ਫ਼ੀਸਦੀ

en: Percentage of total:
pa_IN: ਕੁਲ ਦਾ ਫ਼ੀਸਦੀ :

en: Permission
pa_IN: ਫਾਰਸੀ

en: Permission to activate/deactivate a survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਨੂ ਸ਼ੁਰੂ ਤੇ ਬੰਦ ਕਰਲ ਦੀ ਇਜਾਜਤ

en: Permission to create(data entry)/view/update/delete/import/export responses
pa_IN: ( ਡੇਟਾ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ )  ਬਣਾਉਣ  /  ਦੇਖਣ  /   /  ਹਟਾਣ  /  ਆਯਾਤ  /  ਨਿਰਿਆਤਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਨੂੰ ਅਦਿਅਤਨ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Permission to create/update/delete/import/export token entries
pa_IN: ਬਣਾਉਣ  /  ਅਦਿਅਤਨ  /  ਹਟਾਣ  /  ਆਯਾਤ  /  ਨਿਰਿਆਤ ਟੋਕਨ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Permission to create/view/update/delete assessments rules for a survey
pa_IN: ਬਣਾਉਣ  /  ਦੇਖਣ  /  ਅਦਿਅਤਨ  /  ਹਟਾਣ  ਦੇ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਆਕਲਨ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Permission to create/view/update/delete quota rules for a survey
pa_IN: ਬਣਾਉਣ  /  ਦੇਖਣ  /  ਅਦਿਅਤਨ  /  ਹਟਾਣ  ਦੇ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਕੋਟੇ ਦੇ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Permission to create/view/update/delete/import/export the questions, groups, answers & conditions of a survey
pa_IN: ਆਗਿਆ ਬਣਾਉਣ  /  ਦੇਖਣ  /  ਅਦਿਅਤਨ  /  ਹਟਾਣ  /  ਆਯਾਤ  /  ਨਿਰਿਆਤ ਸਵਾਲ ਹੈ ,  ਸਮੂਹਾਂ ,  ਜਵਾਬ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ  ਦੇ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤਾਂ

en: Permission to delete a survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾਨਾ  ਇਜਾਜਤ

en: Permission to modify survey security settings
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਸੁਰੱਖਿਆ ਸੇਟਿੰਗਸ ਨੂੰ ਸੰਸ਼ੋਧਿਤ ਕਰਣ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Permission to view & update the translations using the quick-translation feature
pa_IN: ਆਗਿਆ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਅਤੇ ਜਲਦੀ  -  ਅਨੁਵਾਦ ਸਹੂਲਤ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਅਨੁਵਾਦ ਅਦਿਅਤਨ

en: Permission to view statistics
pa_IN: ਆਂਕੜੇ ਦੇਖਣ ਦੀ ਇਜਾਜਤ

en: Persian
pa_IN: ਫਾਰਸੀ

en: Pie chart
pa_IN: ਪਾਇ ਚਾਰਟ

en: Place questions into a specified randomization group, all questions included in the specified group will appear in a random order
pa_IN: ਇੱਕ ਨਿਰਦਿਸ਼ਟ randomization ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਪਲੇਸ ਸਵਾਲ ਹੈ ,  ਨਿਰਦਿਸ਼ਟ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਸਾਰੇ ਸਵਾਲਾਂ  ਦੇ ਇੱਕ ਯਾਦ੍ਰੱਛਿਕ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ

en: Please <a href="%s">log in</a>.
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ <a href="%s">log in</a>.

en: Please check any problems above and then proceed to the final step.
pa_IN: ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੀਏ ਹੋਰ ਤੱਦ ਅੰਤਮ ਪੜਾਅ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ .

en: Please check at least one item.
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਇਟਮ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ .

en: Please check the directory permissions.
pa_IN: ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ ਆਗਿਆ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ .

en: Please choose
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਚੁਨੇਂ

en: Please choose *all* that apply:
pa_IN:  * ਸਾਰੇ * ਜੋ ਲਾਗੂ ਚੁਨੇਂ :

en: Please choose *only one* of the following:
pa_IN: * ਕੇਵਲ ਨਿਮਨ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ * ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੋ :

en: Please choose all that apply and provide a comment:
pa_IN: ਸਭ ਹੈ ਕਿ ਲਾਗੂ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਇੱਕ ਟਿੱਪਣੀ ਨੂੰ ਉਪਲੱਬਧ ਕਰਾਉਣ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੋ :

en: Please choose the appropriate response for each item:
pa_IN: ਹਰ ਇੱਕ ਆਇਟਮ ਲਈ ਉਪਯੁਕਤ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੋ :

en: Please choose the label sets you want to export:
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਚਨੈ ਬਾਹਰ ਨਿੌਕਾਲਨੈ ਕੇ ਲਿਏ

en: Please choose...
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਚੁਨੇਂ . . .

en: Please confirm the token by answering the security question below and click continue.
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਟੋਕਨ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ ਜਵਾਬ ਦੇ ਅਤੇ ਹੇਠਾਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਕਲਿਕ ਕਰੋ .

en: Please contact %s ( %s ) for further assistance.
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ %s ( %s ) ਨੂੰ ਸੰਪਰਕ ਕਰੀਏ ਜਿਆਦਾ ਸਹਾਇਤਾ ਦੇ ਲਈ .

en: Please continue with populating the database.
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਕਲਿਕ ਕਰਣ ਲਈ ਡੇਟਾਬੇਸ ਆਬਾਦ ਕਰੀਏ

en: Please enter a date:
pa_IN: ਕੋਈ ਤਾਰੀਖ਼ ਦਰਜ ਕਰੋ :

en: Please enter the database settings you want to use for LimeSurvey:
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਚਨੈ ਬਾਹਰ ਨਿੌਕਾਲਨੈ ਕੇ ਲਿਏ

en: Please enter your comment here
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਆਪਣੀ ਟਿੱਪਣੀ ਇੱਥੇ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟ ਕਰੀਏ

en: Please explain something in detail:
pa_IN: ਵਿਸਥਾਰ ਤੋਂ ਕੁੱਝ ਸੱਮਝਾਉਣ ਦਿਓ :

en: Please fax your completed survey to:
pa_IN: ਫੈਕਸ ਆਪਣੀ ਪੂਰੀ ਕਰਣ ਲਈ ਸਰਵੇਖਣ ਦਿਓ :

en: Please note that once responses have collected with this survey and you want to add or remove groups/questions or change one of the settings above, you will need to deactivate this survey, which will move all data that has already been entered into a separate archived table.
pa_IN: ਡੇਟਾ ਇੱਕ ਵਾਰ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ , ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ  ੜਨਾ ਜਾਂ ਸਮੂਹਾਂ ਜਾਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਕੱਢਣੇ ਦੇ ਲਈ , ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਹੈ , ਜੋ ਸਾਰੇ ਡੇਟਾ ਹੈ ਕਿ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇੱਕ ਵੱਖ ਸੰਗਰਹੀਤ ਤਾਲਿਕਾ ਵਿੱਚ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਕਦਮ  ਹੋਵੇਗਾ ਅਕਰਮਕ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੋਗੇ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ .

en: Please number each box in order of preference from 1 to
pa_IN: ਗਿਣਤੀ 1 ਤੋਂ ਪ੍ਰਮੁੱਖਤਾ ਦੇ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਹਰ ਇੱਕ ਬਾਕਸ ਕ੍ਰਿਪਾ

en: Please select a file to import!
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਇੱਕ ਫਾਇਲ ਆਯਾਤ ਕਰਣ ਲਈ ਚੁਨੇਂ !

en: Please select a language:
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਇੱਕ ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਨੇਂ :

en: Please select a user first
pa_IN: ਕੋਈ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਪਹਿਲੀ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੀਏ

en: Please select a user group first
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਦੀ ਪਹਿਲੀ ਚੁਨੇਂ

en: Please select at least one file for deletion
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਇਟਮ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ .

en: Please select at least one file for download
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਆਇਟਮ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ .

en: Please select your preferred language:
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਇੱਕ ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਨੇਂ :

en: Please submit by %s
pa_IN:  %s ਤੱਕ ਜਮਾਂ ਕਰੀਏ ਹੈ

en: Please upload %s more file(s).
pa_IN:  % s  ਦੇ ਜਿਆਦਾ ਫਾਇਲ  ( ਓਂ )  ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ .

en: Please verify the following information before continuing with the database upgrade:
pa_IN: ਡੇਟਾਬੇਸ ਉਂਨਇਨ  ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੀ ਪੁਸ਼ਟੀ ਕਰੋ :

en: Please write your answer here:
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਜਵਾਬ ਇੱਥੇ ਲਿਖਣ ਦਿਓ :

en: Please write your answer(s) here:
pa_IN: ਕ੍ਰਿਪਾ ਆਪਣੇ ਜਵਾਬ ( ਓਂ ) ਇੱਥੇ ਲਿਖੀਏ :

en: Polish
pa_IN: 	ਪੋਲਸ਼

en: Populate database
pa_IN: ਆਬਾਦ ਡੇਟਾਬੇਸ

en: Popup HTML editor
pa_IN: ਪਾਪਅਪ HTML ਸੰਪਾਦਕ

en: Portuguese
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ

en: Portuguese (Brazilian)
pa_IN: ਪੁਰਤਗਾਲੀ ( ਬਰਾਜੀਲੀ )

en: Pre-installation check
pa_IN: ਪੂਰਵ  -  ਅਧਿਸ਼ਠਾਪਨ ਚੇਕ

en: Pre-installation check for LimeSurvey
pa_IN: LimeSurvey ਪੂਰਵ ਸਥਾਪਨਾ ਲਈ ਚੇਕ

en: Predefined
pa_IN: ਪੂਰਵ ਨਿਰਧਾਰਿਤ

en: Prefix|Suffix for dropdown lists
pa_IN: ਉਪਸਰਗ | ਪ੍ਰਤਿਅਏ ਡਰਾਪਡਾਉਨ ਸੂਚੀ ਲਈ

en: Present answer options in reverse order
pa_IN: ਯਾਦ੍ਰੱਛਿਕ ਕ੍ਰਮ ਵਿੱਚ ਜਵਾਬ ਦਿਖਾਇੇ

en: Present as text input boxes instead of dropdown lists
pa_IN: ਪਾਠ ਇਨਪੁਟ  ਦੇ ਬਜਾਏ ਬਕਸੇ ਡਰਾਪਡਾਉਨ ਸੂਚੀਆਂ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਵਰਤਮਾਨ

en: Present dropdown control(s) instead of list of radio buttons
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਡਰਾਪ ਬਕਸੇ  ਦੇ ਬਜਾਏ ਰੇਡੀਓ ਬਟਨ ਦੀ ਸੂਚੀ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰੋਏ

en: Presentation
pa_IN: ਪੂਰਵ ਨਿਰਧਾਰਤ

en: Presentation & navigation
pa_IN: ਪ੍ਰਸਤੁਤੀ ਅਤੇ ਨੇਵਿਗੇਸ਼ਨ

en: Preview:
pa_IN: ਪੂਰਵਾਵਲੋਕਨ :

en: Previous
pa_IN: 	ਪਿਛਲੇ

en: Previous questions
pa_IN: ਪਕਰਕ ਪਿਛਲੇ

en: Previous session is set to be finished.
pa_IN: ਪਿੱਛਲਾ ਸਤਰ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

en: Print your answers.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਜਵਾਬ ਮੁਦਰਿਤ ਕਰੋ .

en: Prior to 16
pa_IN: 16 ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ

en: Processing...
pa_IN: ਲੋਡ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ . . .

en: Progress
pa_IN: ਤਰੱਕੀ

en: Publication & access control
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਸ਼ਨ ਅਤੇ ਅਭਿਗਮ ਕਾਬੂ

en: Punjabi
pa_IN: ਯੰਜਾਬੀ

en: Q1 and Q3 calculated using %s
pa_IN: Q1 ਅਤੇ Q3 ਦਾ ਵਰਤੋ %s ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਨ

en: Question
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Question Type:
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੇ ਪ੍ਰਕਾਰ :

en: Question attributes
pa_IN: ਸਵਾਲ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ

en: Question attributes:
pa_IN: ਸਵਾਲ ਗੁਣ :

en: Question by Question
pa_IN: ਸਵਾਲ ਤੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Question code:
pa_IN: ਸਵਾਲ ਕੋਡ

en: Question codes were successfully regenerated.
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਕੋਡ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੁਆਇਆ ਸਨ .

en: Question could not be created.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: Question could not be updated
pa_IN: ਸਵਾਲ ਅਦਿਅਤਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Question could not be updated. There are conditions for other questions that rely on the answers to this question and changing the type will cause problems. You must delete these conditions before you can change the type of this question.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਅਦਿਅਤਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਉੱਥੇ ਹੋਰ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਹੈ ਕਿ ਜਵਾਬ ਉੱਤੇ ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਪੈਦਾ ਕਰੇਗਾ ਸ਼ਰਤਾਂ ਰਹੇ ਹਨ . ਤੁਸੀ ਇਸ ਸ਼ਰਤਾਂ ਹਟਾਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ ਪ੍ਰਕਾਰ ਬਦਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

en: Question group
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Question group import is complete.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਆਯਾਤ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Question group import summary
pa_IN: ਸਵਾਲ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼

en: Question group successfully saved.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਦਾ ਸਮੂਹ ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: Question group:
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ :

en: Question groups
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Question import is complete.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਆਯਾਤ ਪੂਰਾ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Question import summary
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼

en: Question in language %s could not be created.
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾ %s ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: Question index
pa_IN: ਸਵਾਲ ਕੋਡ

en: Question time
pa_IN: ਸਵਾਲ ਸਮਯ

en: Question was successfully added.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: Question was successfully deleted.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਹਟਾ ਦਿਯਾ.

en: Question was successfully saved.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: Question:
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ :

en: Questions
pa_IN: ਸਵਾਲ

en: Questions with conditions to this group
pa_IN: ਇਸ ਸਮੂਹ ਲਈ ਸ਼ਰਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Quick CSV report
pa_IN: ਤਪਰਿਤ ਸੀਏਸਵੀ ਰਿਪੋਰਟ

en: Quick add...
pa_IN: ਜਲਦੀ ਡਾਲੀਏ....

en: Quick statistics
pa_IN: ਤਪਰਿਤ ਆਂਕੜੇ

en: Quick translation
pa_IN: ਤੇਜ ਅਨੁਵਾਦ

en: Quick-add answers
pa_IN: ਜਸਦ-ਡਾਲੇ ਜਵਾਬ

en: Quick-translation
pa_IN: ਕੋਟਾ ਕਾੱਰਵਾਈ

en: Quota action
pa_IN: ਕੋਟਾ ਕਾੱਰਵਾਈ

en: Quota name
pa_IN: ਕੋਟਾ ਨਾਮ

en: Quotas
pa_IN: ਕੋਟਾ

en: Quote meta characters
pa_IN: ਅਧਿਕਤਮ ਅੱਖਰ

en: Randomization group name
pa_IN: Randomization ਸਮੂਹ ਦਾ ਨਾਮ

en: Randomization group:
pa_IN: ਕੋਈ ਮੇਲ ਖਾਂਦਾ ਸਮੂਹ ਨਹੀਂ

en: Randomize on each page load
pa_IN: ਹਰ ਇੱਕ ਵਰਕੇ ਲੋਡ ਉੱਤੇ randomize

en: Rank %s
pa_IN: ਪਦ %s

en: Ranking
pa_IN: ਸਥਾਨ

en: Reason:
pa_IN: ਅਸਫਲ ! ਕਾਰਨ :

en: Recommended
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ

en: Record Deleted
pa_IN: ਰਿਕਾਰਡ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ

en: Records displayed:
pa_IN: ਅਭਿਲੇਖ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ :

en: Records imported
pa_IN: ਆਯਾਤੀਤ ਰਿਕਾਰਡ

en: Referrer URL
pa_IN: ਰੇਫੇਰ੍ਰੇਰ ਯੂਰਲ

en: Referrer URL will be saved.
pa_IN: Referer - URL ਸਹੇਜ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ

en: Registration
pa_IN: ਪੰਜੀਕਰਣ

en: Registration email
pa_IN: ਪੰਜੀਕਰਣ  ਈਮੇਲ

en: Regular expression
pa_IN: ਨੇਮੀ ਪਰਕਾਸ਼ਨ

en: Relevance equation:
pa_IN: ਪ੍ਰਾਸੰਗਿਕਤਾ ਸਮੀਕਰਣ :

en: Reload URL
pa_IN: ਫੇਰ ਲੋਡ ਯੂਆਰਏਲ

en: Reload your survey by clicking on the following link (or pasting it into your browser):
pa_IN: ਹੇਠਾਂ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਲਿੰਕ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ ( ਜਾਂ ਇਸਨੂੰ ਆਪਣੇ ਬਰਾਉਜਰ ਵਿੱਚ ਚਿਪਕਾ ਕਰ ) ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਫੇਰ ਲੋਡ ਕਰੋ :

en: Reloading screen. Please wait.
pa_IN: ਸਕਰੀਨ ਲੋਡ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਉਡੀਕ ਕਰੋ .

en: Remaining
pa_IN: ਬਾਕੀ

en: Reminder
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ

en: Reminder Email:
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਈਮੇਲ :

en: Reminder count
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਗਿਣਤੀ

en: Reminder count:
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਗਿਣਤੀ :

en: Reminder email
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਈਮੇਲ :

en: Reminder email subject:
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਈਮੇਲ ਵਿਸ਼ਾ :

en: Reminder sent to:
pa_IN: ਯਾਦ ਦਵਾਉਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ :

en: Reminder sent?
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਭੇਜਿਆ ਹੈ ?

en: Reminder status:
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਹਾਲਤ :

en: Reminder to participate in a survey
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ

en: Reminder(s) sent
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ( ਓਂ ) ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ

en: Remove
pa_IN: ਹਟਾਵਾਂ

en: Renumber the new record.
pa_IN: ਨਵਾਂ ਰਿਕਾਰਡ ਫਿਰ ਤੋਂ ਅੰਕਿਤ ਕਰਣਾ .

en: Repeat a string
pa_IN: ਦੋਹਰਾਵਾਂ ਪਾਸਵਰਡ

en: Repeating headings in array questions every X subquestions:
pa_IN: ਸਰਣੀ ਸਵਾਲਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਹਰਾ ਸਿਰਲੇਖਾਂ ਹਰ ਏਕਸ subquestions :

en: Replace
pa_IN: ਸਾਂਚਾ :

en: Replace all occurrences of the search string with the replacement string
pa_IN: ਪ੍ਰਤਿਸਥਾਪਨ ਸਟਰਿੰਗ  ਦੇ ਨਾਲ ਖੋਜ ਸਟਰਿੰਗ  ਦੇ ਸਾਰੇ ਆਵਰਤੀਆਂ ਬਦਲੀਆਂ

en: Replace the existing record.
pa_IN: ਮੌਜੂਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਬਦਲੀਆਂ .

en: Replaces the label of the 'Other:' answer option with a custom text
pa_IN:  ਹੋਰ ਦੇ ਲੇਬਲ ਦੇ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ : ਇੱਕ ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ ਕਸਟਮ ਪਾਠ ਦੇ ਨਾਲ

en: Report and skip the new record.
pa_IN: ਰਿਪੋਰਟ ਅਤੇ ਨਵਾਂ ਰਿਕਾਰਡ ਨੂੰ ਛੱਡ .

en: Required
pa_IN: ਲੋੜ

en: Reset
pa_IN: ਰੀਸੇਟ

en: Reset all your tokens to the 'not used' state
pa_IN: ਰੀਸੇਟ ਆਦਤ ਨਹੀਂ ਰਾਜ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਟੋਕਨ

en: Reset answers and token completed state
pa_IN: ਰੀਸੇਟ ਜਵਾਬ ਅਤੇ ਟੋਕਨ ਪੂਰਾ ਰਾਜ

en: Reset the completed answers to the incomplete state
pa_IN: ਰੀਸੇਟ ਅਧੂਰਾ ਰਾਜ ਦੇ ਜਵਾਬ ਪੂਰਾ

en: Resources
pa_IN: ਸੰਸਾਧਨ

en: Resources Import Summary
pa_IN: ਸੰਸਾਧਨਾਂ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼

en: Response ID
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਆਈਡੀ

en: Response filters
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਫਿਲਟਰ

en: Response import summary
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼

en: Response submission for survey {SURVEYNAME}
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ %s ਲਈ ਜਵਾਬ ਜਮਾਂ

en: Response submission for survey {SURVEYNAME} with results
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ %s ਲਈ ਜਵਾਬ ਜਮਾਂ

en: Response summary
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਸਾਰੰਸ਼

en: Responses
pa_IN: ਜਵਾਬ

en: Responses & statistics
pa_IN: ਯੁਕਤ ਜਵਾਬ

en: Responses containing
pa_IN: ਯੁਕਤ ਜਵਾਬ

en: Responses to this survey are NOT anonymized.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਜਵਾਬ ਬੇਨਾਮ ਹਨ .

en: Responses to this survey are anonymized.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਜਵਾਬ ਬੇਨਾਮ ਹਨ .

en: Responses will be date stamped.
pa_IN: ਸਟਾੰਪ ਜਵਾਬ ਤਾਰੀਖ ਹੋਵੇਗੀ .

en: Responses will have the IP address logged
pa_IN: ਜਵਾਬ ਹੋਵੇਗਾ ਆਈਪੀ ਪਤਾ ਲਾਗ ਇਸ

en: Responses will have their referring URL logged.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਹੋਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਦੇਣ ਵਾਲਾ URL ਹੋਣ ਦੇ ਲਈ .

en: Responses will not be date stamped.
pa_IN: ਸਟਾੰਪ ਜਵਾਬ ਤਾਰੀਖ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ .

en: Responses will not have the IP address logged.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਆਈਪੀ ਪਤਾ ਲਾਗ .

en: Responses will not have their referring URL logged.
pa_IN: ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਦੇਣ ਵਾਲਾ URL ਹੋਣ ਦੇ ਲਈ .

en: Restore
pa_IN: ਬਹਾਲ

en: Restore options
pa_IN: ਵਿਕਲਪ ਪੁਨਰਸਥਾਪਿਤ

en: Restrict input to integer values
pa_IN: ਪੂਰਣਾਂਕ ਮਾਨ  ਕਰਣ ਲਈ ਇਨਪੁਟ ਪ੍ਰਤੀਬੰਧਿਤ

en: Result
pa_IN: ਨਤੀਜਾ

en: Results
pa_IN: ਨਤੀਜਾ

en: Results from LDAP Query.
pa_IN: ਏਲਡੀਏਪੀ ਕਵੇਰੀ ਤੋਂ ਨਤੀਜਾ

en: Return a formatted string
pa_IN: Cਅਲ੍cuਲਟੇ ਤੇ Sਅਮ੍ਪ੍ਲੇ Sਟਨ੍ਡਰ੍ਡ੍ ਢੇਵਿਅਟਿਓਨ੍ ਫ਼ੋਰ੍ ਤੇ ਲਿਸ੍ਟ੍ ਓਫ਼੍ ਨ੍uਮ੍ਬੇਰ੍ਸ੍

en: Return comma-separated list of values
pa_IN: ਅਲਪ ਵਿਰਾਮ ਵਲੋਂ ਵੱਖ ਮੰਨੋ ਦੀ ਸੂਚੀ ਉੱਤੇ ਪਰਤੀਏ

en: Return current UNIX timestamp
pa_IN: ਵਰਤਮਾਨ ਯੂਨਿਕਸ ਟਾਇਮਸਟੈੰਪ ਪਰਤੀਏ

en: Return part of a string
pa_IN: ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਲੇਬਲ ਉੱਤੇ ਪਰਤੀਏ

en: Return to label set administration
pa_IN: ਪਰਤਣ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ

en: Return to survey
pa_IN: ਸਰਵੇਣ ਉੱਤੇ ਪਰਤੀਏ

en: Return to survey administration
pa_IN: ਪਰਤਣ ਲਈ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ

en: Returns true(1) if it is a valid date in gregorian calendar
pa_IN: ਸੱਚ ਰਿਟਰਨ  ( 1 )  ਜੇਕਰ ਇਹ ਗਰੇਗੋਰਿਅਨ ਕੈਲੇਂਡਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਆਦਰ ਯੋਗ ਤਾਰੀਖ਼ ਹੈ

en: Reverse a string
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸੇਟਿੰਗਸ

en: Reverse answer order
pa_IN: ਯਾਦ੍ਰੱਛਿਕ ਜਵਾਬ ਕ੍ਰਮ

en: Romanian
pa_IN: ਰੋਮਾਨੀ

en: Round fractions down
pa_IN: ਗੋਲ ਹੇਠਾਂ ਭਿੰਨ

en: Round fractions up
pa_IN: ਪੁਸ਼ਟੀ

en: Rounds a number to an optional precision
pa_IN: ੜੋuਨ੍ਡ੍ਸ੍ ਅ ਨ੍uਮ੍ਬੇਰ੍ ਟੋ ਅਨ੍ ਓਪ੍ਟਿਓਨਲ੍ ਪ੍ਰੇcਇਸਿਓਨ੍

en: Rows
pa_IN: ਰੋ

en: Russian
pa_IN: ਰੂਸੀ

en: SMTP debug mode:
pa_IN: SMTP ਡਿਬਗ ਮੋਡ :

en: SMTP debug output:
pa_IN: ਏਸਏਮਟੀਪੀ ਡਿਬਗ ਆਉਟਪੁਟ :

en: SMTP host:
pa_IN: SMTP ਮੇਜਬਾਨ :

en: SMTP password:
pa_IN: SMTP ਪਾਸਵਰਡ

en: SMTP username:
pa_IN: SMTP ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ :

en: SPSS export scale type
pa_IN: SPSS ਨਿਰਿਆਤ ਪੈਮਾਨਾ ਪ੍ਰਕਾਰ

en: SPSS version:
pa_IN: SPSS ਸੰਸਕਰਣ :

en: SQL CODE THAT FAILED
pa_IN: ਏਸਕਿਊਏਲ ਕੋਡ ਜੋ ਕਿ ਅਸਫਲ ਹੋਇਆ ਹਨ

en: SQL command failed: %s
pa_IN: SQL ਆਦੇਸ਼ ਅਸਫਲ :  %  s

en: Same
pa_IN: ਯੋਗ

en: Save
pa_IN: ਬਚਾਣਾ

en: Save IP address?
pa_IN: ਆਈਪੀ ਪਤਾ ਸਹੇਜੇਂ ?

en: Save Now
pa_IN: ਹੁਣ ਸਹੇਜੇਂ

en: Save as label set
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਹਟਾਵਾਂ

en: Save both of them on the R working directory (use getwd() and setwd() on the R command window to get and set it)
pa_IN: ਅਨੁਸੰਧਾਨ ਕਾਰਜ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ ਉੱਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਸਹੇਜੇਂ ( ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰੋ ( getwd ) ਅਤੇ ਆਰ ਕਮਾਂਡ ਖਿਡ਼ਕੀ ਉੱਤੇ setwd ( ) ਪਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਸੇਟ )

en: Save changes
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ ਸਹੇਜੇਂ

en: Save city
pa_IN: ਪਿੰਢ ਰਖੋ

en: Save country
pa_IN: ਦੇਸ਼ ਰਖੋ

en: Save for further completion by survey user
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਦੁਆਰਾ ਜਿਆਦਾ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਸਹੇਜੇਂ

en: Save postal code
pa_IN: ਪੋਸਟਲ ਕੋਡ ਰਖੋ

en: Save question group
pa_IN: ਸਹੇਜੇਂ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹ

en: Save referrer URL?
pa_IN: ਸੰਦਰਭ URL ਸਹੇਜੇਂ ?

en: Save settings
pa_IN: ਸੇਟਿੰਗ ਸਹੇਜੇਂ

en: Save state
pa_IN: ਸ਼ਹਰ ਰਖੋ

en: Save this, then create another:
pa_IN: Sਅਵੇ ਤਿਸ੍, ਤੇਨ੍ cਰੇਅਟੇ ਅਨੋਤੇਰ੍:

en: Save timings?
pa_IN: ਸਮਯ ਰਖੋ

en: Saved Survey Details
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਟੀਕਾ ਸਹੇਜੇ

en: Scale
pa_IN: ਮਾਪ

en: Scale 1
pa_IN: ਮਾਪ 1

en: Scale 2
pa_IN: ਮਾਪ 2

en: Scenario
pa_IN: ਪਰਿਦ੍ਰਸ਼ਿਅ

en: Scope
pa_IN: ਖੇਤਰ

en: Screen:
pa_IN: ਸਕਰੀਨ :

en: Search
pa_IN: ਖੋਜ

en: Security
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ

en: Security question:
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸ਼ਨ :

en: Select file
pa_IN: ਫਾਇਲ ਚੁਨੇ

en: Select survey to copy:
pa_IN: ਨਕਲ ਮਾਰਨੇ ਕੇ ਲਿਏ ਸਰਵੇਯ ਚੁਨੈ

en: Select template ZIP file:
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੀਏ ਜਿਪ ਫਾਇਲ :

en: Select the LDAP query you want to run:
pa_IN: ਏਲਡੀਏਪੀ ਕਵੇਰੀ ਤੁਸੀ ਚਲਾਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੋ :

en: Select the type of chart to be displayed
pa_IN: ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰਣ  ਦੇ ਚਾਰਟ  ਦੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੀਏ

en: Select...
pa_IN: ਜਵਾਬ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਕਰੋਏ

en: Semicolon
pa_IN: ਸੇਮੀਕੋਲਨ

en: Send
pa_IN: ਭੇਜੋ

en: Send Invitations
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Send Reminders
pa_IN: ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਭੇਜੋ

en: Send basic admin notification email to:
pa_IN: ਬੁਨਿਆਦੀ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਅਧਿਸੂਚਨਾ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ :

en: Send detailed admin notification email to:
pa_IN: ਫੈਲਿਆ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਅਧਿਸੂਚਨਾ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ :

en: Send email invitation
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Send email invitations
pa_IN: ਈਮੇਲ ਸੱਦਾ ਭੇਜੋ

en: Send email reminder
pa_IN: ਈਮੇਲ ਅਨੁਸਮਾਰਕ ਭੇਜੋ

en: Send me a copy:
pa_IN: ਮੈਨੂੰ ਇੱਕ ਨਕਲ ਭੇਜੋ :

en: Send reminder to token ID(s):
pa_IN: ਟੋਕਨ ਆਈਡੀ ਨੂੰ ਭੇਜਿਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ

en: Sending invitations...
pa_IN: ਸੱਦਾ ਭੇਜਣ ਵਿੱਚ . . .

en: Sep
pa_IN: ਸਿਤੰਬਰ

en: Separator used:
pa_IN: ਵਿਭਾਜਕ ਇਸਤੇਮਾਲ :

en: Server name & port:
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਸਮਾਂ :

en: Server time:
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਸਮਾਂ :

en: Server type:
pa_IN: ਸਰਵਰ ਦਾ ਸਮਾਂ :

en: Set Survey Rights
pa_IN: ਸੇਟ ਸਰਵੇਖਣ ਅਧਿਕਾਰ

en: Set a specific SPSS export scale type for this question
pa_IN: ਇੱਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ SPSS ਨਿਰਿਆਤ ਪੈਮਾਨਾ ਪ੍ਰਕਾਰ ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਈ ਸੇਟ ਕਰੀਏ

en: Set name:
pa_IN: ਸੇਟ ਨਾਮ

en: Set survey permissions
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਅਨੁਮਤੀਯਾਂ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Set template permissions for this user
pa_IN: ਸੇਟ ਇਸ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਲਈ ਟੇੰਪਲੇਟ ਦੀ ਆਗਿਆ

en: Set token length to:
pa_IN: ਸੇਟ ਕਰਣ ਲਈ ਟੋਕਨ ਦੀ ਲੰਮਾਈ :

en: Set user permissions
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਅਨੁਮਤੀਯਾਂ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: Share
pa_IN: ਯੋਗ

en: Share panel
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ ਸਹੇਜੇਂ

en: Shift-JIS Japanese
pa_IN:  - Shift ਜਾਪਾਨੀ JIS

en: Short Free Text
pa_IN: ਲਘੂ ਨਿ : ਸ਼ੁਲਕ ਪਾਠ

en: Short names
pa_IN: ਸੇਟ ਨਾਮ

en: Should we proceed with the delete?
pa_IN: ਕੀ ਹਮੇ ਹਟਾਣ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ?

en: Show
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show 'no answer' option for non-mandatory questions:
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਗੈਰ ਲਾਜ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਕੋਈ ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ :

en: Show PHPInfo
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ phpinfo

en: Show a map in the statistics?
pa_IN: ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਆਂਕੜੇ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਵਾਂ ਰੇਖਾਂਕਨ ?

en: Show advanced settings
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਸੇਟਿੰਗਸ ਉੱਨਤ

en: Show both
pa_IN: ਦੋਨੋ ਦਿਖਾਓ

en: Show both (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਦੋਨੋ ਦਿਖਾਓ ( ਸਿਸਟਮ ਅਦ੍ਮਿਨਿਸ੍ਤ੍ਰਾਟਰ ਕੇ ਦਵਾਰਾ ਮਜਬੂਰਮ )

en: Show comment
pa_IN: ਟਿੱਪਣੀ ਦਿਖਾਵ

en: Show conditions for this question
pa_IN: ਇਸ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਲਈ ਦਿਖਾਵਾਂ ਸ਼ਰਤਾਂ

en: Show during registration?
pa_IN: ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਪੰਜੀਕਰਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿਓ ?

en: Show grand total
pa_IN: ਪੂਰਾ ਗੁਣਾ ਦਿਖਾਵੋ

en: Show grand total for either columns or rows
pa_IN: ਪੂਰਾ ਗੁਣਾ ਦਿਖਾਵੋ ਰੋ ਯਾ ਕੋਲਮ ਦਾ

en: Show group description only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਸਮੂਹ ਦਾ ਟੀਕਾ ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show group description only (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਸਮੂਹ ਕੇਵਲ ਵਰਣਨ  ( ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਜਬਰਿਆ )

en: Show group name only
pa_IN: ਕੇਵਲ ਸਮੂਹ ਦਾ ਨਾਮ ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show group name only (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਸਮੂਹ ਦਾ ਨਾਮ ਕੇਵਲ  ( ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਜਬਰਿਆ )

en: Show in public statistics
pa_IN: ਸਰਕਾਰੀ ਆਂਕੜੀਆਂ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show last..
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਦਿਖਾਵਾਂ . .

en: Show next..
pa_IN: ਅਗਲੇ ਦਿਖਾਵਾਂ . .

en: Show next...
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਅਗਲੇ  .  .  .

en: Show previous..
pa_IN: ਪਿਛਲੇ ਦਿਖਾਵਾਂ . .

en: Show previous...
pa_IN: ਦਿਖਾਵਾਂ ਪਿਛਲੇ . . .

en: Show question code only
pa_IN: ਸਵਾਲ ਕੋਡ ਕੇਵਲ ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show question code only (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਸਵਾਲ ਕੋਡ ਕੇਵਲ ਦਿਖਾਵਾਂ  ( ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਜਬਰਿਆ )

en: Show question number only
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਗਿਣਤੀ ਕੇਵਲ ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show question number only (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਗਿਣਤੀ ਕੇਵਲ ਦਿਖਾਵਾਂ  ( ਸਿਸਟਮ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਦੁਆਰਾ ਜਬਰਿਆ )

en: Show start...
pa_IN: ਸ਼ੋ ਅਗਲੇ . . .

en: Show statistics of this question in the public statistics page
pa_IN: ਸਰਕਾਰੀ ਆਂਕੜੇ ਵਰਕੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਵਾਲ ਦੇ ਆਂਕੜੇ ਦਿਖਾਵਾਂ

en: Show title
pa_IN: ਸ਼ੀਰਸ਼ਕ ਦਿਖਾਵ

en: Show totals for
pa_IN: ਐਦਾ ਗੁਣਾ ਦਿਖਾਵੋ

en: Show totals for either rows, columns or both rows and columns
pa_IN: ਪੂਰਾ ਗੁਣਾ ਦਿਖਾਵੋ ਰੋ ਯਾ ਕੋਲਮ ਦਾ, ਯਾ ਦੋਲੋ ਰੋ ਤੇ ਕੋਲਮ ਦਾ

en: Simple template editor
pa_IN: ਖਾਕਾ ਸੰਪਾਦਕ

en: Sine
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਮ :

en: Single checkbox
pa_IN: ਇੱਕ ਚੇਕਬਾਕਸ

en: Single choice questions
pa_IN: ਇਕ ਜਵਾਬ ਵਾਲੇ ਸਵਾਲ

en: Sinhala
pa_IN: ਸਿੰਹਲ

en: Site name
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਮ :

en: Site name:
pa_IN: ਸਾਇਟ ਦਾ ਨਾਮ :

en: Slider
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ

en: Slider accuracy
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਸਟੀਕਤਾ

en: Slider initial value
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਅਰੰਭ ਦਾ ਮੁੱਲ

en: Slider left/right text separator
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਵਾਮ / ਅਧਿਕਾਰ ਪਾਠ ਵਿਭਾਜਕ

en: Slider maximum value
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਅਧਿਕਤਮ ਮੁੱਲ

en: Slider minimum value
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਹੇਠਲਾ ਮੁੱਲ

en: Slider starts at the middle position
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੁੰਦਾ ਹੈ

en: Slovak
pa_IN: 	ਸਲੋਵਾਕ

en: Slovenian
pa_IN: ਸਲੋਵੇਨਿਆਈ

en: Some URL description
pa_IN: ਕੁੱਝ ਯੂਆਰਏਲ ਟੀਕਾ

en: Some piece-of-cake steps to create your very own first survey:
pa_IN: ਆਪਣਾ ਸਰਵੇਖਣ ਬਣਾਉਣ ਦੇ ਚਾਰ ਆਸਾਨ ਕਦਮ  ਹਨ :

en: Sorry there are no supported question types in this survey.
pa_IN: ਮਾਫ ਕਰ ਦੇਣਾ ਜੀ ਲੇਕਿਨ ਉੱਥੇ ਕੋਈ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਹਨ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਕੀਤਾ .

en: Sorry your responses have exceeded a quota on this survey.
pa_IN: ਦੁੱਖ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਕੋਟਾ ਪਾਰ ਕਰ ਚੁੱਕੇ ਹਨ .

en: Sorry, but the LDAP module is missing in your PHP configuration.
pa_IN: ਮਾਫੀ ਕਰੋ , ਲੇਕਿਨ LDAP ਮਾਡਿਊਲ ਆਪਣੇ PHP ਵਿਨਿਆਸ ਵਿੱਚ ਬੇਪਤਾ ਹੈ .

en: Sorry, no more files can be uploaded!
pa_IN: ਮਾਫੀ ਕਰੋ ,  ਕੋਈ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਫਾਇਲਾਂ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ !

en: Sorry, only %s extensions are allowed!
pa_IN:  ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਹੇਠਲਾ %s ਗਿਣਤੀ ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Sorry, only %s files can be uploaded for this question!
pa_IN: ਮਾਫੀ, ਇਸ ਸਵਾਲ ਤੇ ਲਿਏ ਕੇਵਲ %s ਫਾਇਲੇ ਡਾਲੀ ਜਾ ਸਕਤੀ ਹੈ

en: Sorry, the uploaded file (%s) is larger than the allowed filesize of %s KB.
pa_IN: ਮਾਫੀ ਕਰੋ ,  ਅਪਲੋਡ ਕੀਤੀ ਗਈ ਫਾਇਲ  (%s)  %s KB ਦੀ ਆਗਿਆ filesize ਵਲੋਂ ਵੀ ਬਹੁਤ ਹੈ . ਮਾਫ ਕਰਣਾ ,  ਕੇਵਲ  ਏਕਸਟੇਂਸ਼ਨ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ !

en: Sorry, this file extension (%s) is not allowed!
pa_IN: ਮਾਫੀ ਕਰੋ ,  ਇਸ ਫਾਇਲ ਏਕਸਟੇਂਸ਼ਨ  (  %  s )  ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ !

en: Sorry, this file is too large. Only files upto %s KB are allowed.
pa_IN: ਮਾਫੀ ਕਰੋ ,  ਇਸ ਫਾਇਲ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਹੈ .   %s KB ਤੱਕ ਕੇਵਲ ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ .

en: Sort answers alphabetically
pa_IN: ਜਵਾਬ ਵਰਣਾਨੁਕਰਮ ਮੇਂਕਰਮਬੱਧ ਕਰੀਏ

en: Sort the answer options alphabetically
pa_IN: ਜਵਾਬ ਵਰਣਾਨੁਕਰਮ ਕਰੀਏ

en: Spanish
pa_IN: 	ਸਪੈਨਿਸ਼

en: Spanish (Mexico)
pa_IN: ਸਪੈਨਿਸ਼ ( ਮੇਕਸਿਕੋ )

en: Specify a custom date/time format (the <i>d/dd m/mm yy/yyyy H/HH M/MM</i> formats and "-./: " characters are allowed for day/month/year/hour/minutes without or with leading zero respectively. Defaults to survey's date format
pa_IN: ਇੱਕ ਕਸਟਮ ਤਾਰੀਖ਼  /  ਸਮਾਂ ਸਵਰੂਪ  ( ਨਿਰਦਿਸ਼ਟ ਘ  /  dd ਮੀ  /  mm  /  yy yyyy  /  ਏਚ ਏਚ ਏਚ ਏਮ  /  ਏਮ ਏਮ i  /  i ਸਵਰੂਪੋਂ ਅਤੇ ਅੱਖਰ  /  ਦਿਨ  /  ਮਹੀਨੇ ,  ਸਾਲ ਲਈ ਆਗਿਆ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ  /  ਘੰਟਿਆ  /  ਬਿਨਾਂ ਜਾਂ ਆਗੂ ਸਿਫ਼ਰ  ਦੇ ਨਾਲ ਹੌਲੀ ਹੌਲੀ ਮਿੰਟ ਸਰਵੇਖਣ  ਦੇ ਤਾਰੀਖ਼ ਸਵਰੂਪ ਡਿਫਾਲਟ .

en: Square root
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਕੋਟਾ

en: Standard deviation
pa_IN: ਮਾਣਕ ਵਿਚਲਣ

en: Start date/time:
pa_IN: ਸਮਾਂ / ਤਾਰੀਖ਼ ਸ਼ੁਰੂ :

en: Start installation
pa_IN: ਮਾਣਕ ਵਿਚਲਣ

en: Start language
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂ ਭਾਸ਼ਾ

en: Started but not yet completed
pa_IN: ਸ਼ੁਰੂ ਕੀਤਾ , ਲੇਕਿਨ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਹੁਣੇ ਤੱਕ

en: Starting from:
pa_IN: ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ :

en: Statistics
pa_IN: ਆਂਕੜੇ

en: Statistics URL
pa_IN: ਤਪਰਿਤ ਸਾਂਖਿਾਇਕੀ

en: Status
pa_IN: ਹਾਲਤ

en: Step 1:
pa_IN: ਪਹਲਾ ਕਦਮ

en: Step 2:
pa_IN: ਦੂਜਾ ਕਦਮ

en: Step value
pa_IN: ਪੜਾਅ ਮੁੱਲ

en: Stop this survey
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਬੰਦ

en: Store the city?
pa_IN: ਪਿੰਢ ਨੂ ਰਖੋ ?

en: Store the country?
pa_IN: ਦੇਸ਼ ਰਖਣਾ ਹੈ ?

en: Store the postal code?
pa_IN: ਪਨ ਕੋਡ ਰਖਣਾ ਹੈ ?

en: Store the state?
pa_IN: ਪਿੰਡ ਰਖਣਾ ਹੈ ?

en: Straight
pa_IN: ਸਿੱਧੇ

en: Strip HTML and PHP tags from a string
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਵਲੋਂ ਪੱਟੀ HTML ਅਤੇ PHP ਟੈਗ

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning and end of a string
pa_IN: ਪੱਟੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਅਤੇ ਅੰਤ ਵਲੋਂ ਰਹਿਤਸਫੇਦ  ( ਜਾਂ ਹੋਰ ਵਰਣ )

en: Strip whitespace (or other characters) from the beginning of a string
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਲੋਂ ਪੱਟੀ ਰਹਿਤਸਫੇਦ  ( ਜਾਂ ਹੋਰ ਵਰਣ )

en: Strip whitespace (or other characters) from the end of a string
pa_IN: ੜੇਟ੍uਰ੍ਨ੍ ਅ ਫ਼ੋਰ੍ਮਟ੍ਟੇਡ੍ ਸ੍ਟ੍ਰਿਨ੍ਗ੍

en: Subject:
pa_IN: ਵਿਸ਼ਾ :

en: Submission date
pa_IN: ਪੇਸ਼ ਤਾਰੀਖ

en: Submit
pa_IN: ਜਮਾਂ ਕਰੀਏ

en: Submit Your Survey.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਭੇਜੋ .

en: Submit your answers
pa_IN: ਆਪਣੇ ਜਵਾਬ ਭੇਜੋ

en: Submit your survey.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਭੇਜੋ .

en: Subquestions
pa_IN: ਨਿਚ ਸਵਾਲ

en: Subquestions were successfully saved.
pa_IN: ਨਿਚ ਸਵਾਲ ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: Success
pa_IN: 	ਸਫਲਤਾ

en: Success!
pa_IN: ਸਫਲਤਾ !

en: Successfully created CPDB entries
pa_IN: ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਟੋਕਨ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਬਣਾਇਆ

en: Successfully created token entries
pa_IN: ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਟੋਕਨ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਬਣਾਇਆ

en: Sum
pa_IN: ਜੋੜ

en: Summary
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ

en: Support this project - Donate to
pa_IN: ਇਸ ਪਰਯੋਜਨਾ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਵਿੱਚ - ਦਾਨ

en: Survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ

en: Survey Has Been Deactivated
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਕਰਮਕ

en: Survey ID %d saved at %s containing %d record(s)
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਆਈਡੀ %d ਨੂੰ %s ਵਿੱਚ %d ਰਿਕਾਰਡ ( ਓ )  ਦੇ ਨਾਲ ਬਚਾਇਆ ਗਿਆ ਹਨ

en: Survey activation
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਨੂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਿਯੇ

en: Survey cannot be activated yet.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: Survey cannot be activated. Either you have no permission or there are no questions.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਜਾਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਆਗਿਆ ਹੈ ਜਾਂ ਕੋਈ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਹੋ .

en: Survey content
pa_IN: ਸਰਵੇਣ ਕੰਟੇੰਟ

en: Survey copy summary
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਨਕਲ ਸਾਰੰਸ਼

en: Survey could not be created because it did not have a title
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਇੱਕ ਸਿਰਲੇਖ ਨਹੀਂ ਸੀ ਬਣਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ

en: Survey could not be updated
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਅਦਿਅਤਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

en: Survey deleted.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾਨਾ

en: Survey deletion
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾਨਾ

en: Survey does not pass consistency check
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਲਗਾਤਾਰ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕੋਲ ਨਹੀਂ ਹੈ

en: Survey expiration date
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਅੰਤ ਤਾਰੀਖ (YYYY-MM-DD)

en: Survey has been activated. Results table has been successfully created.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਸਰਗਰਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ . ਨਤੀਜਾ ਤਾਲਿਕਾ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Survey import summary
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼

en: Survey name (ID)
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਨਾਮ (ID)

en: Survey name (ID):
pa_IN: ਸਰਵੇਣ ਨਾਮ (ID):

en: Survey permissions
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਪਹੁਂਚ

en: Survey permissions for all users in this group were successfully updated.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਸੇਟਿੰਗਸ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬੱਚ ਗਏ .

en: Survey permissions were successfully updated.
pa_IN: ਟੋਕਨ ਟੀਕਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅਦਿਅਤਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: Survey quotas
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਕੋਟਾ

en: Survey registration confirmation
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਪੰਜੀਕਰਣ ਪੁਸ਼ਟਿਕਰਣ

en: Survey security
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਸੁਰਕਸ਼ਾ

en: Survey settings
pa_IN: ਸਰਵੇਯ ਸੇਤ੍ਤਿੰਗ੍ਸ

en: Survey settings were successfully saved.
pa_IN: ਸਰਵੇਯ ਸੇਤ੍ਤਿੰਗ੍ਸ  ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: Survey structure (.lss)
pa_IN: ਨਿਰਿਆਤ ਸਰਵੇਖਣ ਸੰਰਚਨਾ

en: Survey structure import summary
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਆਯਾਤ ਸਾਰੰਸ਼

en: Survey title and description
pa_IN: ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਟੀਕਾ ਸਹੇਜੇਂ

en: Surveys
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ

en: Swedish
pa_IN: ਸਵੀਡਿਸ਼

en: Switch to closed-access mode
pa_IN: ਬੰਦ ਦਾ ਵਰਤੋ ਮੋੜ ਵਿੱਚ ਸਵਿਚ ਕਰੀਏ

en: System overview
pa_IN: ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਦਾ ਜਾਂਚ-ਪੜਤਾਲ

en: TIS620 Thai
pa_IN: TIS620 ਥਾਈ

en: Table column usage
pa_IN: ਠਬ੍ਲੇ cਓਲ੍uਮ੍ਨ੍ uਸਗੇ

en: Table prefix
pa_IN: ਜਵਾਬ ਉਪਸਰਗ

en: Table size usage
pa_IN: ਠਬ੍ਲੇ ਸਿzਏ uਸਗੇ

en: Take ownership
pa_IN: ਸਵਾਮਿਤਵ ਲੈ ਲਓ

en: Tangent
pa_IN: ਸੀਮਾ :

en: Target (sub-)question:
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Target question
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Template '%s' does already exist.
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ %s ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: Template '%s' was successfully deleted.
pa_IN: ਇਸਵਿੱਚ %s ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਨਸ਼ਟ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: Template Sample
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਨਮੂਨਾ

en: Template permissions were updated successfully.
pa_IN: ਟੇੰਪਲੇਟ ਆਗਿਆ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅਦਿਅਤਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: Template:
pa_IN: ਸਾਂਚਾ :

en: Terminate survey
pa_IN: ਬਰਖਾਸਤ ਸਰਵੇਖਣ

en: Test if your server has SSL enabled by clicking on this link.
pa_IN: ਟੇਸਟ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਰਵਰ ਇਸ ਲਿੰਕ ਉੱਤੇ ਕਲਿਕ ਕਰਕੇ SSL ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੈ .

en: Text [Help] (Tip)
pa_IN: ਪਾਠ  [ ਸਹਾਇਤਾ ]   ( ਟਿਪ )

en: Text box
pa_IN: ਪਾਠ ਬਾਕਸ

en: Text display
pa_IN: ਟੇਕਸਟ ਦਿਖਾਵ

en: Text inputs
pa_IN: ਪਾਠ ਆਦਾਨੋਂ

en: Text questions
pa_IN: ਲਾਜ਼ਮੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ

en: Thai
pa_IN: ਥਾਈ

en: Thank you for completing this survey.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ .

en: Thank you for registering to participate in this survey.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਪੰਜੀਕਰਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੰਨਵਾਦ .

en: Thank you for saving your survey in progress.  The following details can be used to return to this survey and continue where you left off.  Please keep this e-mail for your reference - we cannot retrieve the password for you.
pa_IN: ਤੁੰਹੇ ਸਰਵੇਖਣ ਤਰੱਕੀ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਧੰਨਵਾਦ . ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਟੀਕਾ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਪਰਤਣ ਅਤੇ ਜਿੱਥੋਂ ਤੂੰ ਛੱਡਿਆ ਉੱਥੇ ਤੋਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣ ਲਈ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਆਪਣੇ ਸੰਦਰਭ ਲਈ ਇਸ ਈਮੇਲ ਨੂੰ ੱਰਖੇ - ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਾਸਵਰਡ ਫੇਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ .

en: Thank you!
pa_IN: ਧੰਨਵਾਦ !

en: The 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਇਸ ਕਈ ਸੇਕੰਡ  ( ਵਾਰੀ ਜੇਕਰ ਇਸ ਸੇਟਿੰਗ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਬੰਦ )  ਲਈ ਵਿਖਾਈ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ

en: The 2nd 'time limit warning' will stay visible for this many seconds (will not turn off if this setting is left blank)
pa_IN: 2 ਦੀ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ ਇਸ ਕਈ ਸੇਕੰਡ  ( ਵਾਰੀ ਜੇਕਰ ਇਸ ਸੇਟਿੰਗ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਬੰਦ )  ਲਈ ਵਿਖਾਈ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ

en: The 2nd message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
pa_IN: 2 ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰਣ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ  ( ਇੱਕ ਡਿਫਾਲਟ ਚਿਤਾਵਨੀ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰੇਗਾ ਜੇਕਰ ਇਹ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ )

en: The LimeSurvey ComfortUpdate is an easy procedure to quickly update to the latest version of LimeSurvey.
pa_IN: LimeSurvey ComfortUpdate ਇੱਕ ਆਸਾਨ ਤਰੀਕਾ ਜਲਦੀ LimeSurvey ਦੇ ਨਵੀਨਤਮ ਸੰਸਕਰਣ ਨੂੰ ਅਦਿਅਤਨ ਕਰਣ ਦੀ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਹੈ .

en: The answer options will be distributed across the number of columns set here
pa_IN: ਜਵਾਬ ਵਿਕਲਪ ਕਾਲਮ ਇੱਥੇ ਸੇਟ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵੰਡਵਾਂ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ

en: The answer to the security question is incorrect.
pa_IN: ਸੁਰੱਖਿਆ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ ਜਵਾਬ ਗਲਤ ਹੈ .

en: The database you specified does not exist:
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਤੁਸੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: The email address is not valid.
pa_IN: ਈਮੇਲ ਪਦੇ ਆਦਰ ਯੋਗ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: The email you used is not valid. Please try again.
pa_IN: ਇਸਤੇਮਾਲ ਈਮੇਲ ਨਿਯਮਕ ਨਹੀਂ ਹਨ ਕ੍ਰਿਪਾ ਫਿਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ . .

en: The entry was assigned the following record id:
pa_IN: ਪਰਵੇਸ਼ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਰਿਕਾਰਡ ਆਈਡੀ ਸਪੁਰਦ ਗਿਆ ਸੀ :

en: The following answers should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਜਵਾਬ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The following assessments should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਆਕਲਨ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The following conditions should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The following files will be modified or deleted but were already modified by someone else.
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਫਾਇਲਾਂ ਜਾਂ ਸੰਸ਼ੋਧਿਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ , ਲੇਕਿਨ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਸੰਸ਼ੋਧਿਤ .

en: The following groups should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਮੂਹਾਂ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The following old survey response tables exist and may be deleted if no longer required:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਟੇਬਲ ਮੌਜੂਦ ਹਨ ਅਤੇ ਹਟਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ :

en: The following old survey tables should be deleted because they contain no records or their parent survey no longer exists:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਪੁਰਾਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਟੇਬਲ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ , ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਸਰਵੇਖਣ ਹੁਣ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: The following old token list tables exist and may be deleted if no longer required:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਪੁਰਾਣੀ ਟੋਕਨ ਸੂਚੀ ਟੇਬਲ ਮੌਜੂਦ ਹਨ ਅਤੇ ਹਟਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਜੇਕਰ ਇਸਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ :

en: The following problems have been found:
pa_IN: ਨਿਮਨ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਪਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ :

en: The following questions should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਸ਼ਟ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The following steps will be done by this update:
pa_IN: ਨਿਮਨ ਚਰਣਾਂ ਦਾ ਇਸ ਅਦਿਅਤਨ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ :

en: The following survey language settings should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The following surveys are available:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਰਵੇਖਣ ਉਪਲੱਬਧ ਹਨ :

en: The following surveys should be deleted:
pa_IN: ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The languages of the imported group file must at least include the base language of this survey.
pa_IN: ਭਾਸ਼ਾਵਾਂਆਯਾਤੀਤ ਸਮੂਹ ਫਾਇਲ  ਦੇ ਘੱਟ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ  ਦੇ ਆਧਾਰ ਭਾਸ਼ਾ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

en: The languages of the imported question file must at least include the base language of this survey.
pa_IN: ਆਯਾਤੀਤ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਫਾਇਲ ਦਾਭਾਸ਼ਾਵਾਂਘੱਟ ਵਲੋਂ ਘੱਟ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ  ਦੇ ਆਧਾਰ ਭਾਸ਼ਾ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

en: The maximum number of files has been uploaded. You may return back to survey.
pa_IN:  ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਅਧਿਕਤਮ ਗਿਣਤੀ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .  ਤੁਸੀ ਸਰਵੇਖਣ ਕਰਣ ਲਈ ਵਾਪਸ ਪਰਤ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: The message to display as a 'time limit warning' (a default warning will display if this is left blank)
pa_IN: ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਚਿਤਾਵਨੀ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰਣ ਲਈ ਸੁਨੇਹਾ  ( ਇੱਕ ਡਿਫਾਲਟ ਚਿਤਾਵਨੀ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰੇਗਾ ਜੇਕਰ ਇਹ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ )

en: The message to display when the time limit has expired (a default message will display if this setting is left blank)
pa_IN: ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰਣ ਲਈ ਜਦੋਂ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ  ( ਇੱਕ ਡਿਫਾਲਟ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਕਰੇਗਾ ਜੇਕਰ ਇਸ ਸੇਟਿੰਗ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਹੈ )

en: The minimum number of files has not been uploaded.
pa_IN:  ਫਾਇਲਾਂ ਦੀ ਹੇਠਲਾ ਗਿਣਤੀ ਅਪਲੋਡ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .

en: The new question group/question order was successfully saved.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਦਾ ਸਮੂਹ ਰਖ ਦਿਯਾ.

en: The question could not be added. You must enter at least enter a question code.
pa_IN: ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਕਿਹਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਿਆ . ਤੁਸੀ ਘੱਟ ਤੋਂ ਘੱਟ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਕੋਡ ਦਰਜ ਕਰੀਏ ਦਰਜ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ .

en: The question group was deleted.
pa_IN: ਸਵਾਲ ਦਾ ਸਮੂਹ ਹਟਾ ਦਿਯਾ.

en: The redundancy check looks for tables leftover after deactivating a survey. You can delete these if you no longer require them.
pa_IN: ਅਤੀਰੇਕ ਦੀ ਜਾਂਚ deactivating ਦੇ ਬਾਅਦ ਬਚੇ ਸਰਵੇਕਸ਼ਣੋਂ ਦੀ ਟੇਬਲ ਉੱਤੇ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ . ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਟੇਬਲ ਨੂੰ ਹਟਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਹੁਣ ਜਰੂਰੀ ਨਹੀਂ ਹੋ

en: The related survey is missing.
pa_IN: ਚਿਤਾਵਨੀ ਦੇ ਨਾਲ ਬਰਖਾਸਤ ਸਰਵੇਖਣ

en: The responses table has been renamed to:
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਤਾਲਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ :

en: The responses to this survey are no longer available using LimeSurvey.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਹੁਣ ਉਪਲੱਬਧ ਨਹੀਂ LimeSurvey ਵਰਤੋ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ .

en: The sum of the multiple numeric inputs must be greater than this value
pa_IN: ਮਲਟੀਪਲ ਸੰਖਿਆਤਮਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਇਸ ਮੁੱਲ ਤੋਂ ਜਿਆਦਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: The survey cannot be activated until these problems have been resolved.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਇਸ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: The survey was successfully expired by setting an expiration date in the survey settings.
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਰਵੇਖਣ ਸੇਟਿੰਗਸ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸਮਾਂ ਅੰਤ ਤਾਰੀਖ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਣ  ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਦੀ ਮਿਆਦ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਸੀ .

en: The survey you selected does not exist
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਤੁਸੀ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਚੁਣਿਆ

en: The text message that displays in the countdown timer during the countdown
pa_IN: ਪਾਠ ਸੁਨੇਹਾ ਹੈ ਕਿ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ  ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ ਟਾਇਮਰ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ

en: The token you have provided is either not valid, or has already been used.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਟੋਕਨ ਜਾਂ ਤਾਂ ਨਿਯਮਕ ਨਹੀਂ ਹੈ , ਜਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .

en: The token you have provided is not valid or has already been used.
pa_IN: ਟੋਕਨ ਤੁਸੀ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤੀ ਹੈ ਆਦਰ ਯੋਗ ਹੈ ਜਾਂ ਨਹੀਂ ਹੈ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .

en: The token you provided doesn't match the one in your session.
pa_IN: ਟੋਕਨ ਜੋ ਤੂੰ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕੀਤਾ ਹਨ ਤੁਹਾਡੇ ਸਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਇੱਕ ਤੋਂ ਮੇਲ ਨਹੀਂ ਖਾਂਦਾ ਹਨ .

en: The tokens table associated with this survey has been renamed to:
pa_IN: ਟੋਕਨ ਇਹ ਹੈ ਨਾਮ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸਰਵੇਖਣ ਨਾਲ ਜੁਡ਼ੇ ਤਾਲਿਕਾ :

en: The tokens table has now been removed and tokens are no longer required to access this survey.
pa_IN: ਟੋਕਨ ਤਾਲਿਕਾ ਹੁਣ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਟੋਕਨ ਹੁਣ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਣਾ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ .

en: The update server is currently busy. This usually happens when the update files for a new version are being prepared.
pa_IN: ਥੇ uਪ੍ਡਟੇ ਸੇਰ੍ਵੇਰ੍ ਇਸ੍ cuਰ੍ਰੇਨ੍ਟ੍ਲ੍ਯ੍ ਬ੍uਸ੍ਯ੍. ਥਿਸ੍ uਸ੍uਅਲ੍ਲ੍ਯ੍ ਹਪ੍ਪੇਨ੍ਸ੍ wਹੇਨ੍ ਤੇ uਪ੍ਡਟੇ ਫ਼ਿਲੇਸ੍ ਫ਼ੋਰ੍ ਅ ਨੇw ਵੇਰ੍ਸਿਓਨ੍ ਅਰੇ ਬੇਇਨ੍ਗ੍ ਪ੍ਰੇਪਰੇਡ੍.

en: The username already exists.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਮੌਜੂਦ ਹੈ .

en: There are %s orphaned default value entries which can be deleted.
pa_IN: ਥੇਰੇ ਅਰੇ %s ਓਰ੍ਫਨੇਡ੍ ਡੇਫ਼ੌਲ੍ਟ੍ ਵਲ੍uਏ ਏਨ੍ਟ੍ਰਿਏਸ੍ wਹਿਚ੍ cਅਨ੍ ਬੇ ਡੇਲੇਟੇਡ੍.

en: There are %s orphaned question attributes.
pa_IN: %s ਯਤੀਮ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਵਾਂਹਨ .

en: There are %s orphaned quota entries which can be deleted.
pa_IN: ਥੇਰੇ ਅਰੇ %s ਓਰ੍ਫਨੇਡ੍ ਖ਼੍uਓਟ ਏਨ੍ਟ੍ਰਿਏਸ੍ wਹਿਚ੍ cਅਨ੍ ਬੇ ਡੇਲੇਟੇਡ੍.

en: There are %s orphaned quota language settings which can be deleted.
pa_IN: ਥੇਰੇ ਅਰੇ %s ਓਰ੍ਫਨੇਡ੍ ਖ਼੍uਓਟ ਲਨ੍ਗ੍uਅਗੇ ਸੇਟ੍ਟਿਨ੍ਗ੍ਸ੍ wਹਿਚ੍ cਅਨ੍ ਬੇ ਡੇਲੇਟੇਡ੍.

en: There are %s orphaned quota members which can be deleted.
pa_IN: ਥੇਰੇ ਅਰੇ %s  ਓਰ੍ਫਨੇਡ੍ ਖ਼੍uਓਟ ਮੇਮ੍ਬੇਰ੍ਸ੍ wਹਿਚ੍ cਅਨ੍ ਬੇ ਡੇਲੇਟੇਡ੍.

en: There are no groups available.
pa_IN: ਕੋਈ ਸਮੂਹ ਹਨ ਉਪਲੱਬਧ ਹੈ .

en: There are no more questions. Please press the <Submit> button to finish this survey.
pa_IN: ਹੁਣ ਕੋਈ ਹੋਰ ਸਵਾਲ ਨਹੀਂ ਹਨ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਖ਼ਤਮ ਕਰਣ ਲਈ <Submit> ਬਟਨ ਨੂੰ ਦਬਾਵਾਂ .

en: There are no questions in this survey
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸਵਾਲ ਨਹੀਂ ਹਨ

en: There are {EMAILCOUNT} emails still to be sent.
pa_IN: ਉੱਥੇ { EMAILCOUNT } ਈਮੇਲ ਹੁਣੇ ਵੀ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ .

en: There are {NUMBEROFQUESTIONS} questions in this survey.
pa_IN: ਉੱਥੇ {NUMBEROFQUESTIONS} ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਵਾਲ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ .

en: There is 1 question in this survey
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ੧ ਸਵਾਲ ਹੈ

en: There is already a recorded answer for this token
pa_IN:  ਉੱਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਟੋਕਨ ਲਈ ਇੱਕ ਰਿਕਾਰਡ ਜਵਾਬ ਹੈ

en: There is already an entry with that exact token in the table. The same token cannot be used in multiple entries.
pa_IN:  ਉੱਥੇ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਤਾਲਿਕਾ ਵਿੱਚ ਸਟੀਕ ਟੋਕਨ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਹੈ . ਉਹੀ ਕਈ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟੀਆਂ ਵਿੱਚ ਟੋਕਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ .

en: There is no matching survey.
pa_IN: ਕੋਈ ਮਿਲਾਨ ਸਰਵੇਖਣ ਹੈ .

en: There was a problem deleting the template '%s'. Please check your directory/file permissions.
pa_IN: ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਟੇੰਪਲੇਟ %s ਨੂੰ ਹਟਾਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਸੀ . ਆਪਣੀ ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ / ਫਾਇਲ ਆਗਿਆ ਦੀ ਜਾਂਚ ਕਰੋ .

en: There was a problem downloading the update file. Please try to restart the update process.
pa_IN: ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਅਦਿਅਤਨ ਫਾਇਲ ਡਾਉਨਲੋਡ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆ ਸੀ . ਨੂੰ ਅਦਿਅਤਨ ਕਰਣ ਦੀ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਨੂੰ ਫੇਰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ .

en: There was an error using the Google API.
pa_IN: ਉੱਥੇ ਅਦਿਅਤਨ ਜਾਂਚ ( %s ) ਇੱਕ ਖਾਮੀਂ ਸੀ

en: There were no eligible emails to send. This will be because none satisfied the criteria of:
pa_IN: ਕੋਈ ਪਾਤਰ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਭੇਜੋ ਗਿਆ . ਇਸ ਵਜ੍ਹਾ ਤੋਂ ਕੋਈ ਵੀ ਮਾਪਦੰਡ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ - ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਹੈ , ਹੋਣ ਦਾ ਸੱਦਾ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਹੋਣ ਸਰਵੇਖਣ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਪੂਰਾ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ .

en: This ZIP archive contains no valid Resources files. Import failed.
pa_IN: ਇਸ ਜਿਪ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਕੋਈ ਨਿਯਮਕ ਸੰਸਾਧਨ ਫਾਇਲਾਂ ਹਨ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This ZIP archive contains no valid template files. Import failed.
pa_IN: ਇਸ ਜਿਪ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਕੋਈ ਨਿਯਮਕ ਟੇੰਪਲੇਟ ਫਾਇਲਾਂ ਹਨ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This archive contains a PDF file of the survey, the queXML file of the survey and a queXF banding XML file which can be used with queXF: http://quexf.sourceforge.net/ for processing scanned surveys.
pa_IN: ਇਸ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਸਰਵੇਖਣ  ਦੇ ਇੱਕ ਪੀਡੀਏਫ ਫਾਇਲ ਹੈ ,  ਸਰਵੇਖਣ ਅਤੇ ਇੱਕ XML ਫਾਇਲ ਹੈ ਜੋ queXF  ਦੇ ਨਾਲ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਬੈਂਡਿੰਗ queXF  ਦੇ queXML ਫਾਇਲ :  ਪ੍ਰਸੰਸਕਰਣ ਸਕੈਨ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ http :  /  / quexf . sourceforge . net /  .

en: This file is not a valid ZIP file archive. Import failed.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਇੱਕ ਨਿਯਮਕ ਜਿਪ ਫਾਇਲ ਸੰਗ੍ਰਿਹ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This file type is not allowed to be uploaded.
pa_IN: ਇਸ ਫਾਇਲ ਪ੍ਰਕਾਰ ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਕੀਤਾ ਜਾ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: This group description is fairly vacuous, but quite important.
pa_IN: ਇਸ ਸਮੂਹ ਟੀਕਾ ਕਾਫ਼ੀ ਅਸਾਰ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਕਾਫ਼ੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹੈ .

en: This group does not contain any question(s).
pa_IN: ਇਸ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ( ਕੋਕੀਆਂ ) ਸ਼ਾਮਿਲ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: This is a closed-access survey, so you must supply a valid token.  Please contact the administrator for assistance.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਬੰਦ ਵਰਤੋ ਸਰਵੇਖਣ ਹੈ , ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਆਦਰ ਯੋਗ ਟੋਕਨ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਸਹਾਇਤਾ ਲਈ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਤੋਂ ਸੰਪਰਕ ਕਰੇ .

en: This is a controlled survey. You need a valid token to participate.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਨਿਅੰਤਰਿਤ ਸਰਵੇਖਣ ਹੈ . ਤੁੰਹੇ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਇੱਕ ਨਿਯਮਕ ਟੋਕਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ .

en: This is a sample survey description. It could be quite long.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਨਮੂਨਾ ਸਰਵੇਖਣ ਵਰਣਨ ਹੈ . ਇਹ ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਮਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: This is not a valid LimeSurvey survey structure XML file.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਇੱਕ LimeSurvey ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This is not a valid response data XML file.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਇੱਕ LimeSurvey ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This is not a valid timings data XML file.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਇੱਕ LimeSurvey ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This is not a valid token data XML file.
pa_IN: ਇਹ ਫਾਇਲ ਇੱਕ LimeSurvey ਸਰਵੇਖਣ ਫਾਇਲ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਆਯਾਤ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ .

en: This is the default email address of the site administrator and used for system messages, contact options and default bounce email.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਡਿਫਾਲਟ ਈਮੇਲ ਪਤਾ ਅਤੇ ਸਿਸਟਮ ਸੰਦੇਸ਼ਾਂ ,  ਸੰਪਰਕ ਵਿਕਲਪ ਅਤੇ ਡਿਫਾਲਟ ਉਛਾਲ ਈਮੇਲ ਲਈ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਹੈ .

en: This is the default name of the site administrator and used for system messages and contact options.
pa_IN: ਇਹ ਸਾਇਟ ਵਿਵਸਥਾਪਕ  ਦੇ ਡਿਫਾਲਟ ਨਾਮ ਅਤੇ ਸਿਸਟਮ ਸੁਨੇਹਾ ਅਤੇ ਸੰਪਰਕ  ਦੇ ਵਿਕਲਪ ਲਈ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਹੈ .

en: This is the survey end message.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਅੰਤ ਸੁਨੇਹਾ ਹੈ .

en: This name has already been used for this survey. You must use a unique save name.
pa_IN: ਇਹ ਨਾਮ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ . ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਅੱਲਗ ਨਾਮ ਵਰਤੋ ਵਿੱਚ ਲਿਆਉਣ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹਨ .

en: This name is reserved for standard template.
pa_IN: ਤਬਦੀਲੀ ਇੱਕ ਮਾਣਕ ਟੇੰਪਲੇਟ ਵਿੱਚ ਸਹੇਜਾ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: This name will appear in the survey list overview and in the administration header.
pa_IN: ਇਹ ਨਾਮ ਸਰਵੇਖਣ ਸੂਚੀ ਸਿੰਹਾਵਲੋਕਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ  ਦੇ ਸਿਖਰ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ .

en: This process will delete this survey, and all related groups, questions answers and conditions.
pa_IN: ਇਹ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ , ਅਤੇ ਸਾਰੇ ਸਬੰਧਤ ਸਮੂਹਾਂ , ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਅਤੇ ਸ਼ਰਤੋ ਨੂੰ ਹਟਾ ਦੇਵੇਗਾ .

en: This question does not have a question 'type' set.
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਪ੍ਰਕਾਰ ਸੇਟ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: This question has a condition set, however the condition is based on a question that appears after it.
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਕੋਈ ਸ਼ਰਤ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕਰਦੇ ਹਨ , ਲੇਕਿਨ ਹਾਲਤ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਬਾਅਦ ਜ਼ਾਹਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਉੱਤੇ ਆਧਾਰਿਤ ਹੈ ਹੈ .

en: This question is always shown.
pa_IN: ਇਹ ਸਵਾਲ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਖਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ .

en: This question is mandatory
pa_IN: ਇਹ ਸਵਾਲ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹਨ

en: This question requires a second answer set but none is set.
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ Labelset ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਕੋਈ ਵੀ ਸੇਟ ਹੈ .

en: This question requires answers, but none are set.
pa_IN: ਇਹ ਸਵਾਲ ਇੱਕ Labelset ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਕੋਈ ਵੀ ਸੇਟ ਹੈ .

en: This question's SGQA code
pa_IN: ਇਹ ਸਵਾਲ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹਨ

en: This question's group ID number
pa_IN: ਸਵਾਲ ਦਾ ਸਮੂਹ ਹਟਾ ਦਿਯਾ.

en: This question's question ID number
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦਾ ਇੱਕ ਸਵਾਲ ਪ੍ਰਕਾਰ ਸੇਟ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: This question's survey ID number
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ੧ ਸਵਾਲ ਹੈ

en: This survey has an associated tokens table. If you delete this survey this tokens table will be deleted. We recommend that you export or backup these tokens before deleting this survey.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਤੋਂ ਜੁੜਿਆ ਟੋਕਨ ਟੇਬਲ ਹੈ . ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿਡਾਰਨ ਇਸ ਟੋਕਨ ਤਾਲਿਕਾ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ . ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਨਿਰਿਆਤ ਜਾਂ ਬੈਕਅਪ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਟੋਕਨ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹੋ .

en: This survey has not been activated. There are no results to browse.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ . ਉੱਥੇ ਕੋਈ ਨਤੀਜਾ ਲਈ ਬਰਾਉਜ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ .

en: This survey is active and a responses table exists. If you delete this survey, these responses (and files) will be deleted. We recommend that you export the responses before deleting this survey.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਤਾਲਿਕਾ  ਜੂਦ ਹੈ . ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਹਟਾਣ ਦੇ ਲਈ , ਇਸਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ . ਸਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਟਾਉਣੇ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਦਾ ਨਿਰਿਆਤ .

en: This survey is active but expired.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਖ਼ਤਮ ਹੋ .

en: This survey is active but has a start date.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਇੱਕ ਸ਼ੁਰੂ ਦੀ ਤਾਰੀਖ ਹੈ .

en: This survey is anonymous.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਅਨਾਮ ਹੈ .

en: This survey is currently active.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਹੈ .

en: This survey is currently not active. You will not be able to save your responses.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਰਤਮਾਨ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸਹਜਨੇ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ .

en: This survey is not active - no responses are available.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ , ਅਤੇਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਦਰਜ ਕੀ  ਜਾ ਸਕਦਾ .

en: This survey is not active. You must activate the survey before attempting to import a VVexport file.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ .  ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇੱਕ VVexport ਫਾਇਲ ਆਯਾਤ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਸਰਗਰਮ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ .

en: This survey is not yet activated and so your participants won't be able to fill out the survey.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਤੀਭਾਗੀਆਂ ਨੂੰ ਬਾਹਰ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਭਰਨੇ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ .

en: This survey is not yet active. Your response cannot be saved
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਹੁਣੇ ਤੱਕ ਸਰਗਰਮ ਨਹੀਂ ਹੈ . ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਨੂੰ ਬਚਾਇਆ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦਾ

en: This survey is not yet started.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਅਨਾਮ ਹੈ .

en: This survey is now active, and responses can be recorded.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਹੁਣ ਵੀ ਸਰਗਰਮ ਹੈ , ਅਤੇਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਦਰਜ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ .

en: This surveys uses anonymized responses, so you can't update your response.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਦਾ ਹੈ ਅਨਾਮ ਜਵਾਬ ਹੈ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਅਦਿਅਤਨ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ .

en: This variable name has already been used.
pa_IN: ਇਹ ਈਮੇਲ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: This will be the password of admin user.
pa_IN: ਇਹ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ  ਦੇ ਪਾਸਵਰਡ ਜਾਵੇਗਾ .

en: This will be the userid by which admin of board will login.
pa_IN: ਇਹ userid ਜਿਸਦੇ ਦੁਆਰਾ ਬੋਰਡ  ਦੇ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਲਾਗਿਨ ਜਾਵੇਗਾ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ .

en: This will be your default language.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਭਾਸ਼ਾ ਚੁਨੇਂ

en: This will replace the existing text. Continue?
pa_IN: ਇਹ ਮੌਜੂਦਾ ਪਾਠ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਵੇਗਾ . ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ ?

en: Time difference (in hours):
pa_IN: ਸਮਯਾਂਤਰ ( ਘੰਟੇ ਵਿੱਚ ) :

en: Time limit
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ

en: Time limit action
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਕਾੱਰਵਾਈ

en: Time limit countdown message
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ ਸੁਨੇਹਾ

en: Time limit disable next
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅਕਸ਼ਮ ਅਗਲੇ

en: Time limit disable prev
pa_IN: ਸਮਾਂ  -  ਸੀਮਾ ਪਿੱਛਲਾ ਅਕਸ਼ਮ

en: Time limit expiry message
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅੰਤ ਸੁਨੇਹਾ

en: Time limit expiry message display time
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅੰਤ ਸੁਨੇਹਾ ਦਿਖਾਇਆ ਹੋਇਆ ਸਮਾਂ

en: Time limit message CSS style
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਸੁਨੇਹਾ ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ

en: Time limit timer CSS style
pa_IN: ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਟਾਇਮਰ ਸੀਏਸਏਸ ਸ਼ੈਲੀ

en: Time remaining
pa_IN: ਬਾਕੀ ਸਮਾਂ

en: Time statistics
pa_IN: ਆਂਕੜੇ ਵੇਖੋ

en: Timer
pa_IN: ਧਢੀ

en: Timings will be saved.
pa_IN: ਸਮਯ ਰਖਾ ਜਾਯਗਾ

en: Timings will not be saved.
pa_IN: ਸਮਯ ਨਹੀ ਰਖਾ ਜਾਯਗਾ

en: Title
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: Title:
pa_IN: ਸਿਰਲੇਖ

en: To remain anonymous please use a pseudonym as your username, also an email address is not required.
pa_IN: ਗੁੰਮਨਾਮ ਰਹਿਣ ਲਈ ਕ੍ਰਿਪਾ ਆਪਣਾ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ  ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਛਦਮ ਨਾਮ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰਣ  ਦੇ ਲਈ ,  ਇਹ ਵੀ ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਪਦੇ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: To reorder questions/questiongroups just drag the question/group with your mouse to the desired position.
pa_IN: ਪੁਨ:ਕਰਮਿਤ ਸਵਾਲਾਂ questiongroups  /  ਬਸ ਇੱਛਤ ਸਥਾਨ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨ  /  ਆਪਣੇ ਮਾਉਸ  ਦੇ ਨਾਲ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਖਿੱਚੀਏ .

en: Token
pa_IN: ਟੋਕਨ

en: Token ID
pa_IN: ਟੋਕਨ ਆਈਡੀ

en: Token attribute descriptions were successfully updated.
pa_IN: ਟੋਕਨ ਟੀਕਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਅਦਿਅਤਨ ਕੀਤਾ ਗਿਆ .

en: Token attribute: %s
pa_IN: ਟੋਕਨ ਗੁਣ : %s

en: Token code for this participant
pa_IN: ਇਸ ਭਾਗ ਲੈਣ ਲਈ ਟੋਕਨ ਕੋਡ

en: Token control
pa_IN: ਟੋਕਨ ਕਾਬੂ

en: Token fields
pa_IN: ਟੋਕਨ ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ

en: Token length
pa_IN: ਸੇਟ ਕਰਣ ਲਈ ਟੋਕਨ ਦੀ ਲੰਮਾਈ :

en: Token mismatch
pa_IN: ਬੇਮੇਲ ਟੋਕਨ

en: Tokens
pa_IN: ਟੋਕਨ

en: Tools
pa_IN: ਕੁਲ

en: Total
pa_IN: ਕੁਲ

en: Total Errors
pa_IN: ਕੁਲ ਤਰੁਟਿਆਂ

en: Total Imported files
pa_IN: ਕੁਲ ਆਯਾਤੀਤ ਫਾਇਲਾਂ

en: Total attributes in the central table
pa_IN: ਇਸ ਟੋਕਨ ਤਾਲਿਕਾ ਵਿੱਚ ਕੁਲ ਰਿਕਾਰਡ

en: Total invitations sent
pa_IN: ਕੁਲ ਸੱਦਾ ਭੇਜਿਆ

en: Total number of files
pa_IN: ਕੁਲ ਅੰਕ ਫਾਇਲਾਂ ਦਾ

en: Total numbers of sent reminders
pa_IN: ਭੇਜੇ ਗਏ ਅਨੁਸਮਾਰਕੋ ਦੀ ਕੁਲ ਗਿਣਤੀ

en: Total opted out
pa_IN: ਕੁਲ ਆਯਾਤੀਤ ਫਾਇਲਾਂ

en: Total participants in central table
pa_IN: ਇਸ ਟੋਕਨ ਤਾਲਿਕਾ ਵਿੱਚ ਕੁਲ ਰਿਕਾਰਡ

en: Total records in survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਕੁਲ ਰਿਕਾਰਡ

en: Total records in survey:
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਕੁਲ ਰਿਕਾਰਡ :

en: Total size of files
pa_IN: ਕੁਲ ਕਦ ਫਾਇਲਾਂ ਦਾ

en: Total surveys completed
pa_IN: ਕੁਲ ਸਰਵੇਖਣ ਪੂਰਾ

en: Total time
pa_IN: ਕੁਲ ਸਮਯ

en: Translate survey
pa_IN: ਬਰਖਾਸਤ ਸਰਵੇਖਣ

en: Translate to
pa_IN: ਅਨੁਵਾਦ ਕਰਣ ਲਈ

en: Try again
pa_IN: ਪੁੰਨ : ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ

en: Try again! Connection with database failed.
pa_IN: ਪੁੰਨ :  ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ !  ਡੇਟਾਬੇਸ  ਦੇ ਨਾਲ ਕਨੇਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ ਹੈ .

en: Try again! Connection with database failed. Reason:
pa_IN: ਪੁੰਨ :  ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ !  ਡੇਟਾਬੇਸ  ਦੇ ਨਾਲ ਕਨੇਕਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਅਸਫਲ ਰਿਹਾ ਹੈ .  ਕਾਰਨ :

en: Try to submit again
pa_IN: ਫਿਰ ਨੂੰ ਪੇਸ਼ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ

en: Turkish
pa_IN:  ਤੁਰਕੀ

en: Type in the 'name' you used to save the survey, and the password.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਲਈ ਨਾਮ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਟਾਈਪ ਕਰੋ.

en: Type:
pa_IN: ਪ੍ਰਕਾਰ :

en: UCS-2 Unicode
pa_IN: UCS - 2 ਯੂਨਿਕੋਡ

en: UJIS for Windows Japanese
pa_IN: Windows ਲਈ ਜਾਪਾਨੀ UJIS

en: URL description:
pa_IN: ਯੂਆਰਏਲ ਟੀਕਾ :

en: URL of the survey
pa_IN: ਸਰਵੇਖਣ ਦਾ URL

en: US ASCII
pa_IN:  ਅਮਰੀਕਾ ASCII

en: UTF-8 Unicode
pa_IN: UTF - 8 ਯੂਨਿਕੋਡ

en: Un-quotes a quoted string
pa_IN: ਇੱਕ ਉੱਧ੍ਰਤ ਸਟਰਿੰਗ ਅਨ  -  ਉੱਧਰਣ

en: Unable to create directory `%s`.
pa_IN: ਨਿਰਦੇਸ਼ਿਕਾ ਦਾ ਉਸਾਰੀ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਅਸਮਰਥ ` %s ` ਏਸ .

en: Uncertain
pa_IN: ਅਨਿਸ਼ਚਿਤ

en: Unchanged
pa_IN: ਅਪਰਿਵਰਤੀਤ

en: Unknown error
pa_IN: ਤਰੁਟੀਆਂ ਉੱਤੇ

en: Unknown file extension
pa_IN: ਫਾਇਲ ਏਕਸਟੇਂਸ਼ਨ

en: Unwritable
pa_IN: ਟੇਬਲ

en: Update
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ

en: Update condition
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ ਹਾਲਤ

en: Update scenario
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ ਪਰਿਦ੍ਰਸ਼ਿਅ

en: Update server busy
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ ਸਰਵਰ ਵਿਅਸਤ

en: Update token entry
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ ਟੋਕਨ ਪਰਵੇਸ਼

en: Update user group
pa_IN: ਅਦਿਅਤਨ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ

en: Upload
pa_IN: ਅਪਲੋਡ

en: Upload files
pa_IN: ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰੇ :

en: Upload summary
pa_IN: ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਸਾਰੰਸ਼

en: Upload your files
pa_IN: ਤਵਾਡੀ ਫਾਇਲਾ ਅਪਲੋਡ ਕਰੋ :

en: Uploaded CSV file successfully
pa_IN: ਅਪਲੋਡ CSV ਫਾਇਲ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ

en: Uploaded label set file needs to have an .lsl extension.
pa_IN: ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ ਕਰਣ ਲਈ ਇੱਕ LSL ਵਿਸਥਾਰ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ .

en: Uploading
pa_IN: ਅਪਲੋਡਿੰਗ

en: Uploading LDAP Query
pa_IN: ਅਪਲੋਡ ਏਲਡੀਏਪੀ ਕਵੇਰੀ

en: Uppercase the first character of each word in a string
pa_IN: ਇੱਕ ਸਟਰਿੰਗ ਵਿੱਚ ਹਰ ਇੱਕ ਸ਼ਬਦ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਵਰਣ ਅਪਰਕੇਸ

en: Urdu
pa_IN: ਓਰਪੂ੍

en: Use accessible dropdown boxes instead of calendar popup
pa_IN: ਦ੍ਰੋਪ੍ਦੋਵ੍ਨ ਬਕਸੇ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰੀਏ ਬਜਾਏ ਕੈਲੇਂਡਰ ਪਾਪਅਪ ਦੇ

en: Use checkbox layout
pa_IN: ਚੇਕਬਾਕਸ ਲੇਆਉਟ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰੀਏ

en: Use dropdown presentation
pa_IN: ਡਰਾਪਡਾਉਨ ਵਿਭਾਜਕ

en: Use global settings
pa_IN: ਗਲੋਬਲ ਸੇਟਿੰਗਸ

en: Use mapping service
pa_IN: ਨਕਸ਼ੇ ਦੀ ਸੇਵਾ ਦਾ ਇਸਤਮਾਲ ਕਰਿਯੇ

en: Use same default value across languages:
pa_IN: ਕਪਤਸ ਲੁਤਕ ਪਤੁਕਜ ਪਤਕੁ ਤੁਕਜਤ ਤਪੁਕਜਸ ਤੁ

en: Use settings below
pa_IN: ਸੇਟਿੰਗ ਸਹੇਜੇਂ

en: Use slider layout
pa_IN: ਸਲਾਇਡਰ ਲੇਆਉਟ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰੀਏ

en: Used/free space for file uploads
pa_IN: ਖੇਤਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਿਉਕਤ ਕੀਤੇ ਗਏ  /  ਫਾਇਲ ਅਪਲੋਡ ਲਈ ਅਜ਼ਾਦ ਆਕਾਸ਼

en: User
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ

en: User added.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਗਈ .

en: User already exists in the group.
pa_IN: ਉਪਯੋਕਤਾਨਾਮ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਹੈ .

en: User control
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਕਾਬੂ

en: User data
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਡੇਟਾ

en: User does not exist in the group.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਵਿੱਚ ਮੌਜੂਦ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: User group
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ

en: User group added.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਜੋੜਿਆ .

en: User group successfully added!
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਜੋੜ !

en: User groups
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ

en: User name:
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ

en: User not found.
pa_IN: ਨਹੀਂ ਮਿਲਿਆ

en: User registration at '%s'
pa_IN:  %s ਉੱਤੇ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਪੰਜੀਕਰਣ

en: User removed.
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਸਮੂਹ ਜੋੜਿਆ .

en: Username
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ

en: Username already exists.
pa_IN: ਉਪਯੋਕਤਾਨਾਮ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਮੌਜੂਦ ਹੈ .

en: Username: %s
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਨਾਮ %s

en: Users
pa_IN: ਉਪਯੋਗਕਰਤਾਵਾਂ

en: Uses left
pa_IN: ਬਚੇ ਉਪਯੋਗ

en: Uses left:
pa_IN: ਵਰਤੋ ਡਿਫਾਲਟ

en: Valid from
pa_IN: ਤੋਂ ਆਦਰ ਯੋਗ

en: Valid until
pa_IN: ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਆਦਰ ਯੋਗ

en: Validation:
pa_IN: ਮਾਨਤਾ :

en: Version
pa_IN: ਸੰਸਕਰਣ

en: Vietnamese
pa_IN: ਵਿਅਤਨਾਮੀ

en: View Saved but not submitted Responses
pa_IN: ਵੇਖੋ ਸਹੇਜੇ ਪਰ ਪੇਸ਼ ਜਵਾਬ ਨਹੀਂ

en: View response ID %d
pa_IN: ਦੇਖਣ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ %d

en: View response URL
pa_IN: ਵੇਖੋ ਰਿਸਪਾਂਸ

en: View response details
pa_IN: ਵੇਖੋ ਰਿਸਪਾਂਸ

en: View statistics
pa_IN: ਆਂਕੜੇ ਵੇਖੋ

en: View the statistics for this survey.
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਆਂਕੜੇ ਵੇਖੋ

en: View/read
pa_IN: ਵੇਖੋ

en: Viewing response (ID %s)
pa_IN: ਦੇਖਣ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ( ਆਈਡੀ %s )

en: Visit our website!
pa_IN: ਸਾਡੀ ਵੇਬਸਾਈਟ ਉੱਤੇ ਜਾਓ !

en: Warn and move on
pa_IN: ਚਿਤਾਵਨੀ ਅਤੇ ਚਾਲ

en: Warning
pa_IN: ਚਿਤਾਵਨੀ

en: Warning!
pa_IN: ਚਿਤਾਵਨੀ !

en: Warning: You are still using the default password ('password'). Please change your password and re-login again.
pa_IN: ਚਿਤਾਵਨੀ : ਤੂੰ ਹੁਣੇ ਵੀ ਡਿਫਾਲਟ ਪਾਸਵਰਡ ( ਪਾਸਵਰਡ ) ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਆਪਣੇ ਪਾਸਵਰਡ ਬਦਲੀਆਂ ਅਤੇ ਪੁੰਨ : ਪਰਵੇਸ਼ ਕਰੀਏ

en: Warnings
pa_IN: ਚਿਤਾਵਨੀ

en: We are sorry but there was a system error and your file was not saved. An email has been dispatched to notify the survey administrator.
pa_IN: ਮਾਫੀ ਕਰੋ ,  ਲੇਕਿਨ ਉੱਥੇ ਇੱਕ ਪ੍ਰਣਾਲੀ ਖਾਮੀਂ ਸੀ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਫਾਇਲ ਸਹੇਜਾ ਨਹੀਂ ਗਿਆ ਸੀ .  ਇੱਕ ਈਮੇਲ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿਵਸਥਾਪਕ ਨੂੰ ਸੂਚਤसौभाग्य ਕਰਣ ਲਈ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ ਹੈ .

en: We are sorry but you are not allowed to enter this survey.
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਦੁੱਖ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਪਰਵੇਸ਼ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹਨ .

en: We are sorry but you don't have permissions to do this.
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਦੁੱਖ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਕਰਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹਨ .

en: We are sorry but your session has expired.
pa_IN: ਸਾਨੂੰ ਦੁੱਖ ਹੈ , ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡਾ ਸਤਰ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ .

en: We recommend that before you delete this survey you export the entire survey from the main administration screen.
pa_IN: ਸਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਹੈ ਕਿ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿਡਾਰਨ ਤੁਸੀ ਮੁੱਖ ਸਕਰੀਨ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਪੂਰੇ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਨਿਰਿਆਤ .

en: We recommend that before you proceed, you export the entire survey from the main administration screen.
pa_IN: ਸਾਡਾ ਸੁਝਾਅ ਹੈ ਕਿ ਇਸਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਵਧਨਾ ਹੈ , ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਮੁੱਖ ਸਕਰੀਨ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਨ ਤੋਂ ਪੂਰੇ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਨਿਰਿਆਤ .

en: Welcome
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ :

en: Welcome %s!
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ %s!

en: Welcome and end text
pa_IN: ਸਵਾਗਤ ਵਰਕੇ

en: Welcome message:
pa_IN: ਸਵਾਗਤ ਸੁਨੇਹਾ:

en: Welcome to %s!
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ %s !

en: Welcome to the LimeSurvey installation wizard. This wizard will guide you through the installation, database setup and initial configuration of LimeSurvey.
pa_IN: LimeSurvey ਸਥਾਪਨਾ ਵਿਜਾਰਡ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ .  ਇਹ ਵਿਜਾਰਡ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਥਾਪਨਾ ,  ਡੇਟਾਬੇਸ ਸੇਟਅਪ ਅਤੇ LimeSurvey  ਦੇ ਅਰੰਭ ਦਾ  ਵਿਨਿਆਸ  ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਰੇਗਾ .

en: Welcome to this sample survey
pa_IN: ਇਹ ਨਮੂਨਾ ਸਰਵੇਖਣ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ

en: Welcome:
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਵਾਗਤ ਹੈ :

en: Welsh
pa_IN: ਵੇਲਸ਼

en: When an imported record matches an existing record ID:
pa_IN: ਇੱਕ ਆਯਾਤੀਤ ਰਿਕਾਰਡ ਮੌਜੂਦਾ ਰਿਕਾਰਡ ਆਈਡੀ ਜਦੋਂ ਮੈਚ :

en: Writable
pa_IN: ਟੇਬਲ

en: Year
pa_IN: ਸਾਲ

en: Yes
pa_IN: ਹਾਂ

en: Yes (Forced by the system administrator)
pa_IN: ਹਾ ( ਸਿਸਟਮ ਅਦ੍ਮਿਨਿਸ੍ਤ੍ਰਾਟਰ ਕੇ ਦਵਾਰਾ ਮਜਬੂਰਮ )

en: Yes - Delete Them!
pa_IN: ਹਾਂ - ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਹਟਾਵਾਂ !

en: Yes/No
pa_IN: 	 ਹਾਂ / ਨਹੀਂ

en: You are about to delete all conditions on this survey's questions
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਉੱਤੇ ਸਾਰੇ ਸ਼ਰਤਾਂ ਨਸ਼ਟ ਕਰਣ ਲਈ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ

en: You are about to delete this survey
pa_IN:  ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ

en: You are already a part of this survey.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ .

en: You are not a participant in this survey.
pa_IN:  ਤੁਹਾਡੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਸਰਗਰਮ !

en: You are not authorized to delete questions.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਮੂਹ ਨੂੰ ਨਸ਼ਟ ਕਰਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ !

en: You can leave these settings blank and change them later
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸ ਸੇਟਿੰਗਸ ਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ

en: You can leave this blank, and automatically generate tokens using 'Generate Tokens'
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਖਾਲੀ ਛੱਡ ਸੱਕਦੇ ਹੋ , ਅਤੇ ਸੁਤੇ ਪੈਦਾ ਟੋਕਨ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰ ਟੋਕਨ ਬਨਾਓ

en: You can load a survey that you have previously saved from this screen.
pa_IN: ਤੂੰ ਸਰਵੇਖਣ ਲੋਡ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਸਕਰੀਨ ਤੋਂ ਸਹੇਜਾ ਹੈ .

en: You can not add or remove the group owner from the group.
pa_IN: ਤੂੰ ਜੋੜਨ ਜਾਂ ਸਮੂਹ  ਦੇ ਸਵਾਮੀ ਸਮੂਹ ਵਲੋਂ ਨਹੀਂ ਹਟਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ .

en: You can upload %s under %s KB each.
pa_IN: ਤੁਸੀ %s  %s  KB ਹਰ ਇੱਕ  ਦੇ ਤਹਿਤ ਅਪਲੋਡ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: You can use now the following credentials to log into the site:
pa_IN: ਹੁਣ ਤੁਸੀ ਨਿੱਚੇ ਲਿਖੇ ਕਰੇਡੇਂਸ਼ਿਅਲਸ ਵਰਤੋ ਕਰਣ ਲਈ ਸਾਇਟ ਵਿੱਚ ਪਰਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ :

en: You can't copy a question if the survey is active.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦੀ ਨਕਲ ਨਹੀਂ ਬਣਾ ਜੇਕਰ ਸਰਵੇਖਣ ਸਰਗਰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ .

en: You can't use Anonymized responses when Token-based answers persistence is enabled.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਬੇਨਾਮਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਦਾ ਵਰਤੋ ਨਹੀਂ ਜਦੋਂ ਟੋਕਨ ਆਧਾਰਿਤ ਜਵਾਬ ਹਠ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਹੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ .

en: You cannot delete the last answer option.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਮਾਣਕ ਟੇੰਪਲੇਟ ਨਹੀਂ ਹਟਾ ਸੱਕਦੇ .

en: You cannot proceed until you enter some text for one or more questions.
pa_IN: ਤੂੰ ਅੱਗੇ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਜਾਂ ਜਿਆਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨਾਂ ਲਈ ਕੁੱਝ ਪਾਠ ਦਰਜ ਨਹੀਂ ਕਰਦੇ ਹੋ .

en: You do not have the Freetype Library installed. Showing charts requires the Freetype library to function properly.
pa_IN: ਤੂੰ ਨਹੀਂ ਹੈ Freetype ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ . ਚਾਰਟ ਵਿਖਾ ਲੋੜ Freetype ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਠੀਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੇ ਲਈ .

en: You do not have the GD Library installed. Showing charts requires the GD library to function properly.
pa_IN: ਤੂੰ ਨਹੀਂ ਹੈ GD ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਸਥਾਪਤ ਕੀਤਾ . ਚਾਰਟ ਵਿਖਾ ਲੋੜ GD ਲਾਇਬ੍ਰੇਰੀ ਠੀਕ ਢੰਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੇ ਲਈ .

en: You don't have the permission to activate tokens.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸ ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਹਟਾਣ ਦੀ ਆਗਿਆ ਨਹੀਂ ਹੈ .

en: You have already completed this survey.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ .

en: You have been already removed from this survey.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਹੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਲਿਆ ਹੈ .

en: You have been successfully added back to this survey.
pa_IN: ਕੋਈ ਕੋਟਾ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: You have been successfully removed from this survey.
pa_IN: ਕੋਈ ਕੋਟਾ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਨਿਰਧਾਰਤ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ

en: You have not selected a question
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਦਾ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ

en: You have not selected a survey
pa_IN: ਤੂੰ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਸੰਗ੍ਰਹਿ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹੈ

en: You have to select at least one label set.
pa_IN: ਤਵਾਨੁ ਇਕ ਲੇਬਲ ਸੇਟ ਚਨਾ ਸੋਗਾ

en: You may register for this survey if you wish to take part.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਰਜਿਸਟਰ ਕਰੀਏ ਜੇਕਰ ਤੂੰ ਭਾਗ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ .

en: You must be registered to complete this survey
pa_IN: ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਪੰਜੀਕ੍ਰਿਤ ਹੋਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ

en: You must supply a name for this saved session.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਬਚਾਇਆ ਸਤਰ ਲਈ ਇੱਕ ਨਾਮ ਦੀ ਆਪੂਰਤੀ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ .

en: You must supply a password for this saved session.
pa_IN: ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਬਚਾਇਆ ਸਤਰ ਲਈ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਦੀ ਆਪੂਰਤੀ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ .

en: You need to add question groups
pa_IN: ਤੁਸੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਸਮੂਹਾਂ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ

en: You need to add questions
pa_IN: ਤੁਸੀ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ

en: You need to upload %s more files for this question.
    Are you sure you want to exit?
pa_IN: ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਵਾਲ  ਦੇ ਲਈ %s ਜਿਆਦਾ ਫਾਇਲਾਂ ਨੂੰ ਅਪਲੋਡ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ. 
     ਕੀ ਤੁਸੀ ਭਰੋਸਾ ਹੈ ਕਿ ਤੂੰ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਲਈ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ?

en: You should have a great time doing this
pa_IN: ਤੂੰ ਇੱਕ ਮਹਾਨ ਸਮਾਂ ਇਹ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

en: You should only activate a survey when you are absolutely certain that your survey setup is finished and will not need changing.
pa_IN: ਤੁਸੀ ਕੇਵਲ ਇੱਕ ਸਰਵੇਖਣ ਜਦੋਂ ਤੂੰ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਹੈ ਕਿ ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਸੇਟਅਪ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਅਤੇ ਹੈ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਬਦਲ ਨਹੀਂ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਸਰਗਰਮ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ .

en: You will be redirected in about 5 secs. If not, click <a href="%s">here</a>.
pa_IN:  ਤੁਹਾਡੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ 5 ਸੇਕੇਂਡ ਵਿੱਚ ਫੇਰ ਨਿਰਦੇਸ਼ਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ .  ਜੇਕਰ ਨਹੀਂ ,  ਤਾਂ ਕਲਿਕ ਕਰੀਏ <a href="%s">here</a>.

en: Your Choices
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਕਲਪ

en: Your LimeSurvey installation is checked if the update can be run successfully.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ LimeSurvey ਅਧਿਸ਼ਠਾਪਨ ਜੇਕਰ ਅਦਿਅਤਨ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੰਚਾਲਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਜਾਂਚ ਕੀਤੀ ਹੈ .

en: Your Ranking
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਰੈਂਕਿੰਗ

en: Your answer
pa_IN: ਤਵਾਡਾ ਜਵਾਬ

en: Your browser reports that it was used previously to answer this survey. We are resetting the session so that you can start from the beginning.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਬਰਾਉਜਰ ਦੀ ਰਿਪੋਰਟ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਪਹਿਲਾਂ ਇਸ ਸਰਵੇਖਣ ਦੇ ਜਵਾਬ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਨ . ਅਸੀ ਸਤਰ ਫੇਰ ਸੇਟ ਕਰ ਰਹੇ ਹਾਂ ਤਾਂਕਿ ਤੁਸੀ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕੇ .

en: Your data should be imported now, the data.frame is named "data", the variable.labels are attributes of data ("attributes(data)$variable.labels"), like for foreign:read.spss.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਡੇਟਾ ਨੂੰ ਹੁਣ ਆਯਾਤੀਤ ਕੀਤਾ ਜਾਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ , data . frame ਨਾਮ "ਡੇਟਾ " , variable . labels ਡੇਟਾ ਦੇ ਗੁਣ ਹਨ ( "ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾਵਾਂ ( ਡਾਟਾ )$variable . labels") ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਦੀ ਤਰ੍ਹਾਂ : read . spss .

en: Your database server password.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹਨ .

en: Your database server user name. In most cases "root" will work.
pa_IN: ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਪਾਸਵਰਡ ਪ੍ਰਦਾਨ ਨਹੀਂ ਕੀਤਾ ਹਨ .

en: Your passwords do not match.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਪਾਸਵਰਡ ਮਿਲਾਨ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ ਹੈ

en: Your personal settings were successfully saved.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਸੇਟਿੰਗਸ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬੱਚ ਗਏ .

en: Your preferred language will be used through out the installation process.
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪਸੰਦ ਦੀ ਭਾਸ਼ਾ ਨੂੰ ਅਧਿਸ਼ਠਾਪਨ ਪਰਿਕ੍ਰੀਆ  ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਇਸਤੇਮਾਲ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ .

en: Your response table will be renamed to:
pa_IN: ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਤਾਲਿਕਾ ਵਿੱਚ ਨਾਮ ਹੋਵੇਗਾ :

en: Your responses have not been lost and have been emailed to the survey administrator and will be entered into our database at a later point.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਨਹੀਂ ਖੋਹ ਗਿਆ ਹੈ ਸਰਵੇਖਣ ਪ੍ਰਸ਼ਾਸਕਾ ਨੂੰ ਈਮੇਲ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਸਾਡੇ ਡੇਟਾਬੇਸ ਵਿੱਚ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਬਿੰਦੀ ਉੱਤੇ ਦਰਜ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ .

en: Your responses were successfully saved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਚਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ .

en: Your survey can export associated token data with each response. Select any additional fields you would like to export.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣ ਹਰ ਇੱਕ ਪ੍ਰਤੀਕਿਰਆ ਦੇ ਨਾਲ ਟੋਕਨ ਡੇਟਾ ਨਿਰਿਆਤ ਜੁੜਿਆ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ . ਕਿਸੇ ਇਲਾਵਾ ਫੀਲਡ ਤੁਸੀ ਨਿਰਿਆਤ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ .

en: Your survey responses have been recorded.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੀ ਸਰਵੇਖਣ ਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਦਰਜ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹੈ .

en: Your survey responses have been saved successfully.  You will be sent a confirmation e-mail. Please make sure to save your password, since we will not be able to retrieve it for you.
pa_IN: ਆਪਣੇ ਸਰਵੇਖਣਪ੍ਰਤੀਕਰਿਆਵਾਂਦਾ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸਹੇਜ ਲਿਆ ਗਿਆ ਹੈ . ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਪੁਸ਼ਟਿਕਰਣ ਈ ਮੇਲ ਤੋਂ ਭੇਜਿਆ ਜਾਵੇਗਾ . ਕ੍ਰਿਪਾ ਆਪਣੇ ਪਾਸਵਰਡ ਨੂੰ ਬਚਾਉਣ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਕਰੋ , ਕਿਉਂਕਿ ਅਸੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫੇਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ .

en: Your survey was successfully saved.
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ ਸਰਵੇਖਣ ਸਫਲਤਾਪੂਰਵਕ ਬਚਾਇਆ ਗਿਆ ਸੀ

en: Your survey will be saved using that name and password, and can be completed later by logging in with the same name and password.
pa_IN: ਇਹ ਸਰਵੇਖਣ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਮ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਦੇ ਵਰਤੋ ਤੋਂ ਸਹੇਜ ਲਿਆ ਜਾਵੇਗਾ , ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਉਸੀ ਨਾਮ ਅਤੇ ਪਾਸਵਰਡ ਦੇ ਨਾਲ ਪਰਵੇਸ਼ ਕਰਕੇ ਸਰਵੇਖਣ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹਨ

en: Your time to answer this question has expired
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ

en: Your time to answer this question has nearly expired. You have {TIME} remaining.
pa_IN: ਇਸ ਸਵਾਲ ਦੇ ਜਵਾਬ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗਭੱਗ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹਨ , ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ { ਸਮਾਂ } ਬਾਕੀ ਹਨ

en: Your update key is invalid and was removed.
pa_IN: ਤੁਹਾਡੇ ਅਦਿਅਤਨ ਕੁੰਜੀ ਗ਼ੈਰਕਾਨੂੰਨੀ ਹੈ ਹੋਰ ਹਟਾ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਸੀ .

en: Your user data for accessing %s
pa_IN: ਤੁਹਾਡਾ %s ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਲਈ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਡੇਟਾ ਹੈ

en: Zoom level
pa_IN: ਜੂਮ ਲੈਵਲ

en: addslashes
pa_IN: ਸਲੈਸ਼ ਜੋੜਨ

en: and
pa_IN: ਹੋਰ

en: checked
pa_IN: ਜਾਚਾ

en: directory
pa_IN: ਪ੍ਰਵਿਸ਼ਟਿ ਸੰਪਾਦਤ ਕਰੀਏ

en: equals
pa_IN: ਮੁਕਾਬਲਾ

en: having a token
pa_IN: ਟੋਕਣ ਹੋਨਾ

en: having a valid email address
pa_IN: ਅਮਾਨਿਏ ਈਮੇਲ ਪਤਾ :

en: hours
pa_IN: ਘੰਟੇ

en: minitab method
pa_IN: minitab ਪੱਧਤੀ

en: mins
pa_IN: ਮਿੰਟ

en: not checked
pa_IN: ਨਹੀਂ ਚੁਣੇ ਗਏ

en: not having been sent an invitation already
pa_IN: ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਇੱਕ ਸੱਦਾ ਨਹੀਂ ਭੇਜਿਆ ਗਿਆ

en: or
pa_IN: ਅਤੇ

en: queXML format (*.xml)
pa_IN: queXML ਸਰਵੇਖਣ XML ਸਵਰੂਪ ( *.xml )

en: quota language settings
pa_IN: ਕੋਟਾ ਭਾਸ਼ਾ ਸੇਟਿੰਗਸ

en: quota members
pa_IN: ਕੋਟਾ ਮੈਂਬਰ

en: responses
pa_IN: ਜਵਾਬ ਮਿਟਾਏ

en: seconds
pa_IN: ਸੇਕੰਡ

en: selected
pa_IN: ਹਟਾਵਾਂ

en: table
pa_IN: ਟੇਬਲ

en: this is an automated email to notify that a user has been created for you on the site '%s'.
pa_IN: ਇਹ ਇੱਕ ਸਵੈਕਰ ਨੂੰ ਸੂਚਤसौभाग्य ਕਰੀਏ ਕਿ ਇੱਕ ਉਪਯੋਗਕਰਤਾ ਦੇ ਸਾਇਟ %s ਉੱਤੇ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਹੈ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਣਾਇਆ ਈਮੇਲ ਹੈ .

en: timings
pa_IN: ਸਮਾਂ

en: visit http://us2.php.net/manual/en/ref.image.php for more information
pa_IN: ਜਿਆਦਾ ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਯਾਤਰਾ http : / / us2.php . net / manual / en / ref . image.php
